HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Naomba kuuliza, kwa kazi ambazo ni za mkataba wa mwaka mmoja, ukafika oral interview PSRS bahati mbaya ukakosa nafasi, ivi nao wanaingia kwenye utaratibu wa database kama hawa wa ajira za permanent ?
 
Nyingi za Halmashauri za nafasi moja moja ni hizi za Watendaji wa Mtaa/Kijiji.

Za kinondoni ni nyingi na za mkataba wa mwaka 1 na watu wanaotafutwa ni wenye Degree zao. Hizi zinaweza kuendeshwa na PSRS na wala si zile watendaji wa Mtaa/Kijiji.

Kwa hiyo nimalizie kuwa, PSRS hawaendeshi sahili za Watendaji wa Mtaa/Kijiji ambapo matangazo yao mengi yanapostiwa pia kwenye Website yao
Hii ni issue ya kisheria wasaka asali.

Ipo hivi, Sheria ya Utumishi wa Umma ya Mawaka 2022 na Kanuni zake za mwaka 2003, Na ile Local Government Scheme, 2009. Hizi sheria zinac uajiri wa wafanyakazi wa serikali za mitaa kwa gredi ya officer (degree + )kwa serikali kuu kupitia @Sekritariati na kuziachia halmashauri uhuru wa kuajiri kwa wafanyakazi ambao ni non-officers.
 
V
Twitter ndo mtandao unapendwa na Wengi, yan huu Uzi ungekua umepelekwa kule na wachangiaji wakawa Wengi hivi, lazima kuna kitu utumishi wangekua wamefanya kuliko hali ilivyo kwa sasa
Vijana wengi wanafanya harakati lakini hawajuii misingi yake. Umeshauri vizuri, N/W kule yupo active, wahusika wapo active, tweet moja tu ingeleta asali kama zile za siku ya valentine kwa vijana.
 
Jamn ajira portal app kwangu haifunguki taangia juzi ila kuna jamaa zangu inafunguka fresh tatizo litakuwa nn?
 
Twitter ndo mtandao unapendwa na Wengi, yan huu Uzi ungekua umepelekwa kule na wachangiaji wakawa Wengi hivi, lazima kuna kitu utumishi wangekua wamefanya kuliko hali ilivyo kwa sasa
Mnataka mtubane mapwala
 
hakuna haki huko utumishi. waachie taasisi ziendeshe usaili zenyewe. kuna kitu nilishuhudia binafsi kwenye saili moja hivi ila siwezi sema huku. pia mimi nilikuwa naamini wanatenda haki kumbe amna kitu. tokea siku hiyo nishuhudie vile nilichukia sana psrs.

Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
Tuletee taasisi yeyote ile unayoijua duniani ambayo imewahi toa matokeo ya oral interview. Then hakuna mchakato wa ajira ambao utatenda haki 100%. At least utumishi wanajitahid, tunaona walala hoi wakilamba asali kwenye taasisi mbalimbali.
 
We jamaa acha ujinga.Mbona unakuwa msomi mpuuzi hivi.Humu ndani tupo vijana Wasomi ongea vitu vyenye busara basi.
Kaa vizuri na wenzako wakupe mbinu za kufaulu,sio kukaa kuwalalamikia PSRS ilhali unakaa mitandaoni humu unaanza kuandika Upuuzi ambao haukuongezei Chochote,Baadhi ya Vijana wa Kitanzania Shida sana ikiwemo wewe.
Una ujinga mwingi Mzee.Wanaume hatupo hivyo!!!!!
hivi jamii forum haina option ya kumblock mtu husione comments zake??? me huyo jamaa natamani nifanye hivyo mana huwa ana comment negativity tu kwenye huu uzi wa walamba asali.

Kama hiyo option ipo kwa anae jua anielekeze nimblock chap nisiwe naona anachopost hapa.
 
hivi jamii forum haina option ya kumblock mtu husione comments zake??? me huyo jamaa natamani nifanye hivyo mana huwa ana comment negativity tu kwenye huu uzi wa walamba asali
kama hiyo option ipo kwa anae jua anielekeze nimblock chap nisiwe naona anachopost hapa
Jamaa miyeyusho sana
 
Back
Top Bottom