Slimmyweezy
Member
- Nov 1, 2014
- 75
- 98
Wameruhusu lini mkuu?Halafu siku hizi wameondoa ule utaratibu wa kuzuia mtu kuomba level ya chini ya elimu.
Mfano kama umeweka cheti Degree na diploma, now zikitoka kazi za diploma unaomba bila shida
Wameruhusu lini mkuu?Halafu siku hizi wameondoa ule utaratibu wa kuzuia mtu kuomba level ya chini ya elimu.
Mfano kama umeweka cheti Degree na diploma, now zikitoka kazi za diploma unaomba bila shida
ila si bado bajeti nyengine haijapitishwa na bunge. hadi bunge la bajeti lije likae tena watakua wametoa pdf zote zilizosalia.Waidhinishe nn mkuu, ni ukiritimba tu unafanyika pale ndo maana Rais na Waziri wake wamewachana live.
Waziri kasema hizi Ajira zote ni za Mwaka wa fedha huu unaoishia na naweza kusema hata nusu ya kazi hawajafikia, je mwaka huu Rais akija kutoa kibali cha Ajira 30,000 kupitia utumishi wataweza kweli..?
Karibu kwetu UYOLE AHMETAsante sana mbeya nishaizoea
mm ndio mfwende mkuu,uhamiaji nishachezea kichapo kikali sanaJamani chungulieni huko Utumishi hakuna pdf yoyote ya placements.
mazaga one umekuwa adimu.
@Mfwende nae sijui kaenda Uhamiaji
Twinawe ndo kakimbia jahazi kabisa baada ya TRA kumtosa
Sio kwa kada zenye practical tu mkuukumbe matokeo yote kuanzia written hadi oral yanaunganishwa kupata average mojaView attachment 2520815
Mbona hivyo vifungu havielezi hivyo...visome tena kwa kutuliakumbe matokeo yote kuanzia written hadi oral yanaunganishwa kupata average mojaView attachment 2520815
kifungu cha 2. mfano kada moja imesailiwa na jopo zaidi ya moja..Mbona hivyo vifungu havielezi hivyo...visome tena kwa kutulia
Hapo wanaanisha majopo ya oral, unakuta mfano TRA oral watu 500+ lazima kunakua na majopo mengi.kifungu cha 2. mfano kada moja imesailiwa na jopo zaidi ya moja..
let say iyo kada imefanya written , prac na oral... hapo si imesailiwa na majopo matatu
🤣🤣🤣🤣 kaka kuna watu ni wa mwisho humu kwenye written, utawa uwa kwa pressure, kwaio hao ndo "" asante kwa kushiriki""".kumbe matokeo yote kuanzia written hadi oral yanaunganishwa kupata average mojaView attachment 2520815
wapi wameandika oral ?Hapo wanaanisha majopo ya oral, unakuta mfano TRA oral watu 500+ lazima kunakua na majopo mengi.
Hapo ndo ukusanya matokeo ya majopo yote na kuyapanga
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji119][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] kaka kuna watu ni wa mwisho humu kwenye written, utawa uwa kwa pressure, kwaio hao ndo "" asante kwa kushiriki""".
wapi wameandika oral ?
Tuma muongozo huo, nikutafutiewapi wameandika oral ?
navofahamu written ina jopo lake la kusaili, oral ina jopo lake la kusaili , na wale wa practical wana jopo lao. mm ndo nlivoelewa.Tuma muongozo huo, nikutafutie
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]navofahamu written ina jopo lake la kusaili, oral ina jopo lake la kusaili , na wale wa practical wana jopo lao. mm ndo nlivoelewa.
ngoja ntume
Kaka mzigo huu hapa tutetee wanyonge.Tuma muongozo huo, nikutafutie
Kwenye target haujapaonaUmeambiwa hawana bonus...?
Mkuu, jopo kwa lugha ya malkia ni panel, kuna saili zile za watu wachache, mfano wanaitwa 6 kwa post moja, ni wazi hapa watasailiwa na jopo moja tu, lakini kuna saili zinaita watu 600+ kwa post 150 kwa mfano, hapa lazma wasailwa wagawanye katika ma-group ya watu mfano 20, kwa mgawanyo huo, utapata grup 30, kila grup litasailiwa katika jopo lake, hivyo utakua na majopo 30 katika usaili huo. Baada ya usaili, kila jopo hukusanya matokeo yake kwa huyo katibu kwa majuisho katika ili kutoa mkeka mmoja.navofahamu written ina jopo lake la kusaili, oral ina jopo lake la kusaili , na wale wa practical wana jopo lao. mm ndo nlivoelewa.
ngoja ntume
Hivyo vipengele vinaongelea uwasilishwaji wa matokeo.Kaka mzigo huu hapa tutetee wanyonge.