HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
yaani wanachofanya utumishi,nikama kumchimbia mtu kisima ukamaliza kwa vifaa na garama zako then badala akulipe. bdo anatangaza tender kwa watu wengine wakisakafie ,huku fundi bdo uelewi kuhusu malipo yakazi yako.
Hadi waidhinishe matokeo ya Taasisi flani ndo waweze kutoa mkeka.. sasa watatoaje mkeka bila ya matokeo ya taasisi flani kuidhinishwa. .?

Tutulie kama umeandikiwa kuwepo utakuwepo tu. let wait and see, it is just the matter of time.
 
Hadi waidhinishe matokeo ya Taasisi flani ndo waweze kutoa mkeka.. sasa watatoaje mkeka bila ya matokeo ya taasisi flani kuidhinishwa. .?

Tutulie kama umeandikiwa kuwepo utakuwepo tu. let wait and see, it is just the matter of time.
waidjinishe matokeo ya taasisi fulani?? sijakusoma afsa unamanisha nn
 
NAOT nafasi zilitangazwa kwa Kiswahili, niliandika Barua kwa Kiingereza, niliitwa.

Atumie Kiingereza maana hata kwenye mikando ndicho kinachotumika.

Otherwise, muongozo wa lugha ya kuandika barua utolewe kwenye tangazo
yeah official languages ni kiswahili na english kwa application letter hazina shida ila kwa level ya degree pendelea sana kuapply kwa english
 
Hadi waidhinishe matokeo ya Taasisi flani ndo waweze kutoa mkeka.. sasa watatoaje mkeka bila ya matokeo ya taasisi flani kuidhinishwa. .?

Tutulie kama umeandikiwa kuwepo utakuwepo tu. let wait and see, it is just the matter of time.
Waidhinishe nn mkuu, ni ukiritimba tu unafanyika pale ndo maana Rais na Waziri wake wamewachana live.
Waziri kasema hizi Ajira zote ni za Mwaka wa fedha huu unaoishia na naweza kusema hata nusu ya kazi hawajafikia, je mwaka huu Rais akija kutoa kibali cha Ajira 30,000 kupitia utumishi wataweza kweli..?
 
Back
Top Bottom