Daby
JF-Expert Member
- Oct 26, 2014
- 34,961
- 80,248
Nikajua haunioni eti...nipo mkuu nakuchabolingo kiana tuu
Nikajua haunioni eti...nipo mkuu nakuchabolingo kiana tuu
Naachaje sasa ,,namulika hata Kama nna Nokia tochiNikajua haunioni eti...
Teh.Naachaje sasa ,,namulika hata Kama nna Nokia tochi
Kama Una wake 3 Na unatafuta wa4 kwanini usikimbiweTeh.
Tia neno basi kwenye mada nisafishe macho
Hahaha.....Kama Una wake 3 Na unatafuta wa4 kwanini usikimbiwe
wanavopenda kuhongwa na wewe umewatolea povu la kibabe hivi ukiwafata PM kwa nini wasikukimbieUbahili wa wanaume wengi unatokana na maisha kuwa magumu na kuwa na vipaumbele vya maendeleo sio kuhonga, so wanawake nao wajitahidi kutafuta pesa ili nao waheshimike sio kulialia kupiga mizinga vinginevyo mostly girls watakuwa hawaoelewi kwa kuendezeka mizinga, itakuwa wanazalishwa then wanaachwa.
Hakuna mwanaume anayeentertain wapiga mizinga wacha mtu atoe akijisikia sio hadi KE unakuta kanuna kisa hajapewa pesa tena unakuta ana kazi na mshahara kabisa au mradi unaomwingizia kipato sasa unajiuliza hizo hela zake huwa anazipeleka wapi? Unakosa jibu.
Kama hutaki kubadilika unang'ang'ania asili asili tuu,,,unataka kuwa mswati ,,Kwanin usikimbiweHahaha.....
Asili inaruhusu haha
Nakulia timing wewe chaliake.Kama hutaki kubadilika unang'ang'ania asili asili tuu,,,unataka kuwa mswati ,,Kwanin usikimbiwe
Nyie ndio hamtujadili kwani?? Tena ndio mnaongoza kwa malalamiko kama ya Watanzania kwa TANESCOMwanaume anaependa kulalamika lalamika kwann asikimbiwe!? Kutwa kumjadili m'mke
itabidi ule mpango wa westn u,,,maana watu wa highest mountain unajua shida zao lol,,,,,Nakulia timing wewe chaliake.
Asili nitaipeleka kanjiro boma tukishikana mikono.
Haha...haunitakii mema.itabidi ule mpango wa westn u,,,maana watu wa highest mountain unajua shida zao lol,,,,,
Mkuu siwezi wafuata pm cause siwezi wafuata nisiowajua hata hivyo tayar ninae anayejitambua sio mpiga mizinga I hope mambo yakikaa sawa awe wife kabisa. Hawa wa mtaani & mtandaoni ni pasua kichwawanavopenda kuhongwa na wewe umewatolea povu la kibabe hivi ukiwafata PM kwa nini wasikukimbie
AhahahahahaDemu unajua style moja tu kitandani kwa nini nisikuache?? Utanishawishije nisiende kwa side chick??
cc: Money Penny
Samahani wewe ulieandika ni mwanamke au mwanaume?!
Kama ni mwanamke me sijaona ulazima wa kuandika hivi
We kama una bwana hajakaa sawa wewe ndio wa kumbadilisha, (ila kuna angalizo hapo ukimpimp vzuri mwanaume akameremeta ujiandae lazima atakuwa Marioo wako) atakubwetekeeeeaaa mpaka uisome namba
Wanaume wote wanakuwaga rafu rafu wewe ndio wa kumbadilisha chile! Hata kama atatafuta msaada tutani (side chick) lakini hatokusahau kwasababu ulimwinua toka ngazi moja mpaka nyingine, hata mkiachana bado atakuthamini na mtakuwa marafiki wa kweli.
Sasa Mamaa unataka mechi akaombe kwa nani?! Kama hautaki kupigwa dyu dyu kila siku be creative maam!
Nendeni mazoezi, chezeni game, mpunguzie nyege zake kwenye mambo mengine tofauti na mechi
Above all mtafutie kitu cha kufanya, idle mind is bad always! Akiwa buzy izo mecho utazitaka mwenyewe
We tengeneza boy wako and save the embarassement on social medias
Am just saaaaying!
Girl bye!
HahahaKwa maneno mengi hivi kwanini usikimbiwe?