HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Au itakuwa wanavyofanyisha saili kuna namna wanapata asali asali hv......maana sio kawaida
Itisha watu...mtu afanye usaili wa oral zaidi ya mara tano ....database ya nn sas hapo?
Yeah kabisa Kuna posho wanafanya ndio maana huwa wanarudia kila mara Yan miyeyusho tu
 
kama wataalam wa hiyo kada wapo database haina haja yakuitisha usaili mwingine. wachukue huko database tu watu wapate kazi...
 
Kitendo cha TRA kutoa PDF nyingine inaakisi upuuzi unaoendelea huko.

Navyojua Zanzibar wana Revenue Authority yao inayojulikana kama ZRA.

SIJUI michakato ya hawa watu ya kuajiri wanafanyaje.

Mbili sijui utofauti kati ya TRA na ZRA.

Kwanini iwepo ZRA?!!! na je ZRA watu wa BARA wanaajiriwa huko?!!

Tunaburuzwa tuu.

Haya turudi ktk Placements 1700 hawa wanatuchukulia sisi wajinga sana? Ni kweli sisi ni wajinga hawajakosea tunalialia tu ktk keyboard nothing more.
 
Kitendo cha TRA kutoa PDF nyingine inaakisi upuuzi unaoendelea huko.

Navyojua Zanzibar wana Revenue Authority yao inayojulikana kama ZRA.

SIJUI michakato ya hawa watu ya kuajiri wanafanyaje.

Mbili sijui utofauti kati ya TRA na ZRA.

Kwanini iwepo ZRA?!!! na je ZRA watu wa BARA wanaajiriwa huko?!!

Tunaburuzwa tuu.

Haya turudi ktk Placements 1700 hawa wanatuchukulia sisi wajinga sana? Ni kweli sisi ni wajinga hawajakosea tunalialia tu ktk keyboard nothing more.
Pole san mkuu umeongea kwa hisia kali dah
 
kama wataalam wa hiyo kada wapo database haina haja yakuitisha usaili mwingine. wachukue huko database tu watu wapate kazi...


Ukiona wameitisha tena usaili ujue hakuna mtu kwenye database anaefit kwenye hiyo position.

Kuweni kwenye database inategemea mambo mengi, miongoni mwao ni ufaulu mzuri kwenye oral interview.

Najua wengi wetu hua tukishaingia oral tunahisi tuko karibu kulamba asali.

Kiukweli, written ni mtihani wa mchujo na matokeo yake hayana uzito wowote kwenye oral.

Kuna interview nilifanya, nafasi mbili, oral watu kumi, alipata kazi mtu wa tatu na wa sita.
 
Inakera sana.. Kuna taasis inahitaji watu hawajatoa placement mpk leo mwezi unaisha huu... Mie mpk nashangaa na watu wenyew ni wakuvutwa kutoka Kanzidata.
Yaaan hadi wanaitisha usaili na kufikia stage ya oral.....kunakuwa na nn cha zaidi kukalisha watu miezi zaidi ya mitatu wanasubiria hatma yao
Iweje walofanya mwaka jana Nov hawajajua hatma yao halaf walofanya Feb tyr washapangiwa vituo vya kazi??
Aiseeeeee
 
Ukiona wameitisha tena usaili ujue hakuna mtu kwenye database anaefit kwenye hiyo position.

Kuweni kwenye database inategemea mambo mengi, miongoni mwao ni ufaulu mzuri kwenye oral interview.

Najua wengi wetu hua tukishaingia oral tunahisi tuko karibu kulamba asali.

Kiukweli, written ni mtihani wa mchujo na matokeo yake hayana uzito wowote kwenye oral.

Kuna interview nilifanya, nafasi mbili, oral watu kumi, alipata kazi mtu wa tatu na wa sita.
hiyo interview ilikua na prac au written tu ? tupe uzoefu uliwezaje kupata asali na je mtu anajuaje yupo database au kila mwenye selected for oral interview baada kufanya oral/placement ndo yupo database?
 
Ukiona wameitisha tena usaili ujue hakuna mtu kwenye database anaefit kwenye hiyo position.

Kuweni kwenye database inategemea mambo mengi, miongoni mwao ni ufaulu mzuri kwenye oral interview.

Najua wengi wetu hua tukishaingia oral tunahisi tuko karibu kulamba asali.

Kiukweli, written ni mtihani wa mchujo na matokeo yake hayana uzito wowote kwenye oral.

Kuna interview nilifanya, nafasi mbili, oral watu kumi, alipata kazi mtu wa tatu na wa sita.
Nani huwa anakagua huko kwenye oral results kujua umepataje na nn kilifanyika??
Yaaan unakuta mtu kapiga oral hadi 3+ kweli jaman
Kla usaili anafanyaga na kufikia oral

Kwanza waanze kupunguza watu walomaliza vyuo miaka ya 2015 huko hadi 2019 kwanza
Watu watazeekea makwao[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
 
Yaaan hadi wanairisha usaili na kufikia stage ya oral.....kunakuwa na nn cha zaidi kukalisha watu miezi zaidi ya mitatu wanasubiria hatma yao
Iweje walofanya mwaka jana Nov hawajajua hatma yao halaf walofanya Feb tyr washapangiwa vituo vya kazi??
Aiseeeeee
Kuna ujinga ujinga tu unaendelea
 
Ni hivi hata hao walioitwa kazini hawajaajiriwa bado.

Mambo yanaweza kubadirika anytime, kupewa barua ya placement sio kupata kazi. Bali kupewa mkataba wa ajira ndio kupata kazi, + Confirmation ndio uhakika umepata ajira.

Hawa jamaa vigeugeu sana.
 
Nani huwa anakagua huko kwenye oral results kujua umepataje na nn kilifanyika??
Yaaan unakuta mtu kapiga oral hadi 3+ kweli jaman
Kla usaili anafanyaga na kufikia oral

Kwanza waanze kupunguza watu walomaliza vyuo miaka ya 2015 huko hadi 2019 kwanza
Watu watazeekea makwao[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Sad story ni kwamba hata ukifaulu oral ukakaa kwenye kanzidata baada ya miezi 6 inaexpire tuseme hata wakitoa si watapata waliopiga interview mwaka Jana. Yani ni huzuni mno na machozi ya vijana wengi yatawarudia imagine mtot wa maskin kwenda Dodoma kupambana had kufaulu na hapo msoto wa njaa kudandia malori ili ufike ufanye mtihan unafaulu nafasi hazipatikani lakini wengine wanapata kwa connection bila hata kufaulu usahili dah life is not fare tabaka la chini tunateseka mno
 
Sad story ni kwamba hata ukifaulu oral ukakaa kwenye kanzidata baada ya miezi 6 inaexpire tuseme hata wakitoa si watapata waliopiga interview mwaka Jana. Yani ni huzuni mno na machozi ya vijana wengi yatawarudia imagine mtot wa maskin kwenda Dodoma kupambana had kufaulu na hapo msoto wa njaa kudandia malori ili ufike ufanye mtihan unafaulu nafasi hazipatikani lakini wengine wanapata kwa connection bila hata kufaulu usahili dah life is not fare tabaka la chini tunateseka mno
Database SI mwaka mmoja Sasa waliongeza kama sikosei...
Mwifwa
 
Back
Top Bottom