HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hahaaaa mshua ananipigisha kazi zaidi ya manamba wa enzi za mkoloni mjerumani ,halafu mwamba nimepanga geto ,posho mpaka umkabe roba ya mbao ,haloo
Nyie
Ni huwa nacheka sana hili life sometimes .
Tucheke na kufurahi huku tukipambana ,hahaaa[emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
Kumbe ni ww...
Aisee jana ndo ulitoa hyo statement
Ilinitouch mno
 
Washaanza kuchukua mkuu...ni zoezi endlevu mpka idadi hiyo itimie
Hata mimi Nadhani itakuwa hivyo , itakuwa zoezi endelevu na si mkeka mmoja kama alivyosema yule Maza , anyway ngoja tuone watakachofanya.
 
Yan mnaoweka matarajio kwenye database mna moyo sana.

1.hujui kama hata upo kwenye database
2.hujui watakua wanapachika kila nafas zikitoka or wataleta separate pdf
3. Hujui ni lin hata watatimizq walichokisema

Nawapongeza mna moyo sana,binafsi sidhan kama ningetilia maanan hata.
Imani ndio nguzo ya kwanza ya maisha yaliyopo na yajayo
 
Mambo ya mchakato mkuu...vuta subra mkeka utatoka
subira ndo kila kitu lkn vijana tunateseka.
kibaya zaidi tunadanganywa oooh week 3 tena kwa msisitizo alafu hola, mwezi wa kwanza, wa pili, watatu. duh lkn ngoja tuendelee kusubir siku moja tutasahau haya.
 
subira ndo kila kitu lkn vijana tunateseka.
kibaya zaidi tunadanganywa oooh week 3 tena kwa msisitizo alafu hola, mwezi wa kwanza, wa pili, watatu. duh lkn ngoja tuendelee kusubir siku moja tutasahau haya.
Naam...tuendelee kuvuta subira.
 
Au itakuwa wanavyofanyisha saili kuna namna wanapata asali asali hv......maana sio kawaida
Itisha watu...mtu afanye usaili wa oral zaidi ya mara tano ....database ya nn sas hapo?
 
Back
Top Bottom