HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hapo ukimcheck jama yako mliyesoma wote chuo anamiaka miwili kazini kwenye Shirika fulani lakini tayari ana miliki Forester....mziki mzito, ohooo bado ana miliki mashamba makubwa.
private wa jeshi elimu formfour analipwa above 700k per month, degree holder una range humo humo. sio poa kikubwa huku fursa ni nyingi hasa semina,warsha,safari na vikao
 
[emoji38][emoji38][emoji38] nlishakubali matokeo ata kabla hayajatoka. Tuliokuwa shortlisted pia kua Dada mmoja tuliekua nae anafanya kwenye hiyo hiyo Department kwa mkataba. Yan tulivyoingia kwenye panel kutambulishwa wanne anawajua.
Duuu, kwahiyo alipita kiulaini....sanaa?
 
private wa jeshi elimu formfour analipwa above 700k per month, degree holder una range humo humo. sio poa kikubwa huku fursa ni nyingi hasa semina,warsha,safari na vikao
Uzuri jeshini wana-value sanaa professional ya mtu so huwa wanalamba mishahara miwili ndivyo nilivyosikia.. kwahiyo kama mtu ni Doctor na Captain hapo unaweza kuta anakunja hata 6M
 
Back
Top Bottom