mfwende sawadogo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2021
- 2,466
- 5,674
hahaaaTena usikute yupo kama mimi anapigwa na jua, anabeba mifuko ya cement kama mm, halafu anasema kapata kazi akiwa na ndugu """NOT"". Ila kheri iwe juu yake.
hahaaaTena usikute yupo kama mimi anapigwa na jua, anabeba mifuko ya cement kama mm, halafu anasema kapata kazi akiwa na ndugu """NOT"". Ila kheri iwe juu yake.
Hakuna kitu kibaya kama kuwa aminisha watu uongo.Tatizo kuna watu wanajua Kabisa wametumia njia gani kupata Kazi arafu Bado na wao wanakuja kutoa Ushuhuda km Kweli walifata Njia sahihi ya Kutafuta Kazi?
Kuwa na NOT SELECTED after ORAL na utoboe kwenye PDF Binafs na dought kuna njia mtakuwa mmetumia ss Msije kutupotosha Humu. Km unajua Maarifa yako nje na kujibu Mtihan/Sahili ndy yamekutoa Acha kuja kutufariji Humu kaa Kmy tu.
Niatakua wa mwisho kuamini hili, na wala sitaomba atume hapa "screen shot" ya status yake katika app. Kamwe siwezi amini hili.Jamaa kaongea kweli japo mnamkataa...status hazusadifu kupata au kukosa kazi...wait for pdf mkuu
Mlikuw mnatafuta watu waliopata kazi kwa njia za panya, Mungu kasikia kilio chenu naona wanaanza kutoa ushuhuda.Kwa tuliosoma Cuba na Venezuela tushaelewa.Tatizo kuna watu wanajua Kabisa wametumia njia gani kupata Kazi arafu Bado na wao wanakuja kutoa Ushuhuda km Kweli walifata Njia sahihi ya Kutafuta Kazi?
Kuwa na NOT SELECTED after ORAL na utoboe kwenye PDF Binafs na dought kuna njia mtakuwa mmetumia ss Msije kutupotosha Humu. Km unajua Maarifa yako nje na kujibu Mtihan/Sahili ndy yamekutoa Acha kuja kutufariji Humu kaa Kmy tu.
Humu watu wanachangamsha genge tu,vingine vya uongoHakuna kitu kibaya kama kuwa aminisha watu uongo.
Soma vizuri kilichoandikwa hapo #21932 na husianisha na ulichoandika hapa.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] mtu wa kwanza kupata not na kapata kazi ndo ww bro. Ila as long as hatuna usibitisho na hakuna ata mdau mmoja aliwai kuwa na scenario yako mi sitakuamini labda wengine .
🤣🤣🙌🙌Mlikuw mnatafuta watu waliopata kazi kwa njia za panya, Mungu kasikia kilio chenu naona wanaanza kutoa ushuhuda.Kwa tuliosoma Cuba na Venezuela tushaelewa.
Hapo nakata hata km status hazisadifu lkn sio hiyo Status ya NOT SELECTED. Ukipata Muda pitia maoni ya watu Humu ndani Kwa Mara ya Kwanza ndy huyu anasema Alikuwa NOT SELECTED for na kapata kaz Ukichua na Yule yesamrich ambae nae kamwambia hivyo.Jamaa kaongea kweli japo mnamkataa...status hazusadifu kupata au kukosa kazi...wait for pdf mkuu
Labda anataka Kuona reactions za wasaka tongeHakuna kitu kibaya kama kuwa aminisha watu uongo.
cha kumshauri jamaa atupe mbanga iliyo msaidia kupata kazi but sio kutuaminisha uongo wa namna hiiMlikuw mnatafuta watu waliopata kazi kwa njia za panya, Mungu kasikia kilio chenu naona wanaanza kutoa ushuhuda.Kwa tuliosoma Cuba na Venezuela tushaelewa.
