ery mendez
JF-Expert Member
- Jun 16, 2017
- 298
- 626
Mzee ngo ni projects zikiisha unabak kua jobless unless kuwe na extensionAcha mteru jomba,komaa huko NGO , serikali ni kwa jobless wasio na pa kugusa ,
Mzee ngo ni projects zikiisha unabak kua jobless unless kuwe na extensionAcha mteru jomba,komaa huko NGO , serikali ni kwa jobless wasio na pa kugusa ,
Asante sana kwa kunijuza.Nmescroll hadi chini nkijua ntakuta kuna mtu kakujibu, wizara ya ardhi ndo kuna ofisi ya msajili wa nyaraka, deed poll ni lazima isajiliwe watu wawe aware kuwa umebadilisha jina na taifa kwa ujumla.
Uwezo wa kukopesheka upo sio sawa na ukuKwa hiyo milioni 2 NGO inakata ila laki tisa ya TGS haitakata??[emoji23]
Raisi Samia anaifungua nchi Kila mtu , apate buyu la asali ,
Sema utumishi ni WA binafsi sana
Mbona hamsemi kama posho ni tamu sanaBadala ujiandae vizuri na interview, unakomaa kuwapiga majungu PSRS.
Hilo connection uliyonayo huko kwenye hiyo taasisi komaa nayo wakupe ajira hata ya mkataba. Utumishi wanafanya kazi nzuri.
Kijana amesoma miaka 3,4,5 aka graduate vizuri kabisa.Badala ujiandae vizuri na interview, unakomaa kuwapiga majungu PSRS.
Hilo connection uliyonayo huko kwenye hiyo taasisi komaa nayo wakupe ajira hata ya mkataba. Utumishi wanafanya kazi nzuri.
Kijana amesoma miaka 3,4,5 aka graduate vizuri kabisa.
Alafu unakuja kumsumbua kwenye interview za kikuda.
Raisi Samia anairudusha nchi Mahali pake, watu wamekwandwa sana.
Rais kajaga twende
Acha masihara mzee, utumishi wamesaidia sana kuondoa ukiritimba, mimi nna washkaji zangu wamepata kazi kupitia utmishi, tena taasisi za mipunga mirefu TPA, TPDC na TRA. By the way utumishi wao wana oversee tu mchakato mzima wa ajira kuondoa rushwa, kwenye ile panel ya interview watu wa utumishi wanakua wawili tu, wengine ni experts wanaotoka kwenye taasisi husika.Raisi Samia anaifungua nchi Kila mtu , apate buyu la asali ,
Sema utumishi ni WA binafsi sana
Itabaki ni jukumu lako kwenda kufanya usahili unaoutaka.Hivi hii kitu kumbe inawezekana.
Nimeona tangazo la walioitwa kwenye usaili UDOM nafsi ya TA.
Majina yanajirudia kwa position.
Mtu unakuta ameitwa kwenye nafasi ya TA wa Epidemiology, kaitwa tena upande wa Biostatistics. Anatomy napo mtu huyohuyo kaitwa na Physiology jina lake limo.
ilipunguzwa mkuuIliwahi kwisha hiyo??
Namna hiyo ndivyo tunavyopinga PSRS kunyang'anywa mandate yao na kuachiwa taasisi zijifanyie recruitment zenyewe.Kule anayepata kazi hafanyi mtihani kakaa nyumbani...ila wengine mnaotafuta kazi mnafanya mtihani..mwisho wa siku aliyekaa nyumban kapata kazi...ipi bora!
Kijana amesoma miaka 3,4,5 aka graduate vizuri kabisa.
Alafu unakuja kumsumbua kwenye interview za kikuda.
Raisi Samia anairudusha nchi Mahali pake, watu wamekwandwa sana.
Rais kajaga twend
We endelea kuugulia tu ila PSRS for life, mtaa kama mgunu sana njoo Singida ulime alizeti, majority ya watu humu wamepata mrija taasisi tofauti tofauti kupitia utumishi, hiyo ajenda nayo nakuhakikishia haitofanikiwa......Kijana amesoma miaka 3,4,5 aka graduate vizuri kabisa.
Alafu unakuja kumsumbua kwenye interview za kikuda.
Raisi Samia anairudusha nchi Mahali pake, watu wamekwandwa sana.
Rais kajaga twende
Siku ukipata Asali kupitia PSRS, haya maneno hutayasema tena.Kijana amesoma miaka 3,4,5 aka graduate vizuri kabisa.
Alafu unakuja kumsumbua kwenye interview za kikuda.
Raisi Samia anairudusha nchi Mahali pake, watu wamekwandwa sana.
Rais kajaga twende
I second thisSiku ukipata Asali kupitia PSRS, haya maneno hutayasema tena.
Nakuomba usikate tamaa hata kama unawaona PSRS ni wabaya, Mungu ni mwema, nakuombea
karibu sana kaka hata mm nime join huu uzi february mwanzonHabari wadau mm ni legend tu kwa kusoma huu uzi ukuanivutia nimejiunga rasmi leo jamii forum nami pia ni mtafuta asali since 2017...
Kwani tanesco haipo chini ya wizara?Tanesco[emoji2955][emoji2955]....labda ulikuwa unamaanisha taasisi ambazo zipo chini ya wizara mfano:tanroad,vyuo,Tanapa etc
kukopesheka huwa ni barua ya ajira tu haijalishi upo sekta binafsi au serikalini tena CRDB ni chapu tu hata kama ni mwajiriwa kwa mkataba wa mwaka mmoja wanakupa mkopo fastaUwezo wa kukopesheka upo sio sawa na uku
Haaahaha shida siyo utumishi, shida ni wewe hujiandai vizuri. Nna mashaka hata private sector utakuwa unakandwa sana tuKijana amesoma miaka 3,4,5 aka graduate vizuri kabisa.
Alafu unakuja kumsumbua kwenye interview za kikuda.
Raisi Samia anairudusha nchi Mahali pake, watu wamekwandwa sana.
Rais kajaga twende
Kukopesheka kwa sekta binafsi kunaangalia kama hiyo taasisi imeingia mkataba wa kukopesheka kwa wafanyakazi wake na hiyo benki,benki zenyewe zinaita scheme. Mfano kuna kampuni inaitwa Mantrack staff wake wanakula hela ndefu tu ila haijaingia mkataba naabenki mengi ili staff wake wakopeshwekukopesheka huwa ni barua ya ajira tu haijalishi upo sekta binafsi au serikalini tena CRDB ni chapu tu hata kama ni mwajiriwa kwa mkataba wa mwaka mmoja wanakupa mkopo fasta
suala la kukopeshwa ni uamuzi wa bank na sio taasisi iamueKukopesheka kwa sekta binafsi kunaangalia kama hiyo taasisi imeingia mkataba wa kukopesheka kwa wafanyakazi wake na hiyo benki,benki zenyewe zinaita scheme. Mfano kuna kampuni inaitwa Mantrack staff wake wanakula hela ndefu tu ila haijaingia mkataba naabenki mengi ili staff wake wakopeshwe