HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
TRA ratiba yao haikuwa tayari kupokea wafanyakazi kazi wengne toka tunafanya written ratiba yao yakuita watu kazini ilikuwa mwezi wa sita na walikuwa waongeze idadi kidogo lkn mambo yaliharibika mama alipoingilia kati hawakuwa wamejiandaa ndio maana ikabidi warudishe watu hadi maandalizi yakae sawa lk kinachohitajika ni uvumilivu huo wa mda usiojulikana
 
Kwani wakitoa Tangazo utumishi kunashida gani la kuripoti kutuo cha kazi kuliko kupiga simu mwisho wa siku lawama au IT hapo utumishi kufanya update kwenye application zao nayo ni ngumu...Tz tupo nyuma sana kidigitali
Apo mkuu haieleweki ila hata mimi hili wazo la kupiga simu naona halijakaa fresh
 
[emoji88]
20230309_180946.jpg
 
TRA ratiba yao haikuwa tayari kupokea wafanyakazi kazi wengne toka tunafanya written ratiba yao yakuita watu kazini ilikuwa mwezi wa sita na walikuwa waongeze idadi kidogo lkn mambo yaliharibika mama alipoingilia kati hawakuwa wamejiandaa ndio maana ikabidi warudishe watu hadi maandalizi yakae sawa lk kinachohitajika ni uvumilivu huo wa mda usiojulikana
NI BORA WAKATOA PLACEMENTS TUJUE KAMA UMEPATA HATA KWA MIEZI SITA NI RAHISI KUVUMILIA KUSUBIRIA ISHU NI WASEME UKWELI, KUSUBIRIA MATOKEO MDA MREFU NI NGUMU ASEE INATESA
 
-kufanya Kazi TRA haimaanishi huwezi kuwa kilaza/ kiazi hiyo ni bahati tu, BTW Mimi nimesoma UoN university of Nairobi sijasoma kwenye institutes.
Yan kwa utumishi kama haufaulu saili zao we unahesabika ni kilaza tu hata kama umesoma Harvard alaf chuo akimfanyi mtu awe competent, being competent it's just the matter of your own intelligence.
 
NI BORA WAKATOA PLACEMENTS TUJUE KAMA UMEPATA HATA KWA MIEZI SITA NI RAHISI KUVUMILIA KUSUBIRIA ISHU NI WASEME UKWELI, KUSUBIRIA MATOKEO MDA MREFU NI NGUMU ASEE INATESA
Wewe unasema hivo, kuna mdau humu kila katika mada ikitajwa TRA, lazima aibuke kuulizia kuhusu kupigiwa simu. Kwake yeye nafikiri anahisia tofauti.
 
Back
Top Bottom