HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hello ndugu pole lakini usikate tamaa believe me hiyo ya TRA haikuwa katika mpango wa Mungu kwako bali muombe Mungu bila kuchoka atakupatia nafasi nyingine kadri ya mapenzi yake.Mie ni Muhenga but I feel your pain iliwahi kunipata miaka hiyo late 90's wakati TRA imeanzishwa nikiwa hoi nafanya kibarua katika kampuni za wahindi mitaa ya Stendi ya Kisutu(Miaka hiyo mabasi ya Moshi Arusha yalikuwa yanaanzia hapo) nikawa nimeitwa interview TRA lakini nikachelewa kufika interview kwa sababu ile barua ya Invitation ya Interview iliyotumwa kwa REGISTER ya POSTA(Wakati huo hakuna mitandao wala simu za mikononi) nilichelewa kuipata kwani Box ya Posta niliyotumia ndugu hawakunitafuta kunipatia hiyo barua,hivyo siku moja nilipopita kwa hao ndugu nikakuta naitwa interview lakini deadline ilikuwa imepita kwa siku moja na nilipoenda Chuo cha Kodi Mwenge nikakuta walishafunga zoezi nikajaribu kujieleza lakini it was too late.
Kwa kweli iliniuma sana na nikajiona nina mkosi lakini baadae nikapiga moyo konde na nikaendelea kufanya application kwingine na baada ya mwezi mmoja nikaitwa interview kwenye shirika moja la umma ambalo lilikuwa lipo vizuri kama TRA na fortunately nikawa selected na kupata ajira ambayo nimekuwa nayo hadi leo.
Cha kushangaza,kuna jamaa kama wawili nilikuwa nawafahamu waliopata ajira TRA katika kipindi hicho nilichokosa hawakudumu kazini hapo TRA walifukuzwa kazi kabla hata ya kufikisha three(3) years kwa hiyo nikawaza pengine na mie labda nisinge-survive hapo kazini,japo simaanishi kuwa hakuna Job security bali najaribu kuelezea kuwa haya mambo yana lots of dynamics.
Hivyo,naku-inspire usikate tamaa endelea kupambana wakati wa Bwana ukifika utapata sehemu ambapo kuna fungu lako
Ahsante sana baba

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
Hello ndugu pole lakini usikate tamaa believe me hiyo ya TRA haikuwa katika mpango wa Mungu kwako bali muombe Mungu bila kuchoka atakupatia nafasi nyingine kadri ya mapenzi yake.Mie ni Muhenga but I feel your pain iliwahi kunipata miaka hiyo late 90's wakati TRA imeanzishwa nikiwa hoi nafanya kibarua katika kampuni za wahindi mitaa ya Stendi ya Kisutu(Miaka hiyo mabasi ya Moshi Arusha yalikuwa yanaanzia hapo) nikawa nimeitwa interview TRA lakini nikachelewa kufika interview kwa sababu ile barua ya Invitation ya Interview iliyotumwa kwa REGISTER ya POSTA(Wakati huo hakuna mitandao wala simu za mikononi) nilichelewa kuipata kwani Box ya Posta niliyotumia ndugu hawakunitafuta kunipatia hiyo barua,hivyo siku moja nilipopita kwa hao ndugu nikakuta naitwa interview lakini deadline ilikuwa imepita kwa siku moja na nilipoenda Chuo cha Kodi Mwenge nikakuta walishafunga zoezi nikajaribu kujieleza lakini it was too late.
Kwa kweli iliniuma sana na nikajiona nina mkosi lakini baadae nikapiga moyo konde na nikaendelea kufanya application kwingine na baada ya mwezi mmoja nikaitwa interview kwenye shirika moja la umma ambalo lilikuwa lipo vizuri kama TRA na fortunately nikawa selected na kupata ajira ambayo nimekuwa nayo hadi leo.
Cha kushangaza,kuna jamaa kama wawili nilikuwa nawafahamu waliopata ajira TRA katika kipindi hicho nilichokosa hawakudumu kazini hapo TRA walifukuzwa kazi kabla hata ya kufikisha three(3) years kwa hiyo nikawaza pengine na mie labda nisinge-survive hapo kazini,japo simaanishi kuwa hakuna Job security bali najaribu kuelezea kuwa haya mambo yana lots of dynamics.
Hivyo,naku-inspire usikate tamaa endelea kupambana wakati wa Bwana ukifika utapata sehemu ambapo kuna fungu lako
Umefanya kazi kubwa ya kitume.
 
Dah,bad enough..kuna kiconnection ningekupa sema kako mkoani na kwa malipo yake inatakiwa mtu ambae walau ana makazi kwenye mkoa husika.
Nlitaman kujua kuhusu ili but napata restriction kukuchek pm, kama unaweza kunichek mkuu
 
Leo ni Kama vile wamekurupishwa Na kulazimika kutoa majina ambapo mashaka ni mengi!

Huenda hawakujiandaa kutoa yale majina, huenda watu genuine wameachwa sababu ya zimamoto style ya kulazimika kutoa yale majina.

