Orosso
JF-Expert Member
- Aug 3, 2022
- 962
- 2,308
Bado hawajapigia simu, subiri maelekezo ya mwajiri wako.bado simu yangu inazingua vp wamepigiwa naomba niambie?
Bado hawajapigia simu, subiri maelekezo ya mwajiri wako.bado simu yangu inazingua vp wamepigiwa naomba niambie?
sawaBado hawajapigia simu, subiri maelekezo ya mwajiri wako.
Kumbe lengo lako ni nani aonekane mwamba? Siko hapa kushindana katika mlengo huo.Usijione mwamba nimeona umetight screw za ufahamu.
Sasa utumishi wanapima nini?Narudia tena shida sio taasisi, shirika au kampuni shida ni kuwa ORAL interview inatakiwa ikupime wewe una uwezo gani, ujuzi gani na maarifa gani ya kufanya kazi husika mingine ni mifano tu
Wanapima kumbukumbu zako juu ya ulichokalilishwa chuoSasa utumishi wanapima nini?
We ndugu yetu ni difficult person una exaggerate vitu vidogo na ku-ignore vitu myhimuKumbe lengo lako ni nani aonekane mwamba? Siko hapa kushindana katika mlengo huo.
[emoji23][emoji23] ni maswali ya UE huwezi kusema ni oral interview ileIla kiukweli hata mimi maswali ya oral ya utumishi nilishanga hayaona utofauti na written sikujua walichopima kwenye written hawakupata au hawajui kuwafanyia watu usahili
Yaani mtu amalize chuo na asijue kazi zake? Sidhani kama upo serious.Wanapima kumbukumbu zako juu ya ulichokalilishwa chuo
Bila shaka standards questions zinahitaji standard answers.Wanapima kumbukumbu zako juu ya ulichokalilishwa chuo
Sijakuelewa kabisaYaani mtu amalize chuo na asijue kazi zake? Sidhani kama upo serious.
Haya ni maoni yako, nimeyapokea, na nitayafanyia kazi.We ndugu yetu ni difficult person una exaggerate vitu vidogo na ku-ignore vitu myhimu
Kikubwa mtu mwenye degree yake hiyo kazi ya kada yake atafanya hata bila ya interview.Sijakuelewa kabisa
Nimesoma mind yako hauhitaji kuniambia upo mlengo gani! I just lay down my guard kuruhusu yapite Mkuu vipo vingi vya msingi vya kujadiliana.Kumbe lengo lako ni nani aonekane mwamba? Siko hapa kushindana katika mlengo huo.
Mzee wangu hakuna ujanja ujanja kwenye subjective interview you give explanations in relation to your job requirements, unajiuza wewe na skills, knowledge na uwezo wako.Bila shaka standards questions zinahitaji standard answers.
Kama set ya standard questions inaweza kupatikana kwa ku-google, ni dhahiri hata majibu "standard" yatapatikana kwa ku-google.
Una upeo wa hali ya juu sana, hongera kwa kuwa na talanta ya kuweza kusoma "mind" ya mtu.Nimesoma mind yako hauhitaji kuniambia upo mlengo gani! I just lay down my guard kuruhusu yapite Mkuu vipo vingi vya msingi vya kujadiliana.
J5 ya mwezi na mwaka gani ndugu mkandajiWadau tutegemee PDF jumatano
Usirudie tena kusema hivi Darasa lenye watu 300 unaweza kuwa na watu wanaoqualify kufanya kazi watano tu. Kupata degree ya TANZANIA na kufanya kazi ni vitu viwili tofautiKikubwa mtu mwenye degree yake hiyo kazi ya kada yake atafanya hata bila ya interview.
Asante kwa kuutambua "upeo" , "talanta" yangu.Una upeo wa hali ya juu sana, hongera kwa kuwa na talanta ya kuweza kusoma "mind" ya mtu.
Karibu tena.Asante kwa kuutambua "upeo" , "talanta" yangu.