HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kuna raia ananisumbua dm anasema wamemuandikia (new) kwenye kipengere cha placement kwenye app, nimekosa cha kumjib kuna mwenye same scenario.?????
 
Sijapalamia post/comment zako humu maana hili ni jukwaa huru la kutoa mawazo na ndio maana kinaitwa jamii forum na sio Binafsi forum.

Post zako nyingi zinaonyesha how una shusha interview za utumishi na kupandisha za INGOs au NGOs.

Kumbuka pia watu waliochangia humu wengi wao walishafanya interview pande zote na kuona wapi ambapo kwao ni bora. Kwahiyo heshimu mawazo ya Kila mtu humu regardless hoja yako ya kusailiwa kwa kufuata CV au bila kufuata CV

Swali lako ni SUBJECTIVE maana ni ngumu sana kuamini kwamba wote waliomba kuwa hawako qualified. Unaweza ukawa qualified na usiitwe na ndio maana PSRS wanaita kila mtu ukapambane mwenyewe.

Au haujawahi kuona watu wanalalamika NGOs/INGOs fulani wanahitaji watu wenye sifa hizi na hizi na mtu huyo anazo na hata zaidi ila haitwi kwenye usahili unadhania hajakidhi vigezo? Ukijua jibu la hili swali pia nadhania tutafunga mjadala wako.

Na umeshawahi kujiuliza kwanini hizo hizo INGOs na NGOs zikitangazaga nafasi za volunteers au internships ambazo zinahitaji zero experience wengine wanaachwa? Ukijua sababu hautatoa malalamuko yako humu.
Umejibu nilichokuuliza au unaendelea kulalamika?
 
Kuna raia ananisumbua dm anasema wamemuandikia (new) kwenye kipengere cha placement kwenye app, nimekosa cha kumjib kuna mwenye same scenario.?????
Ngoja nidownload app kwanza nione
 

Attachments

  • Screenshot_20230306-154509.jpg
    Screenshot_20230306-154509.jpg
    25.7 KB · Views: 23
Kanitumia hio mm sina app now so sifatilii tena izo vitu.
 
Hata mm nmeandikiwa hvyo[emoji2960][emoji2960][emoji2960]
 
Back
Top Bottom