Jamaa kaongea kweli japo mnamkataa...status hazusadifu kupata au kukosa kazi...wait for pdf mkuu
Wakat mwingine tutumie akili za kawaida kweli watu wote wanaotoa ushuhuda humu kaanze first page mpaka hapa leo tulipo page no 1000+ kwanin hajawai tokea hata mmoja, kwanii wengine washuhudie halfu scenario ya not asiwe amewai kutokea hata mmoja kushuhudia.Jamaa kaongea kweli japo mnamkataa...status hazusadifu kupata au kukosa kazi...wait for pdf mkuu
Sure hapo kuna walakini zaidi ya umakini Kwa mtoa shuhudaMlikuw mnatafuta watu waliopata kazi kwa njia za panya, Mungu kasikia kilio chenu naona wanaanza kutoa ushuhuda.Kwa tuliosoma Cuba na Venezuela tushaelewa.
Kabisa aiseecha kumshauri jamaa atupe mbanga iliyo msaidia kupata kazi but sio kutuaminisha uongo wa namna hii
Kweli binadamu tuna tofautiana, Mimi App sina na kwenye main website naingia asubuhi kucheki kama kuna PDF mpya. kama hamna imetoka hiyo had siku nyingine.Nimefuatilia huu mjadala wa Status ngoja nami niseme kitu.
Ni wapi panasomeka "NOT SELECTED FOR PLACEMENT"?
Je, hamuelewi maana ya "NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW"?
Kwanini mnajipa stress?
Ndio maana mnakuwa na depression, ushaambiwa "NOT SELECTED FOR ORAL INTERVIEW" lakini baadhi wanalazimisha iwe "NOT SELECTED FOR PLACEMENT".
PDF pekee ndio itakujulisha either you are "EMPLOYED" or "NOT EMPLOYED"
Fact ninayosimama nayo baada ya kuuliza utumishi ni kwamba hizo status zinabdilika kutokna na app kuna ipo ktk matengenezo so hazisadifu chchote katika placementWakat mwingine tutumie akili za kawaida kweli watu wote wanaotoa ushuhuda humu kaanze first page mpaka hapa leo tulipo page no 1000+ kwanin hajawai tokea hata mmoja, kwanii wengine washuhudie halfu scenario ya not asiwe amewai kutokea hata mmoja kushuhudia.
Ww umesema jamaa kaongea ukweli kwa fact gani ambayo una simama nayo.
Kwa hiyo huenda mtu akawana na not selected for oral kwenye app na akapata kaziFact ninayosimama nayo baada ya kuuliza utumishi ni kwamba hizo status zinabdilika kutokna na app kuna ipo ktk matengenezo so hazisadifu chchote katika placement
Sibebi Cement mkuu, huku ni tope la mavi ya Ng'ombe, nachunga Ng'ombe huku kijijini kwetu Lukale. Jua ni kali kweli kweli sio uongo.Tena usikute yupo kama mimi anapigwa na jua, anabeba mifuko ya cement kama mm, halafu anasema kapata kazi akiwa na ndugu """NOT"". Ila kheri iwe juu yake.
🤣🤣🤣🤣🤣 boy tatizo wengi humu wazito kuelewa hatujawai sema status zinasadifu kitu kwenye placement, au utajua umepata placement, rudi kasome comment za nyumaa huko, kimsingi nimechoka kurudiaga ili swala.Fact ninayosimama nayo baada ya kuuliza utumishi ni kwamba hizo status zinabdilika kutokna na app kuna ipo ktk matengenezo so hazisadifu chchote katika placement
Na endelea tu kuchungaa ngombe🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Sibebi Cement mkuu, huku ni tope la mavi ya Ng'ombe, nachunga Ng'ombe huku kijijini kwetu Lukale. Jua ni kali kweli kweli sio uongo.
Ni kweli Kuna kipindi Mimi post Moja hivi sikwendaga Oral,ila baadae ikaenda selected for oral,imekaa Tena ikarudi vile vile kama Awali Not selected for oral...Fact ninayosimama nayo baada ya kuuliza utumishi ni kwamba hizo status zinabdilika kutokna na app kuna ipo ktk matengenezo so hazisadifu chchote katika placement