PostGE2025 Kwanini TEC hawakutoa ushirikiano kwa Tume ya Jaji Chande?

PostGE2025 Kwanini TEC hawakutoa ushirikiano kwa Tume ya Jaji Chande?

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections
Je Kukataa wito wa tume ya uchunguzi wa matukio ya oct.2025, kuna dhihirisha ukweli juu ya ushiriki wao katika kuchochea vurugu na ghasia hizo za oct.2025?.

Sote ni mashuhuda wa namna viongozi wa TEC walivyohubiri chuki na walivyotamani fujo, vurugu, maafa na uharibifu kutokea katika wakato uchaguzi mkuu wa oct.

sheria ni msumeno, na mkono wa sheria ni mrefu kuliko wanavyodhani.

Ni muhimu sana mamlaka za nchi kuwadhibiti kuwazuia wahusika wasitoke nje ya mipaka ya Tanzania.

Kulikoni wasiisaidie tume ya uchunguzi?

Mungu Ibariki Tanzania.
Kmmk
 
Mkuu Tilatila, Tlaatlaah , with due respect, nakuomba usitake kutupeleka huko, tukaishia kuhitlafiana kwa mambo ya kiimani. TEC ndie msimamizi wa Wakristo Wakatoliki Tanzania, ni taasisi iliyosimama wima iko very straight, haitaki ujinga, wala usiingize kwenye mambo ya kijinga!, hawawezi kushiriki ujinga!.

Kitendo cha TEC Kukataa wito wa tume ya uchunguzi wa matukio ya oct.2025, kuna dhihirisha ukweli kuwa TEC wako straight, hawawezi kushiriki ujinga!.

Kwa vile baada ya tumme ya Uchunguzi, inaundwa tume jinai, kama una ushahidi wa TEC kuchochea vurugu na ghasia hizo za oct.2025 na wewe ni shuhuda wa namna viongozi wa TEC walivyohubiri chuki na walivyotamani fujo, vurugu, maafa na uharibifu kutokea katika wakati uchaguzi mkuu wa oct upeleke kwenye Tume jinai!.

Kwa kawaida, TEC, hawatakagi ujinga kabisa!. Hata Baba wa Taifa, angekuwa hai, asingeshiriki ujinga kama huo, yule Mzee ni Mkatoliki, hatutakagi kabisa ujinga!.
P
Kauli thabiti na imara sana kutoka kwako Paschal Mayala. TEC hawajipendekezi kwa mtu wala hawahitaji kuwa machawa ili mambo yao yaende. Kwao nyeupe ni nyeupe. Utake au usitake
 
i'm sory mwalimu Pascal Mayalla, i'm sory TEC & wadau wote wa heshima sana wa JF.

Moderator plz, hata kama kufuta uzi sio utaratibu basi walau naomba kufungiwa uzi huu ili walau kuepuka kuwakwaza wadau wengi zaid muhimu na waheshima sana wa JF.
i'm very sory to all once again
Sometimes una upuuzi mwingi sana kwasababu tu ya siasa za ccm bila kujali madhara ya maandiko yako
 
i'm sory mwalimu Pascal Mayalla, i'm sory TEC & wadau wote wa heshima sana wa JF.

Moderator plz, hata kama kufuta uzi sio utaratibu basi walau naomba kufungiwa uzi huu ili walau kuepuka kuwakwaza wadau wengi zaid muhimu na waheshima sana wa JF.
i'm very sory to all once again
Kumbe bado umebakiwa na utu na akili kidogo za kutambua wapi umekosea.
You were engaging in dangerous political activity, attempting to provoke another massacre this time rooted in religious conflict.
Rather than helping those in power extinguish a crisis that has already devastated the country, you were fueling an already raging inferno.
 
i'm sory mwalimu Pascal Mayalla, i'm sory TEC & wadau wote wa heshima sana wa JF.

Moderator plz, hata kama kufuta uzi sio utaratibu basi walau naomba kufungiwa uzi huu ili walau kuepuka kuwakwaza wadau wengi zaid muhimu na waheshima sana wa JF.
i'm very sory to all once again
It's too late to apologize , nadhani ungeendelea kutekeleza lengo lako la kufungua huu uzi
 
i'm sory mwalimu Pascal Mayalla, i'm sory TEC & wadau wote wa heshima sana wa JF.

