HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ushawahi ingia sahili za International Org? au taasisi za sekta binafsi wanaojielewa? Lazima wapite na CV ndio maswali yao yanapigika humo sio kuwa na maswali ambayo yapo formulated.

huwezi kuta unamaliza usahili au unataka uingie ktk sahili alafu unyang'anywe simu sijui mtengwe (ili msipeane majibu) hakuna huo upuuzi hata mtu akitoka hawana muda na ww. maana wanajua maswali yapo tofaut kwa kila msahili.
Mnh watu 300 written kila mtu uulize swali lake?
Waliweka io system ya kuchukua cm baada ya kutoa maswali sawa kwa cozi moja lakin vituo tofaut kwaio watu walivujisha maswali baada ya kituo X kuwai kufanya pepa kituo Y kuchelewa..
NGOs nyingi kwanza watu huwa ni wachache..
Kama lengo ni kupima competence lazma uulize maswali sawa kwa hao watu ili upate yule bora unae mtaka, na sio maswali tofaut.. 😔
 
Kukosa kazi (kwa muda mrefu) kuna sababisha mtu kua mkali. Angalia hali ilivyo humu
Hahahaaa.

Mwenyewe kuna kipindi nilipitia hali ngumu, mbona nilikuwa mkali kila muda, yaani nilikuwa nazinguana sana na makondakta endapo nikipanda gari.

Halafu ukiwa unapitia kipindi kigumu, kila jambo linakuzingua yaani, kuna mdau humu JF aliwahi kusema hata mawe yanaweza kukuzingua maana ukiwa unatembea unaweza ukawa unayagonga(ujigonga) ovyo ovyo[emoji3][emoji3][emoji3].

Tuwe na subira hali ngumu hazidumu, ni suala la muda, hali hiyo inapita na utasahau kabisa.
 
Wakuu Kuna mshkaj anataka kujua. Je anaweza kupata nafasi ya tutorial assistant ikiwa amepitia diploma maana alipata division 4 akajiunga chuo had diploma akapata GPA ya 3.8 na degree 4.2. hivyo akifanya usahili wanaweza kumchagua
 
Mkuu, with all due respect. Interviews za UTUMISHI inabidi zipewe heshima yake....Unaweza ona mtu amekariri tu lakini katika manotes yote na mambo yote, kile kitendo cha kuyajua majibu sahihi tu tayari ni ushindi.

Jambo lingine, MDA & LGA ndio ilikuwa Oral yangu ya kwanza (Naamini nitafaulu kwa uwezo wa Mungu), nimeshafanya Interviews za Oral 3 katika maisha yangu yote...Mbili za private sector na hii moja ya PSRS...

Sikufichi, hakuna interview ngumu kwangu kuwahi kutokea kama hii ya PSRS kwa sababu pale maswali ni Objective sio subjective.....Unakuwa huelewi anauliza wapi au atatoa wapi.

Ila leta interview ya NGO hata ukiniambia kesho naenda kufanya na sitakuwa na hofu yoyote ile maana maswali yao mengi ni common na yanakuwa general. Kikubwa ni reasoning, confidence na flow.

Ila huku PSRS tunaipuuza tu lakini inabidi iheshimiwe.
 
Mkuu, with all due respect. Interviews za UTUMISHI inabidi zipewe heshima yake....Unaweza ona mtu amekariri tu lakini katika manotes yote na mambo yote, kile kitendo cha kuyajua majibu sahihi tu tayari ni ushindi.

Jambo lingine, MDA & LGA ndio ilikuwa Oral yangu ya kwanza (Naamini nitafaulu kwa uwezo wa Mungu), nimeshafanya Interviews za Oral 3 katika maisha yangu yote...Mbili za private sector na hii moja ya PSRS...

Sikufichi, hakuna interview ngumu kwangu kuwahi kutokea kama hii ya PSRS kwa sababu pale maswali ni Objective sio subjective.....Unakuwa huelewi anauliza wapi au atatoa wapi.

Ila leta interview ya NGO hata ukiniambia kesho naenda kufanya na sitakuwa na hofu yoyote ile maana maswali yao mengi ni common na yanakuwa general. Kikubwa ni reasoning, confidence na flow.

Ila huku PSRS tunaipuuza tu lakini inabidi iheshimiwe.
Nadhani hakuna anayesema interview ni nyepesi swala ni it is practised in way that haileti uhalisia wa ORAL interview.

Ni sawa tu na elimu ya yetu unasoma masomo tisa yote theory based wenzetu wako practice based curriculums.

Ndio maana Ukienda kufanya interview kenya au Uganda utapigwa nje kama utaenda na approach ya PSRS ya kutafuta madaftari kabla ya Interview.

