Manucho90
JF-Expert Member
- Nov 8, 2022
- 559
- 1,719
Hapo lazma upate capital ya kutosha
Si haba tutaenda kupambana hzo siku 90
Si haba tutaenda kupambana hzo siku 90
Hiv salary scale yake imekaa vipiUzuri ni renewable ....
ndivo walivosema mkuu?Uzuri ni renewable ....
Hakika kaka.Mungu ni mwema Sana.Tuzidi kumuomba yeye.Na kama ndio Wakati wetu basi Itakuwa Kheri...Tuombe MUNGU kwenye placement za post tuliyo omba tuwemo . nje na hapo tutarudi hapa kuulizia mkeka wa database tena kuwa unatoka lini
Yes Kuna Rafiki yangu miaka mingi yupo kwenye hizo projects za REA anazunguka tu mikoa tofautindivo walivosema mkuu?
Sijajua nitamuulizia mtu mmoja hivi namfahamu yupo kwenye hizo projects za REAHiv salary scale yake imekaa vipi
Pamoja sana kiongoziSijajua nitamuulizia mtu mmoja hivi namfahamu yupo kwenye hizo projects za REA
pamoja luteniYes Kuna Rafiki yangu miaka mingi yupo kwenye hizo projects za REA anazunguka tu mikoa tofauti
Taasisi yetu bado hawajaanza kutoa master's programs. Wanaishia bachelor. Masters Kwa open and distance learning labda OPEN UNIVERSITYDistance learning ina masters? Vigezo je
Barua zote ziandikwe kwa Kiswahili/Kiingereza na zitumwe kupitia Anuani Tajwa iliyoambatanishwa kwenye Tangazo....Ety wadau, Kuna mtu Kashindwa kuitwa interview yoyote sababu ya kuandika barua kwa lugha tofauti na ya tangazo la Ajira..?
Kuna dada wangu Mdogo hapa kaniomba nimuombee kazi zilizotoka hivi karibu..
Hongera Mzee baba.Piga kazi.Mheshimu sana yule mkurugenzi mwenye Shule yake Yake ya Watoto...Alikuwa mtu mwema sana kwako.Watu wema na Wenye roho kama Mkurugenzi wako wa zamani ni wachache sana.Taasisi yetu bado hawajaanza kutoa master's programs. Wanaishia bachelor. Masters Kwa open and distance learning labda OPEN UNIVERSITY
Oya vipi mzee, hakuna placement huko mpaka mida hii?Hongera Mzee baba.Piga kazi.Mheshimu sana yule mkurugenzi mwenye Shule yake Yake ya Watoto...Alikuwa mtu mwema sana kwako.Watu wema na Wenye roho kama Mkurugenzi wako wa zamani ni wachache sana.
Karibu sana Mbeya.
Hahahaha sijaingia kutazama kaka.Nadhani wadau wangeingia na kuona tungepaga hapa...Oya vipi mzee, hakuna placement huko mpaka mida hii?
hamna mkuu. kuna mkeka wa REA tuHahahaha sijaingia kutazama kaka.Nadhani wadau wangeingia na kuona tungepaga hapa...
Yakunle
luaga mpina
Dah! Punde tu jamaa wa flash ataelekea masjidi kwa swala ya ijumaa, hatorudi tena ofisini mpaka jumatatu. Itabidi afanye jambo kwa zile saili za November-December.Hahahaha sijaingia kutazama kaka.Nadhani wadau wangeingia na kuona tungepaga hapa...
Yakunle
luaga mpina
Itakuwa fresh sana ujue tu kama ulichopanda umevuna au Bado tuendelee kupambana na Received zijazo.....Dah! Punde tu jamaa wa flash ataelekea masjidi kwa swala ya ijumaa, hatorudi tena ofisini mpaka jumatatu. Itabidi afanye jambo kwa zile saili za November-December.