HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Na uhakika waliolamba Asali 80% hawatahangaika na hizi harakati.

Ktk Maisha mtu akichoropoka huwa haangalii huko nyuma. Anasahau yote. Binafsi NYUNDO zitaendelea kwa hawa JAMAA mpk ipatikane ahueni.

Twitter nina Acc 2 wacha nifanye Automation ya tweets tutafika tu nyundo tu.

Jobless na waliolamba Asali pigeni Nyundo mambo ya vijana yaende.
Kabisa mzee tutafute namna na kuufikisha kunakohusika huu uzi aisee
 
Ndugu zangu nawaombea wote mpate Ajira,ila tusipende sana kuongea vitu tusivyo kuwa na uhakika navyo, Tuombeane Kheri siku zote...
PSRS wapo sanaa,tujipange tu na Tumuombe Mungu,ila jamaa wanafanya kazi nzuri sana,Mimi naona Sisi wakandwaji tu ndio tunshindwa kujipanga vizuri....

Mleta Uzi Kashapata kazi,Na ni baada ya kukosa kadhaa,ila hakukata tamaa,alikuja hapa baada ya Oral,lakini baadae akapambana na Sasa yupo kwenye Utumishi wa Umma,kama mngekuwa mnajua lengo la Uzi mpaka Sasa tulipofikia basi ingebaki kupeana mbinu za kufaulu usaili wa PSRS....
Tuwe na hekma siku zote,kama una uwezo wa kwenda usaili wewe nenda,huwezi jua Lini Mungu atakupangia au atakupa kazi.
Lengo la uzi ni kutaka kujua nini kinaendelea huko utumishi baada ya oral kinachopelekea placement kuchelewa. Mleta uzi alilenga katika mjadala utaoweza ibua sababu zinazopelekea ucheleweshwaji wa placement baada ya oral.

Hilo/ hili la kupeana mbinu ni mengineyo tu katika uzi huu, wala sio agenda kuu.

Nasema hivi, hawa vijana pia wana sababu na hoja za msingi ni nini kinapelekea kucheleweshwa kwa pdf la mama Mhagama, placement toka database. Nini changamoto.
 
Badala ya kuwapa lawama PSRS nadhani tungeendelea na ule utaratibu wa zamani wa kupeana tips on how tunaweza kupata asali.
Kwamba hii ndo itawafanya waache kuchelewesha placement?
Watu hawalalamiki kwamba wamekosa kupangiwa kazi....au maswali yanawachanganya lawama za upande huo sio nyingi...lawama zipo tangu tangazo linatolewa hadi mtu anaitwa kazini ni almost mwaka mzima......makelele ndo yapo hapo
Results za oral zitolewe watu wajijue kama wamefaulu wasikilizie kupangiwa au kama wamefeli wajipange na mambo mengine
 
Bro umekua wakala mzuri sna wa psrs baada ya kulamba mrija 🤣
Vijana wa aina hii ni hatari sana wakipata madaraka, huyu alikua kinara hapa ku-quote psrs kila kukicha kuhusu placement, leo amekua mtoa nasaha watu wajipange, anaona kila aliekosa nafasi hakujipanga vizuri kwa mtazamo wake.

Hawa ndo wale watu wakipata wanaona wengine hawana uhitaji au ni wazembe, hawa wakiwa viongozi hawaoni shida kuzuia kabisa ajira kwa sababu yoyote ile.
 
muhimu sana hii kwa wasaka ajira,halafu mkuu bunge halina account twitter?
Bunge sijafatilia ila nahisi ipo..

Nashauri Area za ku target ni:-

1 Waziri mhusika aliyedanganya watu
2- Mheshimiwa Rais (huyu aone aliyempa dhamana kadanganya watu)
3- Katibu (Makatibu wote wakuu wawili) ndio watendaji.

4- IKULU (Vipepeo wapeleke mezani)

5- Wanaharakati.

6- MBUNGE Aliyerise ile hoja pale bungeni ile siku.

7- TAESA hawa jamaa naonaga wanakula mishahara ya bure wafanye kazi (Wapush push vitu).
 
Hata mimi pia kwenye private orga.. moja iv niliulizaga wakaniundia sababu ikaishia hapo.
Kuna ubaya gani wa msahiliwa kuuliza feedback baada ya muda mrefu kupita bila info yoyote toka kwa aliyemsahili ? ,Au ndio traditions zetu wabongo ,wazee wa roho nyeusi
 
Bunge sijafatilia ila nahisi ipo..

Nashauri Area za ku target ni:-

1 Waziri mhusika aliyedanganya watu
2- Mheshimiwa Rais (huyu aone aliyempa dhamana kadanganya watu)
3- Katibu (Makatibu wote wakuu wawili) ndio watendaji.

4- IKULU (Vipepeo wapeleke mezani)

5- Wanaharakati.

6- MBUNGE Aliyerise ile hoja pale bungeni ile siku.

