mfwende sawadogo
JF-Expert Member
- Aug 2, 2021
- 2,466
- 5,674
ukanda wa pwani una mikoa mingapi mkuu?ila hakutaja mikoa kama wewe ulivyosema
ukanda wa pwani una mikoa mingapi mkuu?ila hakutaja mikoa kama wewe ulivyosema
Kazungumzia mashirika ambayo yanaweza kuajiri ya ajiri bila vibari katolea mfano TRA
Kikubwa duaKuna posibility wakasombwa wengi tena hapa na hivi walisema kuna uhaba wanahitaji watu
ACha wasombwe wakalambe asali, utumishi wamezidiwa kwa kweli.Kuna posibility wakasombwa wengi tena hapa na hivi walisema kuna uhaba wanahitaji watu
Hii ni mbaya mkuu bora hv hv watt wa mskini hawatpt kz kwa utrtbu huuACha wasombwe wakalambe asali, utumishi wamezidiwa kwa kweli.
waachie taasisi na mashirika waajiri wenyewe kama kipindi Cha jk
Vijana hawajuii nchi ilikotoka hii, Sekretarieti ya Ajira kwenye eneo hilo imejitahidi sana kuhakikisha suala la ajira linakuwa la ushindani na si upendeleo. Mfano mzuri kaangalie wakati hlmashauri zilikuwa zinaajiri zenyewe, watumishi karibu wote walikuwa wa sehemu husika na wenye majina sehemu hiyoNa wewe unaamini kuwa hizi ajira hutolewa kwa upendeleo kikanda?
noo mkuu tusiokuwa na koneksheniACha wasombwe wakalambe asali, utumishi wamezidiwa kwa kweli.
waachie taasisi na mashirika waajiri wenyewe kama kipindi Cha jk
Lakini malalamiko ya ucheleweshaji wa ajira hayakuwepo. Kwa sabb Kila mtu alikuwa ana fight kwa urefu wa kamba yakeVijana hawajuii nchi ilikotoka hii, Sekretarieti ya Ajira kwenye eneo hilo imejitahidi sana kuhakikisha suala la ajira linakuwa la ushindani na si upendeleo. Mfano mzuri kaangalie wakati hlmashauri zilikuwa zinaajiri zenyewe, watumishi karibu wote walikuwa wa sehemu husika na wenye majina sehemu hiyo
wakiruhusu mashirika yaajiri TRA itajaa wakina masawe, shoo, rweyemamu n.kVijana hawajuii nchi ilikotoka hii, Sekretarieti ya Ajira kwenye eneo hilo imejitahidi sana kuhakikisha suala la ajira linakuwa la ushindani na si upendeleo. Mfano mzuri kaangalie wakati hlmashauri zilikuwa zinaajiri zenyewe, watumishi karibu wote walikuwa wa sehemu husika na wenye majina sehemu hiyo
Yah waboreshe tu huduma kwa kiasi kikubwa wako fair waache tu roho mbaya zisizo na msinginoo mkuu tusiokuwa na koneksheni
itakua ndio mwisho wetu. afadhali utumishi waongeze ufanisi wa kazi tuu mkuu
Tanapa wakina minja na massawewakiruhusu mashirika yaajiri TRA itajaa wakina masawe, shoo, rweyemamu n.k
yaah afsa ndicho kilio cha wengi, ubora wa huduma na uwazi uboreshwe mtu ajue nimo ama simo mapemaYah waboreshe tu huduma kwa kiasi kikubwa wako fair waache tu roho mbaya zisizo na msingi
Sasa kama kuna nepotism unadhani malalamiko ya ucheleweshaji yatatok wapi? Hapa suala la msingi ni Sekretarieti ya Ajira kuongeza ufanisi, kuachana na ukiritimba kila kitu kitakuwa mswanuLakini malalamiko ya ucheleweshaji wa ajira hayakuwepo. Kwa sabb Kila mtu alikuwa ana fight kwa urefu wa kamba yake
Mkuu shule zinatulemaza sana, kwamba ukiwa wa kwanza wewe ndio wanakuchukua. Ndio maana hata mtu unaweza ukamuuliza interview ilikuaje akakujibu ngumu, au sijamaliza maswali matokea yanakuja amepata 99. Hii tabia mbaya sana. Najua hii platform imeanzishwa kwa ajili ya kusaidia. Ila watu bado wanahisi wako shule, wanasahau kua uku mtaani rafiki wa kweli ni yule mnayesaidiana sio unayemuongoza.Wanakera sn Lkn ndy tuwaache wafanye wanavyopenda. Ubinafsi upo ndani Yao hatuwezi kuutoa.
Hili batle liendelee kusimamiwa na mtu wa tatu kaa ilivo sasa, hawa jamaa wafanye jitihada tu za kufupisha muda wa kukamilisha mchakato.Batle liendee hv hv tukaminyane cive mpka kieleweke
Kama hataki kwa nini asikae kimya. Kuliko kuliko kuja kumkatisha tamaa aliyeomba msaada. Kukaa kimya ni hekima pia.Usiforce watu wafanane,, kama mtu hataki yann kulazimisha
Ipo wazi mashiriki mengi yaligeuka kuwa matawi ya makabila fulani, kuna hilo moja wao walikuwa karibu wote dini mojaTanapa wakina minja na massawe