Skywalker00
JF-Expert Member
- Jul 4, 2022
- 385
- 1,086
Big up mwamba...Na mimi nimeingia chamani, wakati wa Mungu ni sahihi sana! Nilienda oral kimazabe zabe maana written sikujipa hata chance ya kutoboa! Niliunga unga usafiri kurudi Dom maana nilisharudi Dsm kuendelea na udalali tu!Naliona jina langu kwenye Tume ya madini siamini amini! Miujiza ipo
Makini mwanaBig up mwamba...
Kwahio kozi za miaka minne au mitano wanalipwa zaidi auHuman resource atakua ni pgss 6 cause yeye ni degree ya miaka mitatu, inshort kwenye vyuo na shirika ya umma CPA T, ENGINEERS, ARCHITECTS, IT OFFICERS, WANASHERIA wote ni 1,375,000 wenye degree.
Sent using Jamii Forums mobile app
Unauliza na kujijibu mwenyewe unaleta utoto siyoSio Bure umerogwa .wewe 👆
Wakandaji wanapokea 100,000 TSH only 😋 per Day, posho ya kizalendo kabisa hii
Hongera Sana MkuuNa mimi nimeingia chamani, wakati wa Mungu ni sahihi sana! Nilienda oral kimazabe zabe maana written sikujipa hata chance ya kutoboa! Niliunga unga usafiri kurudi Dom maana nilisharudi Dsm kuendelea na udalali tu!Naliona jina langu kwenye Tume ya madini siamini amini! Miujiza ipo
Hio ndio kwa kozi za miaka minne, mitatu inakua pungufu.Kwahio kozi za miaka minne au mitano wanalipwa zaidi au
Tupe ushuhuda wa status mlamba asali.Na mimi nimeingia chamani, wakati wa Mungu ni sahihi sana! Nilienda oral kimazabe zabe maana written sikujipa hata chance ya kutoboa! Niliunga unga usafiri kurudi Dom maana nilisharudi Dsm kuendelea na udalali tu!Naliona jina langu kwenye Tume ya madini siamini amini! Miujiza ipo
Tayari kashajizolea mzinga wa Asali huko tume ya MadiniThen badae tunalalamika utumishi hawatangazi Ajira unaenda Fanya interview hausubili matokeo unarudi dar kumbe ndo ilikua nafasi Yako JINA lako mie nalimark mkuu siku nikikuona unalalamika hapa patachimbika aisee we ngoja tu[emoji34]
NAFaNYA KAzi ya fasihi ndugu mkandaji 😁Unauliza na kujijibu mwenyewe unaleta utoto siyo
Na mimi nimeingia chamani, wakati wa Mungu ni sahihi sana! Nilienda oral kimazabe zabe maana written sikujipa hata chance ya kutoboa! Niliunga unga usafiri kurudi Dom maana nilisharudi Dsm kuendelea na udalali tu!Naliona jina langu kwenye Tume ya madini siamini amini! Miujiza ipo
Guys nimepata TMDA.. ALHAMDULLILAH
Guys nimepata TMDA.. ALHAMDULLILAH
Kuna ukweli hapa! Shukrani sana mwamba.Human resource atakua ni pgss 6 cause yeye ni degree ya miaka mitatu, inshort kwenye vyuo na shirika ya umma CPA T, ENGINEERS, ARCHITECTS, IT OFFICERS, WANASHERIA wote ni 1,375,000 wenye degree.
Sent using Jamii Forums mobile app