[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]Karibu tena.
[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]Karibu tena.
Hayo ni maoni yako, mimi uwezi kunambia eti nimeandaliwa chuoni kuwa msimamizi wa sera, pia sheria, miongozo na kanuni za kazi husika halafu ushindwe fanya kazi?Usirudie tena kusema hivi Darasa lenye watu 300 unaweza kuwa na watu wanaoqualify kufanya kazi watano tu. Kupata degree ya TANZANIA na kufanya kazi ni vitu viwili tofauti
Mm nilijua nyie utumishi ni wazembe, placement miaka 2, database mpaka Raisi Awatumbue,Itoshe kusema sekretarieti ya utumishi inatimiza majukumu yake kwa weledi na ustadi wa hali ya juu😊
Mm niliona ni uhuni tuu kwani mtu written kafanya vzr bado unarudi na kipimo kile kile, afu pia hata watu wa kwenye panel nao weupe, alafu mtu aliyefanya vzr written kwa maswali ya aina mmoja unaiambiwa oral hakufanya vzr[emoji23][emoji23] ni maswali ya UE huwezi kusema ni oral interview ile
Punguza wengebado simu yangu inazingua vp wamepigiwa naomba niambie?
Utumishi hawapimi , ni wanapunguza idadi ya intervieee, Ili wapate idadi wanayotakaSasa utumishi wanapima nini?
Panel unakuta nao wame memorized answers, ukibadilisha neno Moja TU umekwanda na majiMm niliona ni uhuni tuu kwani mtu written kafanya vzr bado unarudi na kipimo kile kile, afu pia hata watu wa kwenye panel nao weupe, alafu mtu aliyefanya vzr written kwa maswali ya aina mmoja unaiambiwa oral hakufanya vzr
Sasa kama umeshindwa maswali si mtihani umeshindwa? Na yote hii ni sababu nafasi ni chache tu.Utumishi hawapimi , ni wanapunguza idadi ya intervieee, Ili wapate idadi wanayotaka
how to stay with current tech,ur most successful project, na bra bra nyingine kwa kusoma kwangu miaka 4+ na kufanya field tu huni chomoi hata swali moja hata nisipo Soma.Hakuna ART wala SCIENCE kwenye oral
Angalia standard maswali ya engineer world wideView attachment 2539793
Pia haya maswali mengi hayafai kuuliza mchanganyiko wa entry graduate na wenye experience haya maswali pia yanatumika sana kwa private sectors sana, na unavojiandaa na private sectors hujiandai sawa na utumish naomba tusichanganye mambo.Hakuna ART wala SCIENCE kwenye oral
Angalia standard maswali ya engineer world wideView attachment 2539793
Usaili sio chumba Cha kufanya mtihani , MzeeSasa kama umeshindwa maswali si mtihani umeshindwa? Na yote hii ni sababu nafasi ni chache tu.
Yaah, kwakuwa kuna aina mbalimbali za interview.Usaili sio chumba Cha kufanya mtihani , Mzee
Dah kamkeka kamchongo aisee databse gani hyo ss watu ata 50 hawafikiwahusika mkachukue barua zenu mtuwahishie na sisi plasementi pale migiroView attachment 2539873View attachment 2539874
Hii kitu ya data base kama ipo labda wanategea mwaka mwingine wa fedha, UHUNI TUUDah kamkeka kamchongo aisee databse gani hyo ss watu ata 50 hawafiki
Asa si Bora wasingesema bungeni kutuchosha tuHii kitu ya data base kama ipo labda wanategea mwaka mwingine wa fedha, UHUNI TUU
Nahisi hizi taasisi nyingine bajeti imevepa sio kwa kuchelewesha hukoAsa si Bora wasingesema bungeni kutuchosha tu
Naona placement zinashushwa Leo usiku vimulimuli vyote vimetokaNahisi hizi taasisi nyingine bajeti imevepa sio kwa kuchelewesha huko