Kuna watu wana cv GPA za vyuo vya kueleweka wameachwa! Imagine!

Bora ivunjwe ijulikane moja maana miueyusho tu!
Kumbe hata wewe ume-note hilo? Yani hii pdf ni kama walikuwa hawajaiandaa vile au walikuwa wanataka kufanya modifications kadhaa. Hapa inaleta hadi ukakasi kwa kweli.
 
Leo ni Kama vile wamekurupishwa Na kulazimika kutoa majina ambapo mashaka ni mengi!

Huenda hawakujiandaa kutoa yale majina, huenda watu genuine wameachwa sababu ya zimamoto style ya kulazimika kutoa yale majina.

Kuna watu wana cv GPA za vyuo vya kueleweka wameachwa! Imagine!

Bora ivunjwe ijulikane moja maana miueyusho tu!


Mkuu unavyojiskia ni kawaida kabisa kwa mtu aliyekosa, usijali zamu yako itafika
 
Hao ICT Officer si ndo walipita toka practical kwenda oral watu 48 ilhali post ilitaka watu 50? Naona hapo wamepata watu 39 tu.
Nadhani hawa ndo wamejazilizia kwenye TMO maana nafasi zilikuwa 184 ila wameita 187
 
Hello ndugu pole lakini usikate tamaa believe me hiyo ya TRA haikuwa katika mpango wa Mungu kwako bali muombe Mungu bila kuchoka atakupatia nafasi nyingine kadri ya mapenzi yake.Mie ni Muhenga but I feel your pain iliwahi kunipata miaka hiyo late 90's wakati TRA imeanzishwa nikiwa hoi nafanya kibarua katika kampuni za wahindi mitaa ya Stendi ya Kisutu(Miaka hiyo mabasi ya Moshi Arusha yalikuwa yanaanzia hapo) nikawa nimeitwa interview TRA lakini nikachelewa kufika interview kwa sababu ile barua ya Invitation ya Interview iliyotumwa kwa REGISTER ya POSTA(Wakati huo hakuna mitandao wala simu za mikononi) nilichelewa kuipata kwani Box ya Posta niliyotumia ndugu hawakunitafuta kunipatia hiyo barua,hivyo siku moja nilipopita kwa hao ndugu nikakuta naitwa interview lakini deadline ilikuwa imepita kwa siku moja na nilipoenda Chuo cha Kodi Mwenge nikakuta walishafunga zoezi nikajaribu kujieleza lakini it was too late.
Kwa kweli iliniuma sana na nikajiona nina mkosi lakini baadae nikapiga moyo konde na nikaendelea kufanya application kwingine na baada ya mwezi mmoja nikaitwa interview kwenye shirika moja la umma ambalo lilikuwa lipo vizuri kama TRA na fortunately nikawa selected na kupata ajira ambayo nimekuwa nayo hadi leo.
Cha kushangaza,kuna jamaa kama wawili nilikuwa nawafahamu waliopata ajira TRA katika kipindi hicho nilichokosa hawakudumu kazini hapo TRA walifukuzwa kazi kabla hata ya kufikisha three(3) years kwa hiyo nikawaza pengine na mie labda nisinge-survive hapo kazini,japo simaanishi kuwa hakuna Job security bali najaribu kuelezea kuwa haya mambo yana lots of dynamics.
Hivyo,naku-inspire usikate tamaa endelea kupambana wakati wa Bwana ukifika utapata sehemu ambapo kuna fungu lako

Hii post umepiga ndege wengi Kwa jiwe moja mkuu. Ahsante sana Kwa kutupa moyo.

BINAFSI pia wiki iliyopita nilikuwa napitia wakati kama huu anaopitia ndugu yangu Twinawe baada ya placement za Bodi ya Mikopo kutoka na JINA langu kutokuwepo. Kiukweli niliumia sana moyo hadi kuhisi pengine ni mkosi/gundu.

Nashukuru kwa sasa Ari imerudi na mapambano yanaendelea
 
Hao ICT Officer si ndo walipita toka practical kwenda oral watu 48 ilhali post ilitaka watu 50? Naona hapo wamepata watu 39 tu.
Na hichi kitu kilikuwa kinaniwazisha, kuwa tumepita wachache kwenda oral, je itakuwa ndo guarantee ya kupata wote?, Niliwahi kuuuliza humu JF watu wakaniambia niandae Suti nimeshapata..
Ni kweli nimepata lakn haikumaanisha wote tulienda oral tumepata!! Na nili relax mno nikijua sababu tupo wachache watatuchukua wote hata maandalizi ya oral yalikuwa Yale ya lasha lasha sana, naweza nikasema ni Mungu tu na experience ya kufeli interview za utumishi kibao ndo imenisaidia kujibu Yale maswali
Lakin Ushauri wangu kwa watakaokutana na situation kama hyo mmeingia wachache kwenye oral kuliko nafasi zilizopo.. bado kukaza kunahitajika palepale .
 
Back
Top Bottom