Hakuna anayependa kupigwa vizingaKwann huwa ni ngumu mtu kukutajia mshahara wake exactly??
Mishara mingi ya watumishi ni kidogo ukilinganisha na status Yao Katika jamiiKwann huwa ni ngumu mtu kukutajia mshahara wake exactly??
Mishahara ya watumishi mbona inajulikana tu wala sio siri, huwa inatofautiana kidogo sanaKwann huwa ni ngumu mtu kukutajia mshahara wake exactly??
Kama unasema ukweli, nakupa ongera mkuu, usiwe kama psrs posho zao wanatumia kununu MalayaNa mimi nimeingia chamani, wakati wa Mungu ni sahihi sana! Nilienda oral kimazabe zabe maana written sikujipa hata chance ya kutoboa! Niliunga unga usafiri kurudi Dom maana nilisharudi Dsm kuendelea na udalali tu!Naliona jina langu kwenye Tume ya madini siamini amini! Miujiza ipo
Duuh chief hizi tuhuma ni kubwa sana hadi zinaleta ukakasi BlenderKama unasema ukweli, nakupa ongera mkuu, usiwe kama psrs posho zao wanatumia kununu Malaya
Kama unasema ukweli, nakupa ongera mkuu, usiwe kama psrs posho zao wanatumia kununu Malaya
Hayo ni mambo binafsi, usiwapangie matumizi au wewe ulitaka wanunue nini au wakupe nauli kila unapoenda kukandwa, sio poa kabisa kumpangia mtu cha kufanya au kutumia kipato chakeKama unasema ukweli, nakupa ongera mkuu, usiwe kama psrs posho zao wanatumia kununu Malaya
We jamaa acha ujinga.Mbona unakuwa msomi mpuuzi hivi.Humu ndani tupo vijana Wasomi ongea vitu vyenye busara basi.
Kaa vizuri na wenzako wakupe mbinu za kufaulu,sio kukaa kuwalalamikia PSRS ilhali unakaa mitandaoni humu unaanza kuandika Upuuzi ambao haukuongezei Chochote,Baadhi ya Vijana wa Kitanzania Shida sana ikiwemo wewe.
Una ujinga mwingi Mzee.Wanaume hatupo hivyo!!!!!
Mnakaa apa mnawaambia watumishi wawe wema,Nyie mkisha pewa posho ikifika usiku, Basi ni laana.Hayo ni mambo binafsi, usiwapangie matumizi au wewe ulitaka wanunue nini au wakupe nauli kila unapoenda kukandwa, sio poa kabisa kumpangia mtu cha kufanya au kutumia kipato chake
😅😅😅😅😅 ama kweli we jamaa kuna shida sehemu fulaniHaya yote mmeyataka nyie , mmeokotwa huko jalalani mnakujama mjini mnajifanya nyonyo,
Mnafikiri SS hatuwaoni ,
Tena msiniletee mdomo we dogo , Nitawafumua mtakaa muamini Yan
Hongera ila bro naomba nikuulize swali, ktk maswal ya oral je yote uliyajbu au kuna ambayo hukujbu kabisa..? na oral mlikuwa kama wangapNa mimi nimeingia chamani, wakati wa Mungu ni sahihi sana! Nilienda oral kimazabe zabe maana written sikujipa hata chance ya kutoboa! Niliunga unga usafiri kurudi Dom maana nilisharudi Dsm kuendelea na udalali tu!Naliona jina langu kwenye Tume ya madini siamini amini! Miujiza ipo
Ana mental problems.[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] ama kweli we jamaa kuna shida sehemu fulani
Hizo ni mamlaka mbili tofauti kwasasa iliyokua chini ya Tra ni ZRB ambayo imekua ZRA kwa ninavyojuaHivi simlisema ZRA ipo chini ya TRA mbona wametangaza nafasi za kazi kivyao
Tuliofaulu kwenda oral, tulikua 19. Sijajua kama wote walifika ama vipi, binafsi kwenye kuingia chumba cha usahili wa mahojiano niliingia mtu wa 5! Swali la kwanza tu la tell us about urself sikumaliza hadi mwisho, nilikatishwa wakaenda next question..maswali mengine niliyajibu fasta na kifupi sana…nimetoka kwenye oral najiona mjinga mjinga flani nimechoma nauli…Hongera ila bro naomba nikuulize swali, ktk maswal ya oral je yote uliyajbu au kuna ambayo hukujbu kabisa..? na oral mlikuwa kama wangap
oooh sawa sawa Kaka.. hapo nimekuelewaTuliofaulu kwenda oral, tulikua 19. Sijajua kama wote walifika ama vipi, binafsi kwenye kuingia chumba cha usahili wa mahojiano niliingia mtu wa 5! Swali la kwanza tu la tell us about urself sikumaliza hadi mwisho, nilikatishwa wakaenda next question..maswali mengine niliyajibu fasta na kifupi sana…nimetoka kwenye oral najiona mjinga mjinga flani nimechoma nauli…