HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
We endelea kuugulia tu ila PSRS for life, mtaa kama mgunu sana njoo Singida ulime alizeti, majority ya watu humu wamepata mrija taasisi tofauti tofauti kupitia utumishi, hiyo ajenda nayo nakuhakikishia haitofanikiwa......
Kama umegraduate muda mrefu na Bado unakandwa, wewe jiandae vizuri tu, soma sana ukiitwa written na usisahau kumuomba MUNGU wako, muda wako utafika tu,
Taasisi kuajili zenyewe naona Ina faida kiupande wako ndo maana unasupport sana Hilo wazo kijana
Mwambie mbunge wako tutoka Burundi na msalimu sana.
Rukweza
 
Kwan kazi ya serikali ni nini???
Kwann isihakikishe hakuna hyo kitu kwa kuset examples...kwa atakaebainika kamchomeka mtu wake wa karibu kwa njia za panya apoteze kazi (Atumbuliwe) uone kama hayo mambo yatakuwepo
Sasa kuendelea kulalamikia hizi mambo eti kuna nepotism...sasa kama tatzo lnafahamika kwann lisizuiwe na hatua kali kuchukuliwa???
ni kama hii ya unakuta tangazo linalotoka utumishi kwenyewe kwamba linahtaji watu 20...halaf wanaitwa 12...hao nane huwa wanapatikanaje tena?? Wanajazwa vp?? Hizi ni mambo pia za kuwekwa wazi kuliko kuwaacha vijana na mawazo kibao.........mmeitisha watu 20 zionekane ni nafasi 20 zmeenda kwa walengwa ....kama ufaulu haukuwa mzufi nayo iwekwe wazi kwamba nafasi nane zilizobaki ufaulu haukufikiwa.....means hapo na kwenyw kanzidata hao ambao hawakuitwa watakuwa hawapo maana ufaulu haujafikiwa au imekaaje hii???
Psrs rushwa inatembea kama Kawa, Ukifuatilia kwa makini utalingudua Hilo, in very smart way, but you may unclouse their dirt
 
We endelea kuugulia tu ila PSRS for life, mtaa kama mgunu sana njoo Singida ulime alizeti, majority ya watu humu wamepata mrija taasisi tofauti tofauti kupitia utumishi, hiyo ajenda nayo nakuhakikishia haitofanikiwa......
Kama umegraduate muda mrefu na Bado unakandwa, wewe jiandae vizuri tu, soma sana ukiitwa written na usisahau kumuomba MUNGU wako, muda wako utafika tu,
Taasisi kuajili zenyewe naona Ina faida kiupande wako ndo maana unasupport sana Hilo wazo kijana
Kwann Rais siku ile aliona kama utumishi kuna shda???
Hadi akasema kuna mlolongo mrefu akasema taasisi kama zinao uwezo znakaendeshe tu michakato ya ajira zenyewe...hapo bado unawaona wanaosema taasisi kama znaweza zifanye mchakato zenyewe ni hamnazo?
 
Oral mmeenda 48 wanaohitajika 50,hapa mlitakiwa mchukuliwe wote ukichukulia kua practical wamefaulu, nawaonea huruma sana waliokosa nafasi. Hii inauma kuliko zote ninazozijua kwenye usaili
Huo ni ukatili mkubwa sana waliowafanyia vijana wa kitanzania. No one is perfect...mtu amepambana written, practical yani kwa mimi hata oral angepata 25% ningembeba mzima mzima. Na ndiyo maana ni ngumu hii nchi kuendelea mtu anayeweza vitendo ni mzuri zaidi wangewapanga tuu.
 
Huo ni ukatili mkubwa sana waliowafanyia vijana wa kitanzania. No one is perfect...mtu amepambana written, practical yani kwa mimi hata oral angepata 25% ningembeba mzima mzima. Na ndiyo maana ni ngumu hii nchi kuendelea mtu anayeweza vitendo ni mzuri zaidi wangewapanga tuu.

Bahati mbaya you are not the only person in the panel. Maamuzi yanafanyika collectively. Bahati mbaya sana, but unakuta taratibu zinasema lazima ameet vigezo, otherwise, readvertisement.
 
Cha ajabu ukishaanza kuipata unaiona ndogo, unaona walio juu yaku ndo wanafaidi.

Sent using Jamii Forums mobile app
yaan mshahara ulipwe hata million 5 nmeamin hautoshi asee

nlikwepo najitolea bila kulipwa chochote nkasema nikiwa nalipwa hata laki 5 basi nmeula

nikaanza kuandikiwa posho laki 7 majukum hayo mlima ikawa ndogo
 
Kijana amesoma miaka 3,4,5 aka graduate vizuri kabisa.
Alafu unakuja kumsumbua kwenye interview za kikuda.

Raisi Samia anairudusha nchi Mahali pake, watu wamekwandwa sana.

Rais kajaga twende
Mmmh,sijui kwa kweli...hapa rushwa za kila aina zitatembea....
 
Hayo maswali yao ya kukariri umention ndio
Bahati mbaya you are not the only person in the panel. Maamuzi yanafanyika collectively. Bahati mbaya sana, but unakuta taratibu zinasema lazima ameet vigezo, otherwise, readvertisement.
Uhukumu hana vigezo?waache roho ngumu wawape vijana kz mtu kapambana wrttn prac kafika oral bado tu hana vigezo? Ujinga
 
Bahati mbaya you are not the only person in the panel. Maamuzi yanafanyika collectively. Bahati mbaya sana, but unakuta taratibu zinasema lazima ameet vigezo, otherwise, readvertisement.
Hii ishu ya readvertisement haijakaa sawa!!!!!
Ishu ni vjana wapate kazi na vjana ndo hao hao...what if ukareadvertise huyohuyo ulomkata akaomba tena na akapata hiyo nafasi...tuseme ndo atakuwa amekuwa mbobevu wa kumudu kazi tulohisi hakuwa na vigezo hapo awali???????
 
Hii ishu ya readvertisement haijakaa sawa!!!!!
Ishu ni vjana wapate kazi na vjana ndo hao hao...what if ukareadvertise huyohuyo ulomkata akaomba tena na akapata hiyo nafasi...tuseme ndo atakuwa amekuwa mbobevu wa kumudu kazi tulohisi hakuwa na vigezo hapo awali???????
Na mara nyingine hizo nafasi hubaki wazi bili kujziwa zikapotezewa mazimaa ilihali vijana wapo waliofaul...unajiuliza ss lengo ni watu wapte kz au wafeli wakose kz
 
Back
Top Bottom