Ahmed Saidi
JF-Expert Member
- Oct 15, 2019
- 1,671
- 3,600
Nitumie buku😂Hii Asali inalambwa makundi kwa makundi na kwa muda muafakaView attachment 2544831
Nitumie buku😂Hii Asali inalambwa makundi kwa makundi na kwa muda muafakaView attachment 2544831
Shukrani sanaHello
Kwanza ahsante kaka Mwifwa kwa kunishtua nitoe muongozo[emoji3]
Tuanze na Affidavit
Affidavit kwa kiswahili ni kiapo, unaapa kuwa hayo majina yote uliyonayo ata kama yamekosewa yatambulike tu kuwa ni yako
Sasa kwa affidavit ni document official but shida ake ni kuwa, kila sehem utakapopata shida ya majina utahitaji kuwa affidavit ya sehemu husika yaan inayoaddress sehemu husika.
Deed poll ni document more genuine, hiyo unakataa majina yako yote unayohisi huyataki, yamekosewa etc halafu unakubali jina moja, au kama unataka badilisha jina kabisa, deed poll inaandaliwa na mwanasheria halafu ikishaandaliwa inaenda kusajiliwa Wizara ya Ardhi.
Kama una muda tengeneza deed poll ni more genuine, kwa utumishi kuna wanaokubali affidavit na kuna wanaoforce uwe na deedpoll, but kisheria deed poll na affidavit zote ni documents sahihi
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nitumie buku[emoji23]
Hongera sana, ASALI inahitaji UVUMILIVUKazi imeisha, tumeitwa kazini TRA ukumbi wa suma jkt mwenge tarehe 20 march 2023. Napenda kumshukuru mungu Kwa hatua hii.[emoji120][emoji120][emoji120]
Wadau gani wanaokufuatilia kuhusu placement? Uliwaambia?Kwa kweli niliingia Whatsapp nikaona hongera nyingi na PDF Juu,ikabidi niende faster kwenye Web kudownload tangazao jipya.
Lakini Wakati huo Kuna simu nyingi za wadau zikawa zimepigwa na wengine nilikuwa sijawasiliana nao muda mrefu kidogo.
Majina ya kuitwa Kazini Dunia nzima inaona.Vijana wenzetu tu tuliosoma nao,Makundi ya Wasap nk..Mtafutaji wa Ajira yoyote yule lazima akiona Tangazo Afungue ajue ndani kuna Nini.Wadau gani wanaokufuatilia kuhusu placement? Uliwaambia?
Usikate Tamaa kiongozi,pale unapokata tamaa Mafanikio ndio yanakujawakuu mimi nimekata tamaa na psrs database japo nipo INGO inayonilipa over 2 milion ila serikali napapenda sana ata kwa TGS
😋😋😋Hii Asali inalambwa makundi kwa makundi na kwa muda muafakaView attachment 2544831
Ziliisha tarehe 20 sio 19.Oral interviews za MDAs na LGAs zilianza tr13.02 mpaka tr19.02
Naona wamelifuta sijui
Duh mtu anasomaje majina yote hayo mpaka aone jina lako au anakua anakutafuta? Mimi ua naangalia kada niliyoomba na aina ya kaz zilizoitwa kazini maana majina ni mengiMajina ya kuitwa Kazini Dunia nzima inaona.Vijana wenzetu tu tuliosoma nao,Makundi ya Wasap nk..Mtafutaji wa Ajira yoyote yule lazima akiona Tangazo Afungue ajue ndani kuna Nini.
Vijana wengi huwa wanaangalia pia watu wenzao waliobahatika kupata kazi,hii ni kawaida tu Kwa Kila Mtafutaji.Duh mtu anasomaje majina yote hayo mpaka aone jina lako au anakua anakutafuta? Mimi ua naangalia kada niliyoomba na aina ya kaz zilizoitwa kazini maana majina ni mengi
Bora iwe wa nne isifike mwez wa bajeti duhNyie mambo yenu mwezi wa nne kati hapo.
Asali yenyewe siipendi ila hii asali ya ajira naitaka sanaa.....AminHii Asali inalambwa makundi kwa makundi na kwa muda muafakaView attachment 2544831
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Nitumie buku[emoji23]
Samahani lakini, ningependa kujua zaidi hivi Kuna uhusiano gani deadpoll kusajiliwa wizara ya ardhi na isiwe labda RITA ambapo tumezoe wanatoa hati za vizazi na Vifo.Hello
Kwanza ahsante kaka Mwifwa kwa kunishtua nitoe muongozo[emoji3]
Tuanze na Affidavit
Affidavit kwa kiswahili ni kiapo, unaapa kuwa hayo majina yote uliyonayo ata kama yamekosewa yatambulike tu kuwa ni yako
Sasa kwa affidavit ni document official but shida ake ni kuwa, kila sehem utakapopata shida ya majina utahitaji kuwa affidavit ya sehemu husika yaan inayoaddress sehemu husika.
Deed poll ni document more genuine, hiyo unakataa majina yako yote unayohisi huyataki, yamekosewa etc halafu unakubali jina moja, au kama unataka badilisha jina kabisa, deed poll inaandaliwa na mwanasheria halafu ikishaandaliwa inaenda kusajiliwa Wizara ya Ardhi.
Kama una muda tengeneza deed poll ni more genuine, kwa utumishi kuna wanaokubali affidavit na kuna wanaoforce uwe na deedpoll, but kisheria deed poll na affidavit zote ni documents sahihi
One day yes,Hii Asali inalambwa makundi kwa makundi na kwa muda muafakaView attachment 2544831
Inaweza fika mana bogi letu si mchezo
Neno Asali tunalitumia kama mbadala wa neno Ajira kulingana na utamu wake.Asali yenyewe siipendi ila hii asali ya ajira naitaka sanaa.....Amin
Kumbe wewe si Jobless, Mshukuru sana Mungu. Kuna wengine hawajapata hata mahali pa kujishikiza, endelea kuchapa kazi huku ukiendelea kufukuzia fursa zilizopo psrs.wakuu mimi nimekata tamaa na psrs database japo nipo INGO inayonilipa over 2 milion ila serikali napapenda sana ata kwa TGS