HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kama wewe ni jinsia ya kiume na una umri mdogo mfano miaka 21, 22...jitahidi sana upate marks nyingi kwenye kila usahili. Tofauti na hapo, utapata tabu sana.
IMG_20230216_222057.jpg
 
Ila hizi mambo za status kuna kaukweli ndani yake mimi kuna oral moja nimeingia tarehe 14 ila nimekuja check status nimeandikiwa NOT SELECTED FOR PRACTICAL...Ukicheki status kwa zile nyingne mbili nilizozifanya December na January mzigo ni SELECTED, so ninachotaka kusema status za kwenye App zina maana sana
Yakunle
luaga mpina
 
Hebu pitieni na hii link mpate majibu ya maswali yenu tafiti.


 
Back
Top Bottom