Hiyo bei juu sana kwa moshi m1 nachimba mashimo 2 ya kawaidaKwa dar 3mil kwa nyumba mpya,
Mcheki jamaa 0784934147 Director
Nashukuru sana Mkuu, Maelezo yako ni mazuri hasa kwa Enviromental protection, litakuja swali la Tort law "WHO IS YOUR NEIGHBOUR" waweza chafua kwako ukaleta shida mtaa wa 5 kwa watakaotumia hayo maji, kwa wanaotumia visima na maji yanayotembea, hata ponds na water resources, maelezo ya kinaga ubaga yanahitajika kwa mtoa mada.Effluent kwenda kuunga a na water level. Just 30Cm above water level. If I got you well. It is Completely unacceptable for public Health(Water Pollution). Ground water will be polluted with( fecal coliform)/ Escherichia coli. And isn't env friendly.
Hence it is contrary to law that protect public Health
Otherwise still I am here to get more information from you.
Jibu hili swali acha kuvunga hulioniSamahani kwa maswali mengi, hata karo la kienyeji nililochimba, chini halijasakafiwa,maji yanazama ardhini ila eventually litajaa maji na kinyesi, hio french drain inafanyaje kazi tofauti na njia ya kawaida maji kunyonywa na ardhi?
Mkuu, sikia Maji yanayotoka kwenye system yetu yaani effluent,iko very clear haina suspended solids,haina dissolved solids ambazo ndio mara nyingi husababisha hayo mashimo yenu kujaa coz Maji yanakua na so viscous lakin Maji yanayotoka kwenye system yetu ni very light, less viscous so yanapoenda kwenye French drain yanapercolate easily ardhini, BTW French drain is not a treatment system,its a disposal unit,so kama mtu anaishi karibu na stream unayadirect tu huko,
mzee ninge attach hapa majibu ya maabara,ila effluent yetu imekidhi vigezo vya nemc kuachiwa kwenye water stream, kuhusu visima kaka hakuna pollution.Kwani hata yakisafiri radially tunajua pollution is inversely proportional kwamba kadili yanavyosafiri yanakua yanachujwa na mchanga, that's why kuna mtu hapo juu nilimuuliza unajua sand filter?Nashukuru sana Mkuu, Maelezo yako ni mazuri hasa kwa Enviromental protection, litakuja swali la Tort law "WHO IS YOUR NEIGHBOUR" waweza chafua kwako ukaleta shida mtaa wa 5 kwa watakaotumia hayo maji, kwa wanaotumia visima na maji yanayotembea, hata ponds na water resources, maelezo ya kinaga ubaga yanahitajika kwa mtoa mada.
Mkuu naomba tuwasiliane unielekeze vizur hii teknolojiaChimba shimo panga tairi za Scania supper single shimo litadumu kuliko kujengea tofali wala kupanga mawe halafu gharama haifiki laki
Tupe nondo mkuu,nakufuatilia kwa karibu sana.si kweli Mkuu, unajua maana ya sand filter?
1m napata shimo la kudumu. Hii teknolojia hapana. Tunapambana na cost saving.Kwa dar 3mil kwa nyumba mpya,
Mcheki jamaa 0784934147 Director
Sijawahi kucheka ila leo nimecheka hadi mkuu wangu wa kazi akaniuliza unacheka nini...Ahsante mkuu. Hii technology ilishafanyika kwa wenzetu ikafanikiwa au ndo imeanzia hapa nchini kwetu?
Maana kinyesi hususani cha binadamu sio kitu cha kukifanyia masihara na majaribio.
Sory mkuu hiyo 3mil.ni milioni tatu au ni 3mil kumaanisha milimita.Kwa dar 3mil kwa nyumba mpya,
Mcheki jamaa 0784934147 Director
Kama bayo gass mkuu[emoji13] [emoji13] [emoji13]Inafanyaje kazi?
Hiyo bei ni banda lingine la uwani la vyumba vitatu paa mojaBei inaweza kuwa changamoto
Dah! Nime [emoji23] [emoji23] [emoji23] sana hii coment!Kwani mimi nikichimba huwa nanyea likiwa halijafukiwa?