HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Ety wadau, Kuna mtu Kashindwa kuitwa interview yoyote sababu ya kuandika barua kwa lugha tofauti na ya tangazo la Ajira..?
Kuna dada wangu Mdogo hapa kaniomba nimuombee kazi zilizotoka hivi karibu..
NAOT nafasi zilitangazwa kwa Kiswahili, niliandika Barua kwa Kiingereza, niliitwa.

Atumie Kiingereza maana hata kwenye mikando ndicho kinachotumika.

Otherwise, muongozo wa lugha ya kuandika barua utolewe kwenye tangazo
 
Naona PSRS wanazidi kutangaza ajira tuu, Placements ni za kudunduliza
Hamna Cha Ajira hapo,, vipost vinyewe wanarudis kutangaza.. ukiritimba wa PSRS kuanzia portal Yao Hadi michakato Yao kuchelewachelewa ndio inasababisha haya yote.
Sasa nafasi wametangaza hawajapata watu au wameleta complications nyingi wanadhani wanavyorudia kutangaza watampata nani tena🤔
 
Hamna Cha Ajira hapo,, vipost vinyewe wanarudis kutangaza.. ukiritimba wa PSRS kuanzia portal Yao Hadi michakato Yao kuchelewachelewa ndio inasababisha haya yote.
Sasa nafasi wametangaza hawajapata watu au wameleta complications nyingi wanadhani wanavyorudia kutangaza watampata nani tena🤔
Inakera sana. Re advertise my foot! Kuleta uketa ni maujinga matupu

For example watu wanapita written, practical, oral wanaingia. Ila mwisho wa siku wanachukua wachache kuliko waliohitajika e.g TRA ict technician, au wasichukue kabisa e.g UDOM

I find that very fish and toy toy. Uketa mtupu
 
Kuna mtu namjua kabisa nae kapiga interview nyingi mno na bahati nzuri alikuwa anafanikiwa kuingia oral karibu robo 3 ya interview alizofanya hadi tukawa tunahisi au Ana overconfidence maana ye kasoma sheria ....si unajua tena wanasheria huwa wanajiamini sana lakini wakati wake umefika kapata za tra custom

Aisee haya maneno yana faraja sana Mkuu. Ngoja niendelee kumsihi kusubiri na kumkumbusha mara zote asikate tamaa.
 
Mimi nawashauri utumishi watumie FIFO kwenye saili na placement. Hii itasaidia haswa wale wasio na chanzo cha kupata kipato kugharamia usafiri na malazi kwenda Dodoma kwenye saili.
Pia itapunguza idadi ya wasailiwa kwani waliopata hawataenda kwenye usaili.
 
moja ya jukumu la PSRS ni kutangaza nafasi wazi za kazi zinazotokea katika utumishi wa umma.

tuwaache wafanye kazi yao kulingana na kanuni zao
yaani wanachofanya utumishi,nikama kumchimbia mtu kisima ukamaliza kwa vifaa na garama zako then badala akulipe. bdo anatangaza tender kwa watu wengine wakisakafie ,huku fundi bdo uelewi kuhusu malipo yakazi yako.
 
Back
Top Bottom