HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Vijana wanamix sana mambo
Mpk sasa ktk hizo 1769 sidhn hata mia 3 kama zimefika mfano huu wal leo tangazo likikua na 524 sasa ukiangalia hapo database ni wangp utaona ni wachache
Ila waziri alivyosema database ukute hakumaanisha tunavyoelewa, maana database zipo 3
Ya kila applicant, alafu waliofaulu mitihan na waliopangiwa kazi
 
Habari wanajamvi,kwanza ni nimshukuru muumba kwa kunijalia kua miongoni wa walamba asali(NIRC),wakati wake ndo wakati sahihi,pia niwashukuru members wa hii thread.

Ahsante.
Hongera Kwako Kaka kawe Mtumishi Mtiifu na Mwema maana Joto la kutafuta Mrija umeliona Lina Centigrade nying Kias gan!
 
Na mimi nimepata kazi leo Nirc nashukuru Mungu. Japo nilikua nasubiria zaidi mkeka wa tpdc maana naskia asali ni niyingi ila moyo ushakata tamaa baada ya kusoma humu nikaona wadau wanasema hamna multiple palcement. Wale wa status ilianza selected for selected for practical kwenda selected for null na sasa hivi inasoma selected for oral.
Mnatufariji sn sisi wenye mabadiliko Sawa na yenu tunaendelea kuamin kuwa Hatukupata Nafasi Ila tulitoboa
 
Hongera sana mwamba.. Tushalamba Asali kwenye Serikali ya Mama wetu..

Nilishakwambia wadau kuwa Leo ASA na NIRC lazima kitu kiteme na kweli yametokea na bahati nzuri tumo ndani

Mkuu, pamoja na hongera nyingi. Tafadhali, tunakuomba usipotee kwenye huu uzi, uwe unaendeleza hamasa kwa wanaosubiri. Mchango wako humu sio mdogo.
 
Ilyoongelewa ni datanase ya waliofaulu usaili mzee
Mpaka unaingia Database mkuu unakuwa umefaulu ila hukupata nafasi kwahiyo utaingizwa kwenye ajira za vibali vipya au zilikosa watu kulingana na taaluma. Kwa hiyo Data base ipo
 
Mkuu, pamoja na hongera nyingi. Tafadhali, tunakuomba usipotee kwenye huu uzi, uwe unaendeleza hamasa kwa wanaosubiri. Mchango wako humu sio mdogo.
Pamojah mkuu, tutakuwepo humu kuwafariji vijana wenzetu
 
Back
Top Bottom