HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Acha uoga ,pitia angalia angalia...
Siogop chochote mkuu,sina sababu hyo coz nmeshajipanga kama nikipata kheri,nspopata najua nafanya nini. The more unavozd kufatlia status plus ukija na humu slowly unaanza kua obsessed to which its not healthy mentally.

Pia nmeamua tu kusali sana na kumtegemea Mungu matokeo yaje positive.
 
Yaah pia Advantages ya hawa walimu wa chuo pia nadhani wana muda mwingi sana, so kama ni mtu wa mishemishe anaweza kupiga mishe nyingi sana nje na muda wa kazi!
Ni kweli kabisa, niliposoma mimi kuna wengine walikuwa wakija venue hatumii lisaa likaisha anakuambieni mimi siyo mwalimu ni mhadhiri mkajitafutie wenyewe na kusoma wenyewe.[emoji1787][emoji1787]. Huyo unakuta ni Full Professor..anatoka zake venue
 
I'm not alone kumbe, tuombeane kheri Madam aisee. Make mle ndani kunakuwaga na mambo mengi sana
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]sasa madam alivokua anasema try to be fast as if mm swali nalijua nishuke tu kama nshalimeza chaaa[emoji849][emoji849][emoji849]
Mkuu wala usjali,kama ni wakati wetu hakuna wa kuzuia Mungu akisema YES.
Tuzid kuombeana,ntafrahi tukipata sote
 
Siogop chochote mkuu,sina sababu hyo coz nmeshajipanga kama nikipata kheri,nspopata najua nafanya nn.
The more unavozd kufatlia status plus ukija na humu slowly unaanza kua obsessed to which its not healthy mentally.
Pia nmeamua tu kusali sana na kumtegemea Mungu matokeo yaje positive.
Unaweza kudata ,ukisikiliza Wana wa humu Ndani...
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]sasa madam alivokua anasema try to be fast as if mm swali nalijua nishuke tu kama nshalimeza chaaa[emoji849][emoji849][emoji849]
Mkuu wala usjali,kama ni wakati wetu hakuna wa kuzuia Mungu akisema YES.
Tuzid kuombeana,ntafrahi tukipata sote
Naamini Mungu atasaidi tutapata tu!
 
Au niondoe na sehemu ya kugugia kabisa niepukane na web[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Screenshot_20230223-195207_Package%20installer.jpg
 
Sasa ukiulizwa kitu na huna idea nacho kabisa au umesahau utafanyeje zaidi ya kutoa macho

Sema kwenye oral kama hujui kitu bora uwaambie tu kuliko kuwadanganya tena kwa kuforce[emoji3][emoji3][emoji3]
Aiseeee hapana kabisa siwez kusema et sjui,mradi naelewa "kidhungu" natunga points chaaap kama nlivofanya written.
Sikubali kushndwa aiseee
 
Back
Top Bottom