Kwanini ukiota umekojoa kitandani unaamka umekojoa kweli?

chazy255

JF-Expert Member
Mar 31, 2016
1,146
2,000
Wakuu habarini tena,

Nataka kujua kwanini ukiaota umekojoa kitandani unaamka umekojoa kweli, wakati huo huo unaota umeokota pesa unaamka empty, umeokota dhahabu unakuta hamna kitu au umeoa kimwana unaamka na shuka tu.

Wajuzi wa ndoto hebu nisaidieni hiki kitendawili.
 

google helper

JF-Expert Member
Jun 11, 2013
8,131
2,000
unajua kuota ni kuota tu, shida ni kwako kuifanya ndoto iwe kweli , ukiota una kojoa inakuwa ndoto ila mwili unaifanya iwe kweli sasa ukiota unaokota pesa ifanye iwe kweli pambana upate pesa kweli sawa mkuu
 

Yamakagashi

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
8,682
2,000
Sasa mkojo si upo ndani ya uwezo wako mjomba? Ndio maana ukiota na wenyewe una kutunuku
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
21,835
2,000
Wakuu habarini tena,

Nataka kujua kwanini ukiaota umekojoa kitandani unaamka umekojoa kweli, wakati huo huo unaota umeokota pesa unaamka empty, umeokota dhahabu unakuta hamna kitu au umeoa kimwana unaamka na shuka tu.

Wajuzi wa ndoto hebu nisaidieni hiki kitendawili.
Sasa siku usiombe uote umeingiliwa.mjomba utakuwa umeingiliww kweli.
 

chazy255

JF-Expert Member
Mar 31, 2016
1,146
2,000
Sijasema nakojoa ila kuna dogo advance alikuwa na tabia ya kukojoa mkojo kitandani na anasema alikuwa ndotoni. Na watu wanasema ukiota unakojoa lazima uamke umekojoa kweli, ndio maana nimeuliza ni kweli?
 

momo2

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
429
500
Wakuu habarini tena,

Nataka kujua kwanini ukiaota umekojoa kitandani unaamka umekojoa kweli, wakati huo huo unaota umeokota pesa unaamka empty, umeokota dhahabu unakuta hamna kitu au umeoa kimwana unaamka na shuka tu.

Wajuzi wa ndoto hebu nisaidieni hiki kitendawili.
Sababu we ni kikojozi
 

Smart911

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
41,596
2,000
Mkojo upo standby kwenye kibofu chako siyo wa kuutafuta ndiyo maana ukiota tu umetoka...


Pesa ni za kutafuta... Hujui kama kutafuta ni kugumu hata ndotoni..


Cc: mahondaw
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom