daah! [emoji848][emoji848]Hii sio asali. Ni Uji wa advance mkuu
Angalia apo utaelewa whyMa ankoli Mumegoma kabisa kutaja psrs ni TGS ngapi [emoji23]
Asante uncleAngalia apo utaelewa whyView attachment 2568114
Kumbe PSRS ni wakawaida sana Yan 😂Angalia apo utaelewa whyView attachment 2568114
Ni juice ya embe iliyokozwa na sukari guru kidogodaah! [emoji848][emoji848]
Sisi zetu ziliandikwa tar 11 Feb tangazo tar 24 marchBarua zetu pia zilikuwa na Interval ya mwezi mzima tangu kuandikwa na placement kutoka.
Swali: Unafikiri ni nini kinasababisha hiyo Interval? jibu la hili swali linaweza kuwa miongoni mwa majibu ya "KWANINI UTUMISHI WANATUMIA MUDA MREFU KUITA WATU KAZINI?"
abeche Blender TUnique yesamrich mfwende sawadogo
Signatory labda huwa anachelewa kufanya kazi yake, pia na sababu zingine ambazo hatuzijuiSisi zetu ziliandikwa tar 11 Feb tangazo tar 24 march
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
Ulipangiwa taasisi nyingine kabla hata placement ya taasisi ulifanyia interview kutoka.Sisi zetu ziliandikwa tar 11 Feb tangazo tar 24 march
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
yuko hazina mkuuPengine huyo rafiki yako anakudanganya Ili manenomaneno yasifike ofisini, ki ukweli Huwezi kuwa na maajabu ukitegemea TGS D
Hazina wanatumia tgs d?!!!yuko hazina mkuu
Za TRA nazo ziliandikwa kabla ya tarehe 11 Feb, ndio maana huyu akawa hajapata huko na kapangiwa kwingine. Nawaza hivi.Ulipangiwa taasisi nyingine kabla hata placement ya taasisi ulifanyia interview kutoka.
Mzee unawaza placement ya TRA, psrs wanakuzoom tu[emoji28]
Hahahaaaa.Habari zenu jukwaani,nauliza hivi induction/training kunakua na pesa eee???
ndio mkuu ipo chini ya MOF hio mkuu/mwanangu kanichana salary yake haifiki hata 1M ila ishu zingine hzo halali ndio zina mfanya avimbe ,kwa cc vijana below 30 naweza mterm kama don tayari aiseeh .Hazina wanatumia tgs d?!!!
Wewe jamaa upo kukatisha watu tamaa,wewe unataka kila mtu afanye kazi TRA,watu wangapi wanafanya kazi halmashauri na wana maisha mazuri tu,unaweza kupewa mshahara mkubwa na ukazidiwa na mwenye mshahara mdogo.kama wewe umekaa miaka tisa umeshindwa kupiga hatua na ni mfanyakazi wa serikali wa TGS ni wewe lakini sio kukombine kuwa mshahara hautoshi ilihali mjini huku wa wahindi watu na degree zao wanalipwa laki tatu na maisha yanasonga na hawana assurance ya kazi zao.