Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Ni sawa lakini all in all wamo waliofaulu na ndio maana tunaona mikeka ya krbuni imetoka na watu wa database shuhuda zipoUsimwamini sana Mwanasiasa
Ni sawa lakini all in all wamo waliofaulu na ndio maana tunaona mikeka ya krbuni imetoka na watu wa database shuhuda zipoUsimwamini sana Mwanasiasa
Nafikiri tokeo la oral lingekua linawekwa wazi hizi sintofahamu zingepnguawazenguaji tu hao wanaweka watu wao. alafu wanatoa matangazo ya kazi nafasi ambazo zina watu waliofaulu usali huko nyuma.
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
Sijakataa uwepo wa database, wasiwasi wangu ni uwepo wa watu 1700+ kwenye databaseNi sawa lakini all in all wamo waliofaulu na ndio maana tunaona mikeka ya krbuni imetoka na watu wa database shuhuda zipo
Maana kiukweli hatuelwi kama hiyo database inatendewa haki...huezi jua aliekua juu akawekwa chini hamna anaejua ila wao psrswazenguaji tu hao wanaweka watu wao. alafu wanatoa matangazo ya kazi nafasi ambazo zina watu waliofaulu usali huko nyuma.
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
Kwa hiyo unaona kipindi walipokuwa hawapeleki matangazo PSRS ndio fair ilikuwa inafanyika? Yaani kitu kitangazwe kwa wachche halafu useme kuna fair?Kwan hapo miaka m5 nyuma walikuwa wakiwapelekea nyie ,si baada jpm ku force Kila kazi zitumwe psrs Ili kuminya mirija ya asali ,
Hapo ndipo TATIZO lilipoanzia Yan
Ah hapo mkuu tuendlee tu kula mtori nyama tutazikuta chini....kikubwa kupnguza pia matumaini na kuendlea na mapambano ya received nyingineSijakataa uwepo wa database, wasiwasi wangu ni uwepo wa watu 1700+ kwenye database
Oral interview majibu yangetolewa mapema na kuwekwa kwenye accounts za wasaka mirija, na kuwaonyesha kama wako database au la hasha,Sio kweli mkuu watu wapo waliofaulu...waziri hawezi sema urongo...ni suala la muda tu na labda urasimu
Hatari sana mkuuOral interview majibu yangetolewa mapema na kuwekwa kwenye accounts za wasaka mirija, na kuwaonyesha kama wako database au la hasha,
Wala HAta u UZi leo usingekuwepo kabisa.
Sema wanaficha kwa sababu wanajua ndio njia ya mwisho kuikaribia asali, Ili waweke watu wao pale inapohitajika
lengo la kuficha matokeo ya oral ni ili waweke watu wao. ila unakuta mtu kafaulu vzuri ananyimwa placement.Nafikiri tokeo la oral lingekua linawekwa wazi hizi sintofahamu zingepngua
Oral interview majibu yangetolewa mapema na kuwekwa kwenye accounts za wasaka mirija, na kuwaonyesha kama wako database au la hasha,
Wala HAta u UZi leo usingekuwepo kabisa.
Sema wanaficha kwa sababu wanajua ndio njia ya mwisho kuikaribia asali, Ili waweke watu wao pale inapohita
Mchakato unachukua mda mrefu kuliko hata post za mashirika ya Umoja wa Mataifa.Hatari sana mkuu
Hizi nafasi 1,1 zilizoko huko munispal hakuna haja kupost psrs , ni u bureaucracy wenye kuleta matatizo makubwa sanaKwa hiyo kwa mtazamo wako unaona ni sahihi nafasi 1 ya dereva wa Halmashauri(nimetolea mfano ila anaweza kuwa hata wa Shirika la Umma) kutangazwa public/nchi nzima ila si kwa Mtendaji wa Mtaa/Kijiji?
Psrs hawataki labda uwaue, wanasema hiyo ni Siri, wakati written interview results waliyatoa mbona haukuwa ni siri,Nafikiri tokeo la oral lingekua linawekwa wazi hizi sintofahamu zingepngua
Mi nafkri kila aliefika oral ana hyo status either alifeli au alifaulu...so hapo ni kuendlea t kusklizia kama ubahatike database au ndo baba jane bye byeNilipiga Oral, sikupata nafasi ya kuchaguliwa. Hii status inamaanisha nini?View attachment 2561447
Bila kuandamana kuelekea kwenye ofisi zao , Hawa watu watatusumbua sana aiseeHatari sana mkuu
wakiweka status hivo inaamanisha ulifaulu na ulifikisha passmark.Nilipiga Oral, sikupata nafasi ya kuchaguliwa. Hii status inamaanisha nini?View attachment 2561447
Twitter ndo mtandao unapendwa na Wengi, yan huu Uzi ungekua umepelekwa kule na wachangiaji wakawa Wengi hivi, lazima kuna kitu utumishi wangekua wamefanya kuliko hali ilivyo kwa sasaPsrs hawataki labda uwaue, wanasema hiyo ni Siri, wakati written interview results waliyatoa mbona haukuwa ni siri,
Psrs ni majizi haya 👈
Raisi Samia angalia hii taasisi itakufelisha vibaya sana kuelekea uchaguzi ujao
Vijana wangelamba asali mapema sana, wangekuwa wanaweka miguu juu, wanasubiria placement TU,lengo la kuficha matokeo ya oral ni ili waweke watu wao. ila unakuta mtu kafaulu vzuri ananyimwa placement.
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
Hiyo status huwa inabadilika baada ya majibu ya written interview kutoka na kua mtu amepass kuingia oral interview na sio kwamba inamaanisha amepass oral interview. Miaka ya nyuma nilishawah Fanya written na kubahatika kuchaguliwa oral, oral sikwenda but had Leo status ipo hivyohivyo selected for oral interviewwakiweka status hivo inaamanisha ulifaulu na ulifikisha passmark.
halaf wanasema database haina watu...
Sent from my SM-N900 using JamiiForums mobile app
kwenye app ?Hiyo status huwa inabadilika baada ya majibu ya written interview kutoka na kua mtu amepass kuingia oral interview na sio kwamba inamaanisha amepass oral interview. Miaka ya nyuma nilishawah Fanya written na kubahatika kuchaguliwa oral, oral sikwenda but had Leo status ipo hivyohivyo selected for oral interview