Daby
JF-Expert Member
- Oct 26, 2014
- 34,961
- 80,248
Kama unaona ugomvi kakulie kwa baba yako naye mwanaume anaweza kukuhudumia. [emoji125] [emoji125] [emoji125][emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Kwani ugomvi jamani!!
Kama unaona ugomvi kakulie kwa baba yako naye mwanaume anaweza kukuhudumia. [emoji125] [emoji125] [emoji125][emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Kwani ugomvi jamani!!
Unaombaomba kama vile baba ako ni MATONYA kwanini usikimbiwe...!Mwanaume kujilizaliza shida kwanini usikimbiwe....
[emoji134] [emoji134] [emoji134] [emoji134] mweeeeh shemeji sio vizuri ujue, huo utakuwa ni uchoyo.Kama unaona ugomvi kakulie kwa baba yako naye mwanaume anaweza kukuhudumia. [emoji125] [emoji125] [emoji125]
uko sawa inshort mm sijawahi kuomba pesa na sitowaweza hata siku moja. Yeye akiona inafaa anatuma mwenyewe ndivyo ilivyo.Kuomba kuna mipaka sio kila ukipigia cm mwanamke ni kulia shida, wanaume wanajitahidi sana kuhudumia kulingana na uwezo wao ila kuna ukomo. Ila mizinga ikizidi na isiyo na maana hatuwezi kuivumilia unamwaga faster unachukua chombo kipya. Maana kuna KE wanalia njaa NOT TO THAT EXTENT
Yaani kumashiana ashki tu hakuna loloteHahaaaa!! Kilichokukimbiza nini?
Shemeji ndio umeandika nini hicho!!! Au ushahamasika!!!Yaani kumashiana ashki tu hakuna lolote
Hahaha...tyipin error hahaaShemeji ndio umeandika nini hicho!!! Au ushahamasika!!!
Na ukiwapa vyote wanasemaje?Hivi wanawake wanataka pesa au mapenzi?
Ukiwapa pesa watasema wanataka mapenzi, ukiwapa mapenzi wanasema wanataka pesa.
Ubahili wa wanaume wengi unatokana na maisha kuwa magumu na kuwa na vipaumbele vya maendeleo sio kuhonga, so wanawake nao wajitahidi kutafuta pesa ili nao waheshimike sio kulialia kupiga mizinga vinginevyo mostly girls watakuwa hawaoelewi kwa kuendezeka mizinga, itakuwa wanazalishwa then wanaachwa.uko sawa inshort mm sijawahi kuomba pesa na sitowaweza hata siku moja. Yeye akiona inafaa anatuma mwenyewe ndivyo ilivyo.
Ila in general wanaume wengi (sio wot) ni wabahili
Mmmmh!!Hahaha...tyipin error hahaa
KweliMmmmh!!
Chaliakee upoAaaiiseee ,,,
nipo mkuu nakuchabolingo kiana tuuChaliakee upo