mfwende sawadogo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2021
- 2,466
- 5,674
unaniliza mwanangu ,usinikumbushe majeshi tenaUzi mzuri.Leteni Lonja wadau,Mzee wa Manyoni -Mfwende
luaga mpina
unaniliza mwanangu ,usinikumbushe majeshi tenaUzi mzuri.Leteni Lonja wadau,Mzee wa Manyoni -Mfwende
luaga mpina
huenda wakawa watu wa irrigationDah! Punde tu jamaa wa flash ataelekea masjidi kwa swala ya ijumaa, hatorudi tena ofisini mpaka jumatatu. Itabidi afanye jambo kwa zile saili za November-December.
Pole kaka usiwaze,Mungu anakuwazia Mema.Amini kwenye suala la Muda,kazi anayokupa Mungu inakuwa na amani sana.Huwezi jua kwanini ulienda Oral Interview baada ya Usaili wa UT.Kila jambo Lina makusudi yake.unaniliza mwanangu ,usinikumbushe majeshi tena
Thank u champ, unaeza ona kma watoto wa familia za kikulima tumekuja kusota duniani, uwezo na jitihada unazo ila kutoboa mtitiPole kaka usiwaze,Mungu anakuwazia Mema.Amini kwenye suala la Muda,kazi anayokupa Mungu inakuwa na amani sana.Huwezi jua kwanini ulienda Oral Interview baada ya Usaili wa UT.Kila jambo Lina makusudi yake.
Ni kuzidi kuamini kwenye njia zake Mungu tu.Tumtangulize yeye kwenye kila kitu...
Suala la Muda TU kaka.Amini Kila jambo Lina mwisho na Mwanzo wake.Kikubwa ni kupambana mpaka hatua ya Mwisho kwenye kile unachoamini na Mungu naye atakubariki.Ukitia Juhudi Huku ukimtanguliza yeye hakuna linaloshindikana...Thank u champ, unaeza ona kma watoto wa familia za kikulima tumekuja kusota duniani, uwezo na jitihada unazo ila kutoboa mtiti
Nakubali sahihi kabisaSuala la Muda TU kaka.Amini Kila jambo Lina mwisho na Mwanzo wake.Kikubwa ni kupambana mpaka hatua ya Mwisho kwenye kile unachoamini na Mungu naye atakubariki.Ukitia Juhudi Huku ukimtanguliza yeye hakuna linaloshindikana...
Kama mwanetu juzi kasema kafanya Saili nyingi sana na Moja ya Oral ndio kapata Kazi..
Kwenye kufanikiwa Kuna Siri nyingi sana,ila mapambano hayajawahi kuwa rahisi sana kaka.Kuna kuumia,kuumizwa kukatishwa tamaa na kila aina....
pamoja afsaSuala la Muda TU kaka.Amini Kila jambo Lina mwisho na Mwanzo wake.Kikubwa ni kupambana mpaka hatua ya Mwisho kwenye kile unachoamini na Mungu naye atakubariki.Ukitia Juhudi Huku ukimtanguliza yeye hakuna linaloshindikana...
Kama mwanetu juzi kasema kafanya Saili nyingi sana na Moja ya Oral ndio kapata Kazi..
Kwenye kufanikiwa Kuna Siri nyingi sana,ila mapambano hayajawahi kuwa rahisi sana kaka.Kuna kuumia,kuumizwa kukatishwa tamaa na kila aina....
Pamoja mwambapamoja afsa
Hahahaha Mkuu Leo unajaribu kubahatisha.Hamna za ndani Wala nini.Wale jamaa Wana Viapo vya Siri Sana.Huwezi jua chochote nakwambia....Leo saa 8 mchana Kuna pdf ya Taasisi Mbalimbali litapandishwa, hizi ni hints za ndani kqbisa kutoka kwa mtu wangu wa karibu pale mjengoni.
Jiandaeni wadau kufurahi na kuhuzunika pia.
Now naleft humu JF, tukutane saa 8 mchana.
Wale waendao kwenye Ibada ya Ijumaah basi Muwe na Ijumaa njema.
Turudi Mchana hapa kupongezana na kufarijiana
Thanks kwa ufafanuziTaasisi yetu bado hawajaanza kutoa master's programs. Wanaishia bachelor. Masters Kwa open and distance learning labda OPEN UNIVERSITY
Ni balaa balaaa..Ila hizi mambo za status kuna kaukweli ndani yake mimi kuna oral moja nimeingia tarehe 14 ila nimekuja check status nimeandikiwa NOT SELECTED FOR PRACTICAL...Ukicheki status kwa zile nyingne mbili nilizozifanya December na January mzigo ni SELECTED, so ninachotaka kusema status za kwenye App zina maana sana
Asante sana mbeya nishaizoeaHongera Mzee baba.Piga kazi.Mheshimu sana yule mkurugenzi mwenye Shule yake Yake ya Watoto...Alikuwa mtu mwema sana kwako.Watu wema na Wenye roho kama Mkurugenzi wako wa zamani ni wachache sana.
Karibu sana Mbeya.
Aged lazima tuingie kwenye system maana tunakimbizana na umri wa kustaafu. Wadogo zetu mtuwie radhi ila mpambane mpate marks nyingi sana.Kama wewe ni jinsia ya kiume na una umri mdogo mfano miaka 21, 22...jitahidi sana upate marks nyingi kwenye kila usahili. Tofauti na hapo, utapata tabu sana. View attachment 2520004
Ahsante kwa Dua mtumishi, tusiache wala kuchoka kuwaombeaMungu awe na wote wanaosuniria placement
Kabisa kaka, ulikuwa ukimuaga kwenda kwenye interview, anakubariki kabisaHongera Mzee baba.Piga kazi.Mheshimu sana yule mkurugenzi mwenye Shule yake Yake ya Watoto...Alikuwa mtu mwema sana kwako.Watu wema na Wenye roho kama Mkurugenzi wako wa zamani ni wachache sana.
Karibu sana Mbeya.
Hapo una muda mwingi wa kupiga mishe, utumieHii taasisi yetu Iko tofauti kidogo.
Wanafunzi wanasoma kupitia mfumo wa open and distance learning