Mr Spider
JF-Expert Member
- Feb 28, 2020
- 2,003
- 3,614
Hongereni sanaKazi imeisha, tumeitwa kazini TRA ukumbi wa suma jkt mwenge tarehe 20 march 2023. Napenda kumshukuru mungu Kwa hatua hii.[emoji120][emoji120][emoji120]
Hongereni sanaKazi imeisha, tumeitwa kazini TRA ukumbi wa suma jkt mwenge tarehe 20 march 2023. Napenda kumshukuru mungu Kwa hatua hii.[emoji120][emoji120][emoji120]
mmmmh sawawakuu mimi nimekata tamaa na psrs database japo nipo INGO inayonilipa over 2 milion ila serikali napapenda sana ata kwa TGS
Kumbe mkuu tar 22 ndio mpunga huwa unaingiaga[emoji1787][emoji1787][emoji1787] safi sana asali imekolea km naiona vile....[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nishaanza kuhesabu siku hapa, naona tarehe 22 ni mbali sana aisee
Kazi imeisha, tumeitwa kazini TRA ukumbi wa suma jkt mwenge tarehe 20 march 2023. Napenda kumshukuru mungu Kwa hatua hii.🙏🙏🙏
Kuanzia tarehe hiyo mkuuKumbe mkuu tar 22 ndio mpunga huwa unaingiaga[emoji1787][emoji1787][emoji1787] safi sana asali imekolea km naiona vile....
Nafasi zilikuwa ngapi?Wanaohitaji Developer/programmer 50 TRA
Tumefanya 836 written
Wamepunguzwa 687
Tumebaki 149.
Tumefanya practical 149,
Tumefaulu 48.
Wamepunguzwa 101,
Tunaenda oral interview 48
Wamepunguzwa 9,
Tumebaki 39.
50 nimeandika hapoNafasi zilikuwa ngapi?
Hahahaaa, akili bado ipo usingizini aisee50 nimeandika hapo
tupe na EVIDENCEBaada ya vikao kadhaa hatimaye utumishi imezirudishia uwezo wakusimamia mchakato wa ajira (kuajiri) baadhi ya taasisi za serikali ambazo mishahara yao haitegemei hazina.
NB: Agizo la Rais ni sheria
GM
Wapo wachache watakao ona ni jambo jema ila ni moja kati ya maamuzi ya hovyo na yenye maumivu kwa wengi,Baada ya vikao kadhaa hatimaye utumishi imezirudishia uwezo wakusimamia mchakato wa ajira (kuajiri) baadhi ya taasisi za serikali ambazo mishahara yao haitegemei hazina.
NB: Agizo la Rais ni sheria
GM
Kwahiyo jengo jipya linalojengwa kwa ajili ya kukanda watahiniwa wanachezea kodi za wananchi.......kwahiyo serikali kuu kazi yao itakuwa ni nn?....maana sasa hivi vibali vyote vya kazi vinapitia huko tofauti na kipindi cha utawala wa jakayaBaada ya vikao kadhaa hatimaye utumishi imezirudishia uwezo wakusimamia mchakato wa ajira (kuajiri) baadhi ya taasisi za serikali ambazo mishahara yao haitegemei hazina.
NB: Agizo la Rais ni sheria
GM
Hizi habari umezitoa wapi?Baada ya vikao kadhaa hatimaye utumishi imezirudishia uwezo wakusimamia mchakato wa ajira (kuajiri) baadhi ya taasisi za serikali ambazo mishahara yao haitegemei hazina.
NB: Agizo la Rais ni sheria
GM
Subiri tangazo rasmitupe na EVIDENCE
Ikiwa hivi basi ajira zote za njaa TGS ndio zitabaki PSRSSubiri tangazo rasmi
Hongera sana mkuu japo sikubahatika kupata ila mchuano kwenye kada za tehama ulikua mkali sana niwatakieni kila la kheriWanaohitaji Developer/programmer 50 TRA
Tumefanya 836 written
Wamepunguzwa 687
Tumebaki 149.
Tumefanya practical 149,
Tumefaulu 48.
Wamepunguzwa 101,
Tunaenda oral interview 48
Wamepunguzwa 9,
Tumebaki 39.
Hakuna njaa mkuu mbele ya ajira. Wapo watu take home 300k na wanafanya maendeleo pia me nina ndugu yang mshahara wake ni M3+ ila hakuna chamaana alichofanya hadi anakaribia kustaafu hana hata nyumba ni pombe tu. Kitu cha muhimu ni vipaumbele gani unavyo kwenye maishaIkiwa hivi basi ajira zote za njaa TGS ndio zitabaki PSRS
Hao 11 wanapatikanaje? Au hizo nafasi watatangaza Tena? Hapa huwa ndo siwaelewi wale jamaa.Wanaohitaji Developer/programmer 50 TRA
Tumefanya 836 written
Wamepunguzwa 687
Tumebaki 149.
Tumefanya practical 149,
Tumefaulu 48.
Wamepunguzwa 101,
Tunaenda oral interview 48
Wamepunguzwa 9,
Tumebaki 39.
Dah!..you are lucky..wakuu mimi nimekata tamaa na psrs database japo nipo INGO inayonilipa over 2 milion ila serikali napapenda sana ata kwa TGS