Hao wazee wanaolalamika wamepelekewa vilaza wanamaanisha vijana ukiwatoa nje ya theory/ class hakuna wanachoweza kufanya.
 
Nadhani hakuna anayesema interview ni nyepesi swala ni it is practised in way that haileti uhalisia wa ORAL interview.

Ni sawa tu na elimu ya yetu unasoma masomo tisa yote theory based wenzetu wako practice based curriculums.

Ndio maana Ukienda kufanya interview kenya au Uganda utapigwa nje kama utaenda na approach ya PSRS ya kutafuta madaftari kabla ya Interview.

Hao wazee wanaolalamika wamepelekewa vilaza wanamaanisha vijana ukiwatoa nje ya theory/ class hakuna wanachoweza kufanya.
Ndio
 
Kwanza me siamini elimu yetu ndogo ila tu sisi wenyewe ndio atupendi kujifunza kwa vitendo wapo watu wazuri sana kivitendo wanajua kazi sana
 
Kwanza me siamini elimu yetu ndogo ila tu sisi wenyewe ndio atupendi kujifunza kwa vitendo wapo watu wazuri sana kivitendo wanajua kazi sana
Mkuu elimu yetu bado ipo nyuma huo ndio ukweli, Dunia ilipofikia sasa kwenye swala elimu na sisi tulipo kuna gap kubwa sana.

Ndio maana unasikia makelele kila siku mitaala ibadilishwe kuendana na kasi ya mabadiliko ya dunia.

We need to update our education system. Kutoka kwenye level za chini kabisa mpaka vyuo vikuu.
 
Nadhani hakuna anayesema interview ni nyepesi swala ni it is practised in way that haileti uhalisia wa ORAL interview.

Ni sawa tu na elimu ya yetu unasoma masomo tisa yote theory based wenzetu wako practice based curriculums.

Ndio maana Ukienda kufanya interview kenya au Uganda utapigwa nje kama utaenda na approach ya PSRS ya kutafuta madaftari kabla ya Interview.

Hao wazee wanaolalamika wamepelekewa vilaza wanamaanisha vijana ukiwatoa nje ya theory/ class hakuna wanachoweza kufanya.
Hakuna mtu anayeenda na approach ya usaili ya psrs kukabiliana na panel la usail private sector.
 
Wakuu Kuna mshkaj anataka kujua. Je anaweza kupata nafasi ya tutorial assistant ikiwa amepitia diploma maana alipata division 4 akajiunga chuo had diploma akapata GPA ya 3.8 na degree 4.2. hivyo akifanya usahili wanaweza kumchagua
Sina hakika sanaaa lakini nadhani huwa wanaenda deep inside kufuatilia hadi matokeo yako ya olevel. Nahisi hivyo ila sina hakika. Inaweza ikawa ni siri yao pia wasikuambie lakini kwenye vetting ikatumika.
 
Hakuna mtu anayeenda na approach ya usaili ya psrs kukabiliana na panel la usail private sector.
Kwahiyo kwenye maelezo yote umetoa sentence ndogo ndio ukai-nagate any way lengo si kubishana lengo ni kufahamishana kama Unakubali kuwa UTUMISHI WANAFANYA SAILI ZAO kwa standards za ORAL fine. Binafsi naamini hizo za UTIMSHI sio saltandards za ORAL interview, wewe baki na imani yako mimi nibakinna yangu
 
If you understand this, You understand the meaning of interview.
Screenshot_20230306-194847.jpg
 
Kwahiyo kwenye maelezo yote umetoa sentence ndogo ndio ukai-nagate any way lengo si kubishana lengo ni kufahamishana kama Unakubali kuwa UTUMISHI WANAFANYA SAILI ZAO kwa standards za ORAL fine. Binafsi naamini hizo za UTIMSHI sio saltandards za ORAL interview, wewe baki na imani yako mimi nibakinna yangu
Nime-base base hapo kwa sababu mfano wako ulilala hapo, yaani mtu aende fanya usail Kenya au Uganda, akomae na approach ya utumishi?

Lengo ni kufahamishana na kuelekezana, lakini, ifanyike kwa mlengo sahihi, sio kwa kupotosha namna unavyojaribu hapa.

Binafsi naamini saili zao, oral ziko standard kwa namna wanachokilenga toka kwa msailiwa kwa wakati huo.
 
If you understand this, You understand the meaning of interview.View attachment 2539668
Nakuelewa sana poti, hili zoezi la usahili wangefanya ma hr sio mtu katoka huko hajui hata psychology ya candidate naye ni interviewer hii si sawa ukisha muuliza mtu written professional questions kilichobakia ni kuwa na series ya questions ambazo ni more brainstorming kumjua mtu kiundani, lakini mention this and that hapana aisee [emoji28]
 
Back
Top Bottom