Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Yah kbsadatabase ile ya 1700 imeanza kutema pia
Yah kbsadatabase ile ya 1700 imeanza kutema pia
[/QUOTE]Wanaandika mkuu. Mimi nilifanya ya chuo walikuwa wanaandika muda mwingi yani nikianza tu kujibu wanaandika.
Me Huwa najuaga kwa taasisi za vyuo na kama mko wachache huwa hawana mda wa kuandika wanachagua tuvwanayemuhitaji
Kada gani Mkuu naona kama tupo jahazi moja vile.Nilifanya oral UDSM 30/1/2023.
Maswali manne nilijibu vizuri swali la 5 lilitaka point tano nilitaja point moja ninayokumbuka wakaniambia jaribu tena nikawabia sikumbuki kitu. Nasubiri PDF walisema baada ya wiki 3.
- umepata kazi wapi?!.Habari za leo wapendwa.
Poleni na mapambano ya kusaka mrija wa asali, kamwe msikubali kukatishwa tamaa na mtu yeyote maana kila mtu anayafahamu maisha yake vizuri.
Kuna Jamaa wakati napambana kuomba kazi na kufanya saili mbalimbali alikuwa akitema shombo sana kuhusu mimi ooo huyu jamaa anamaliza pesa kwenye nauli tu hizo kazi zinawenyewe ni bora hata angefungua genge baada ya kusikia nimepata kazi saizi anaomba kila kazi hata kama ina mtu mmoja.
Yaani mtu hakudai wala hakusaidii chochote ila kazi yake ni kukukatisha tamaa tu. Utaambiwa.
Kamwe usikate tamaa.
Mkuu,walisema baada ya wiki 2 😁 Ila mpaka Leo hola😁Nilifanya oral UDSM 30/1/2023.
Maswali manne nilijibu vizuri swali la 5 lilitaka point tano nilitaja point moja ninayokumbuka wakaniambia jaribu tena nikawabia sikumbuki kitu. Nasubiri PDF walisema baada ya wiki 3.
Ni sahihi kabisa mkuu, wenye nia za kukatisha tamaa hawapaswi kusikilizwaHabari za leo wapendwa.
Poleni na mapambano ya kusaka mrija wa asali, kamwe msikubali kukatishwa tamaa na mtu yeyote maana kila mtu anayafahamu maisha yake vizuri.
Kuna Jamaa wakati napambana kuomba kazi na kufanya saili mbalimbali alikuwa akitema shombo sana kuhusu mimi ooo huyu jamaa anamaliza pesa kwenye nauli tu hizo kazi zinawenyewe ni bora hata angefungua genge baada ya kusikia nimepata kazi saizi anaomba kila kazi hata kama ina mtu mmoja.
Yaani mtu hakudai wala hakusaidii chochote ila kazi yake ni kukukatisha tamaa tu. Utaambiwa.
Kamwe usikate tamaa.
wapoPlacements za ASA ndo nazadhan Zina watu wengi Ila February ndo inaisha na database la waziri mbn Kama Sion na pia naomba kuuliza kwel Kuna mtu ashawah kuitwa kazin akichukuliwa kweny database?
TARI ndo Kuna watu wengi mkuu..Placements za ASA ndo nazadhan Zina watu wengi Ila February ndo inaisha na database la waziri mbn Kama Sion na pia naomba kuuliza kwel Kuna mtu ashawah kuitwa kazin akichukuliwa kweny database?
Sawa Ila toka atangaze na hiz replacements za TRA ,REA na zingine zilizotoka hazifik ata 700 kwa ujumla wake he hizo 1700 zitatoka WAP au siasa???TARI ndo Kuna watu wengi mkuu..
Bila shaka TARI & ASA zitamwaga pamoja kwa pdf 1.
Hizi taasisi 2 ni dada na kaka
Wewe tulia kama umefanya Usaili na unaamini umefaulu kituo utapangiwa tu hata huko uvinza ndanindani 😁Sawa Ila toka atangaze na hiz replacements za TRA ,REA na zingine zilizotoka hazifik ata 700 kwa ujumla wake he hizo 1700 zitatoka WAP au siasa???
Endelea kusubiriaNilifanya oral UDSM 30/1/2023.
Maswali manne nilijibu vizuri swali la 5 lilitaka point tano nilitaja point moja ninayokumbuka wakaniambia jaribu tena nikawabia sikumbuki kitu. Nasubiri PDF walisema baada ya wiki 3.
Wasi wasi wako ni kuwa data base hawana hiyo idadi ya watu au?Sawa Ila toka atangaze na hiz replacements za TRA ,REA na zingine zilizotoka hazifik ata 700 kwa ujumla wake he hizo 1700 zitatoka WAP au siasa???
Mkuu, nawe unasubiri zaga la UDSM..?Endelea kusubiria
Sawa mkuu nmekuelewaWewe tulia kama umefanya Usaili na unaamini umefaulu kituo utapangiwa tu hata huko uvinza ndanindani 😁
Hayo maswali Mimi na wewe hatujui lolote. Unadhani hawa mawakili waliopata placement Jana walijua kuwa watatupwa tena huko NPS..? Wengi wao walishakata tamaa, So we amini siku yoyote itakuwa ya furaha kwako kuanzia sasa
Jamaa kaanza wenge mapema,,, wenzie wanapata wenge kwenye vyumba vya Usaili sio wenge za kanzidata 😂Wasi wasi wako ni kuwa data base hawana hiyo idadi ya watu au?
Watu wana stress za maisha mtaan pagumu kinomaJamaa kaanza wenge mapema,,, wenzie wanapata wenge kwenye vyumba vya Usaili sio wenge za kanzidata 😂
Ni wengi tuu, kuna classmate wangu yeye alishangaa unatoka mkeka na jina Lake likawemo ila cha ajabu kituo alichopangiwa hakuwahi hata kufanyia usaili.Placements za ASA ndo nazadhan Zina watu wengi Ila February ndo inaisha na database la waziri mbn Kama Sion na pia naomba kuuliza kwel Kuna mtu ashawah kuitwa kazin akichukuliwa kweny database?