7- TAESA hawa jamaa naonaga wanakula mishahara ya bure wafanye kazi (Wapush push vitu).
Wana jf watafuta keki ya taifa,tuungane kupush agenda hii kwa watawala hali ni mbaya sana kwa vijana
 
Vijana wa aina hii ni hatari sana wakipata madaraka, huyu alikua kinara hapa ku-quote psrs kila kukicha kuhusu placement, leo amekua mtoa nasaha watu wajipange, anaona kila aliekosa nafasi hakujipanga vizuri kwa mtazamo wake.

Hawa ndo wale watu wakipata wanaona wengine hawana uhitaji au ni wazembe, hawa wakiwa viongozi hawaoni shida kuzuia kabisa ajira kwa sababu yoyote ile.
Hahaaa ,asali imemlevya au sio ?
 
Wana jf watafuta keki ya taifa,tuungane kupush agenda hii kwa watawala hali ni mbaya sana kwa vijana
Ukija kupata asali usiwe msaliti na kuanza kuwatetea hao majambazi psrs kama majobless wastaafu waliokula asali humu .😃😃😃😃😃

Tuna push hii agenda ili PSRS wabadilike , watu wapate kazi watoke kitaa aisee ,haiba maana mtu kukaa miezi 3,6 au hata mwaka unasubiri placement ,huu ni uzezeta na kutowajibika kwa hiyo wizara ya ajira na taasisi zake inazozisimamia , ile business as usual mentality ya kufanya kazi kwa mazoea bila kuadapt new techniques za kuongeza ufanisi ni ujinga.

Pamoja na mazuri waliofanya ila mapungufu wanayo na kubwa ni hilo la kuchelewa kwa mchakato mzima wa ajira toka interview mpaka placement na ndio kilio kikubwa hata humu
 
Sema nini tujifunze sasa .. struggle unayopitia kipindi hichi usikubali watoto wako nao wapitie

Tuwekeze kwenye vitu viwili - family business na talent (kipaji) ...ukifanikiwa kimoja wapo hapo basi watoto wako hawatasumbuka na na ishu za selected for oral,[emoji16][emoji16][emoji1787][emoji1787]

Pia tutafute exposure + connection wakati wa ujana wetu ili madogo wakishakuwa basi wasikose pa kuanzia..

Lile baridi la pale asha Rose migiro wakati wa asubuhi sio poa hujui kama utatoboa na mpo mamia ya watu nafasi kumi tu zinahitajika oyaaaaa sio poa bongo ukitoboa na ukaanza kuringa una haki ya kufanya hivo

NB: pongezi kwa mama Samia Raisi wetu anajitahidi sana kwakweli naona ajira za vyombo vya ulinzi za kumwaga polisi magereza uhamiaji takukuru jwtz zimamoto
 
Vijana wa aina hii ni hatari sana wakipata madaraka, huyu alikua kinara hapa ku-quote psrs kila kukicha kuhusu placement, leo amekua mtoa nasaha watu wajipange, anaona kila aliekosa nafasi hakujipanga vizuri kwa mtazamo wake.

Hawa ndo wale watu wakipata wanaona wengine hawana uhitaji au ni wazembe, hawa wakiwa viongozi hawaoni shida kuzuia kabisa ajira kwa sababu yoyote ile.
Mimi huwa napenda Kujifunza siku zote,baada ya kwenda DODOMA na kupata Fursa ya Kuongea nao,nilielezwa mengi,ndio maana ninachoongea hapa nimekifanyia Utafiti,tusipende sana kulaumu,kila Taasisi huwa haikosi changamoto,ndio maana Hata wewe Hapo ulipojishikiza Kuna changamoto pia,ila nakujua ni mjengaji mzuri sana wa hoja,nadhani tuendelee Kujifunza ipo siku kila Mmoja wetu atakuja kuwasifia PSRS Kwa kazi Yao nzuri.....

Kama ni mtu wa kukata tamaa basi ningekuwa Mimi,Toka 2017 ,nikapigwa vyombo vya ulinzi vyote,lakini matumaini yakawa PSRS ambako Sina hata connection Wala ninayemjua na ndio nimekomaa nao mpaka kufanikiwa,Tena nimepigwa saili nyingi tu Written,oral ya kwanza ndio kazi.Mimi ukisema nikupe shuhuda nitasema PSRS ndio mkombozi wetu....

Mimi nipo hapa kutiana moyo na vijana wenzangu,hakuna mahali nishawahi mkatisha tamaa mtu,zaidi ya hata kutag kuuliza placements tu,Kikubwa Mimi naona tupende Kujifunza,na tuzidi kupeana ABC za kufanikiwa kama vijana,maana kama Database ipo itatoka tu,na wameshaanza kuchomoa Majina mengi tu,Kikubwa kuomba Kufikiwa tu.

Kama kuna mtu nitakuwa nimemkwaza Kwa kutoa maoni yangu basi naomba anivumilie.
 
Back
Top Bottom