yesamrich
JF-Expert Member
- Sep 6, 2022
- 2,585
- 4,590
Sawa,inaweza kua nimemx kidogoLITA ilikuwa December 7, na sio November mkuu.
Sawa,inaweza kua nimemx kidogoLITA ilikuwa December 7, na sio November mkuu.
SUA walifanya late November.SUA sjaiona,na wao walifany nov/dec???
Wacha tui add pia kwenye listSUA walifanya late November.
Hongera sana kaka na karibu sana mkuu utumishi wa umma,Ndugu Zangu nawashukuru sana,tuendelee kupambana,nami ni mojawapo niliyepata placement Jana.Sio Kwa uwezo wangu ila najua ni Kwa uweza wa Mungu pekee.
Tusikate tamaa,mapambano yaendelee.
Napenda kuwatakia kazi njema watumishi wote wa
Sekretarieti ya Ajira.Hili ndio kimbilio letu wasaka Ajira wote.Sina connection nilipambana baada ya kufeli saili kadhaa bila kwenda Oral.Ila sikuchoka niliamini kama ipo na ipo.Hatimaye siku imefika.
Wale wote mnaosubiri placements pia msikate tamaa,Kikubwa ni kuombea mchakato wako kila siku,Mungu ni mwema sana.
#Tusikate Tamaa.
#Kazi Iendelee
Sote ni binadamu, tumeumbwa kukosea.Sawa,inaweza kua nimemx kidogo
Hongera sana kaka, hakika you deserve.Guys nimepata Kazi...mimi Ndio muanzilishi wa huu Uzi sema Account ilipigwa BAN.
Ila tuendeleee kupambana.
Nimepata kaz bila connection.
Japo nilikandwa Taasisi kama 5 uko Nyuma.
Sikutegemeea kupata kazi.
Ila tupambaneni wadau Mungu Ni Wetu Sote.
Ulivoitaja TMDA 😭 MUNGU atusaidie asee stress zitatuua vijana...Mungu niwetu sote naamini atatenda jambo kwa soteWacha tui add pia kwenye list
Hongera sana brother hizi habari ni njema mnatufanya tuamini psrs ni real ndo kimbilio letu tusiokua na connection.Ndugu Zangu nawashukuru sana,tuendelee kupambana,nami ni mojawapo niliyepata placement Jana.Sio Kwa uwezo wangu ila najua ni Kwa uweza wa Mungu pekee.
Tusikate tamaa,mapambano yaendelee.
Napenda kuwatakia kazi njema watumishi wote wa
Sekretarieti ya Ajira.Hili ndio kimbilio letu wasaka Ajira wote.Sina connection nilipambana baada ya kufeli saili kadhaa bila kwenda Oral.Ila sikuchoka niliamini kama ipo na ipo.Hatimaye siku imefika.
Wale wote mnaosubiri placements pia msikate tamaa,Kikubwa ni kuombea mchakato wako kila siku,Mungu ni mwema sana.
#Tusikate Tamaa.
#Kazi Iendelee
Amen Amen,cha muhim ni subraUlivoitaja TMDA [emoji24] MUNGU atusaidie asee stress zitatuua vijana...Mungu niwetu sote naamini atatenda jambo kwa sote
Hili ndiyo kimbilio letu la vizazi na vizazi,hata Mimi Nina wadogo zangu na marafiki,na ndugu zangu wote nitakuwa nawasihi wasome tu na kujiandaa vizuri Kwa ajili ya Usaili,Huku wakimtanguliza Mungu,Hakika hakuna lisilowezekana penye Nia,Mungu ni mwema sana...Hongera sana brother hizi habari ni njema mnatufanya tuamini psrs ni real ndo kimbilio letu tusiokua na connection.
Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
@Mbanti abeche wanafaa na YakunleHongera mliotoboa aisee captain Mazaga one naye katoboa ,mwanzilishi wa uzi naye katoboa , malegend wote wamebwia asali tuchague captain mpya wa uzi [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
Sasa unatupa wakati mgumu mkuu hadi mood ya pongezi inaanza kuvepa. Kumbuka jambo la moto moto ndio huwa tamu sana.Jambo limetiki kaka
Ahsante sana mkuu kwa kukubali ombi langu. Kila la kheri kwenye majukumu yako ya kuipeleka JF kwenye viwango vya Kimataifa.Hana ban kwa sasa. Asante
Nilikuwa na Furaha sana Jana,nikawa Sina Cha kuandika kabisa.Sasa unatupa wakati mgumu mkuu hadi mood ya pongezi inaanza kuvepa. Kumbuka jambo la moto moto ndio huwa tamu sana.
Hongera sana na kila la kheri kwenye mrija wa Asali, ukawe mtumishi mwema!
Kweli inabidi waifanyie accreditation iwe certifiedAhsante sana mkuu kwa kukubali ombi langu. Kila la kheri kwenye majukumu yako ya kuipeleka JF kwenye viwango vya Kimataifa.
Hivi JF bado haijawa Certified na ISO?
Maxence Melo
Lazima ufurahi mkuu hasa jinsi ulivyokandwa mara kadhaa.Nilikuwa na Furaha sana Jana,nikawa Sina Cha kuandika kabisa.
Kuna muda yesamrich alisema nikumbushe Taasisi Fulani,nikawa nipo mahali siwezi sema chochote.Ki ukweli Jana Usiku sijalala kabisa.Mungu ni mwema sana kaka
Yakunle mbona kashalamba Asali ya ASA, huyo ni mtumishi kwa sasa