HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
sawa luteni, kibali cha polisi ni 3000 kilitangazwa kwenye gazeti la serikali (habari leo-TSN) magereza 1000 tayari wnamalizia mafunzo kiwira. niseme tu ajira 1700 sio nyingi mkuu. basi tu sababu saiz ajira zinatoka kwa kulenga
Nakubali kaka tuna siku 8 lets wait and see.
 
Mim jamani sijakataa kama nchi yangu inaweza kuajiri 1700, najua inaweza kutoa ajira nyingi kwa wakt mmoja ukiangalia kwa walimu majeshi, hata PSRS anajitaidi sana kama mngekua mnajumlisha idadi anayotoa kwa miezi miwili mngenielewa, wanatoa ajira nyingi sana, ila sijafanikiwa kuona video yote ya kile kikao, kama ulisikiliza clip iliotumwa kwenye uzi huu, itakua rahisi kunielewa na maanisha nn.
 
1700 Ni Chache Tenaa Kwa Hzi Taasisi Ambazo hazina Allowance sio kitu Ya Kutisha kwa Serikali eti kusema watakosa ela ya kulipa mshahara au laa.
Ingekuwa hizo nafasi zote zinaenda BOT.
Kidogo Tungeona Noma Ila Kwa Taasisi Nyingin na Kada za Kuingilia Ni Degree, Diploma Na Certificate Sio Ishu Sana.
Na Kumbuka Serikali ikiajiri nayo inapata pesa ehn makato mpk take home sio pwaa then Pension yako Inafanya uzalishaji mpka uje ufike age ya kustaaafu na kuongeza ufanisi kwny shughuli za Taifa Kiujumla.
 
Mim jamani sijakataa kama nchi yangu inaweza kuajiri 1700, najua inaweza kutoa ajira nyingi kwa wakt mmoja ukiangalia kwa walimu majeshi, hata PSRS anajitaidi sana kama mngekua mnajumlisha idadi anayotoa kwa miezi miwili mngenielewa, wanatoa ajira nyingi sana, ila sijafanikiwa kuona video yote ya kile kikao, kama ulisikiliza clip iliotumwa kwenye uzi huu, itakua rahisi kunielewa na maanisha nn.
tatizo placement zinachelew
 
Mim jamani sijakataa kama nchi yangu inaweza kuajiri 1700, najua inaweza kutoa ajira nyingi kwa wakt mmoja ukiangalia kwa walimu majeshi, hata PSRS anajitaidi sana kama mngekua mnajumlisha idadi anayotoa kwa miezi miwili mngenielewa, wanatoa ajira nyingi sana, ila sijafanikiwa kuona video yote ya kile kikao, kama ulisikiliza clip iliotumwa kwenye uzi huu, itakua rahisi kunielewa na maanisha nn.
Waliambiwa wajitathmini utendaji wao...kwa vibali vya ajira vilivyotoka je ni kiasi gani wamefnkiwa kuendesha mchakto wa ajira na vingp vimebakia wafnye nn kuongeza ufanisi ili kuweza kufikia malengo
 
hzi sahili inatakiwa uwe una mishe nzuri tu ya kukupushi cost za usahili wa utumishi ama uwe na familia imara kukupiga tafu, nje na hpo utauza mpaka simu kugaramia usahili
mi naona kama ingekuwa mchakato unafanyika ontime gharama sio ishu coz tunajua hatuwezi kupata wote lkn mambo yakusubiri kwenye hamna ndo mambo ya ajabu wanazingua sana hapa
 
Waliambiwa wajitathmini utendaji wao...kwa vibali vya ajira vilivyotoka je ni kiasi gani wamefnkiwa kuendesha mchakto wa ajira na vingp vimebakia wafnye nn kuongeza ufanisi ili kuweza kufikia malengo
Kwa kunisaidia au mawazo yako unazani kwann malengo hayajafikiwa?
 
jaman kuajiri watu 1700 kutoka data base sio mchezo, kama juzi walikaa kikao hali ni ngumu, interview za mwaka 21/22 placement hazijatoka/ expectations hazijafikiwa, halafu itoke data base ina 1700.

Kuna wakat mwingine sipendi kuota mchana.

Swali ni kwamba unajuaje kama upo database?? Una matokeo ya Oral?? Hapa ni kama ndoto za mchana.
 
Kwa kunisaidia au mawazo yako unazani kwann malengo hayajafikiwa?
1.Urasimu tu ni mwingi.Hapa Ni Sera Zao Na Kanuni Hawazitekelezi ipasavyo.Week 3 After oral ni placement.
2.Taasisi Zenyew Labda Hazipo Active Kufatilia Ajira Zao Utumishii Baada ya kupeleka vibali.
3.Uchache Wa Baadhi Ya Watu Kwa kada flan Re advertising nyingi au Watahiniw kukosaa maarifa kutoboa hizo saili,Paper Ngumu
 
1.Urasimu tu ni mwingi.Hapa Ni Sera Zao Na Kanuni Hawazitekelezi ipasavyo.Week 3 After oral ni placement.
2.Taasisi Zenyew Labda Hazipo Active Kufatilia Ajira Zao Utumishii Baada ya kupeleka vibali.
3.Uchache Wa Baadhi Ya Watu Kwa kada flan Re advertising nyingi au Watahiniw kukosaa maarifa kutoboa hizo saili,Paper Ngumu

Utumishi wanakwama sana bora warudishe tu kila taasisi ufanye michakato ya ajira maana utumishi wako slow sana.
 
Swali ni kwamba unajuaje kama upo database?? Una matokeo ya Oral?? Hapa ni kama ndoto za mchana.
Ndugu hiyo Haijulikani.
Ni kuomba Mungu Tu. Na Ukiona Kada yako Uliofanya Usaili Haijahusikaa Sanaa kwny matangzo ya Ajira mpyaa.
Maan kama Upo Database Na Ajira ya kada yako ipo bhac utaitwa bila kufanya usaili au hiyo nafasi kutangazwa. Kwny taasisi tofaut na uliyofanya usaili awali.
 
Back
Top Bottom