Moderator plz, hata kama kufuta uzi sio utaratibu basi walau naomba kufungiwa uzi huu ili walau kuepuka kuwakwaza wadau wengi zaid muhimu na waheshima sana wa JF.
i'm very sory to all once again
Hufai kusamehewa hujawahi kuwa na akili. Umeweka fantasy za kisiasa mbele …… unadhan CCM pekee inaweza kujenga jamii imara.
Lazima tukubali umekosa San heshima na hii ni tabia ya CCM wote wakidhan mnamidomo mipana kuliko wengine

TEC inapigania usawa wa familia yako na amani yako

Au unadhan mauaji ya oct 29 ni mauaji ya wakristu ? Kuna watoto wengi wa kiislam waliuliwa Sijui kama unajua hilo ….chini ya TEC uwahi wa kila nafsi unaheshimiwa

Uwe na heshima snaa dogo na utambue SIASA iendee kwa akili don’t be bolder

Pole pole alikuwa akisema Lisu Alipanga kujipiga risasi , yalikuwa ni maneno ya kisiasa yaliyokosa utashi kama maneno yako

Leo hii pole pole yupo wapi and who is responsible - ndio maana nakushauri wewe dogo usiekuwa na exposure ya maisha , nakushauri siasa iendee kwa hatua … usivue hadi chupi yako kwa minajili ya kisiasa
Ipo siku utabaki uchi
 
Je Kukataa wito wa tume ya uchunguzi wa matukio ya oct.2025, kuna dhihirisha ukweli juu ya ushiriki wao katika kuchochea vurugu na ghasia hizo za oct.2025?.

Sote ni mashuhuda wa namna viongozi wa TEC walivyohubiri chuki na walivyotamani fujo, vurugu, maafa na uharibifu kutokea katika wakato uchaguzi mkuu wa oct.

sheria ni msumeno, na mkono wa sheria ni mrefu kuliko wanavyodhani.

Ni muhimu sana mamlaka za nchi kuwadhibiti kuwazuia wahusika wasitoke nje ya mipaka ya Tanzania.

Kulikoni wasiisaidie tume ya uchunguzi?

Mungu Ibariki Tanzania.
Screenshot_20260117-171041~2.png
 
Je Kukataa wito wa tume ya uchunguzi wa matukio ya oct.2025, kuna dhihirisha ukweli juu ya ushiriki wao katika kuchochea vurugu na ghasia hizo za oct.2025?.

Sote ni mashuhuda wa namna viongozi wa TEC walivyohubiri chuki na walivyotamani fujo, vurugu, maafa na uharibifu kutokea katika wakato uchaguzi mkuu wa oct.

sheria ni msumeno, na mkono wa sheria ni mrefu kuliko wanavyodhani.

Ni muhimu sana mamlaka za nchi kuwadhibiti kuwazuia wahusika wasitoke nje ya mipaka ya Tanzania.

Kulikoni wasiisaidie tume ya uchunguzi?

Mungu Ibariki Tanzania.

Mbona hamuwakamati? Wapo na mnawajua? TEC hawamung'unyi maneno. They call spade a spade.....pamoja na jitihada zote za kuleta udini na ubabaishaji, hakuna atakayeiweza TEC kama TEC itasimama penye ukweli.
Watu wanakuja na wanakwenda...nakuhakikishia, hili nalo litapita
 
Ikibainika ni lazima hatua kali za kisheria zichukuliwe

Utasubiri mpaka siku unakufa...hakuna lolote litakalotokea. Mbona mnapenda sana fitna? Mnafikiri TEC inaendeshwa sawa na CCM?
By the way, hakuna kiongozi anayedumu milele..naona mnajisahau sana na kujipa madaraka ambayo wala hamna. Tanzania ni kubwa kuliko watu wachache ambao wanafikiria ni mali yao binafsi
 
Je Kukataa wito wa tume ya uchunguzi wa matukio ya oct.2025, kuna dhihirisha ukweli juu ya ushiriki wao katika kuchochea vurugu na ghasia hizo za oct.2025?.

Sote ni mashuhuda wa namna viongozi wa TEC walivyohubiri chuki na walivyotamani fujo, vurugu, maafa na uharibifu kutokea katika wakato uchaguzi mkuu wa oct.

sheria ni msumeno, na mkono wa sheria ni mrefu kuliko wanavyodhani.

Ni muhimu sana mamlaka za nchi kuwadhibiti kuwazuia wahusika wasitoke nje ya mipaka ya Tanzania.

Kulikoni wasiisaidie tume ya uchunguzi?

Mungu Ibariki Tanzania.
Sio huenda, bali TEC ndio Mratibu mkuu wa vurugu zile. Na bado hawajaridhika
 
Back
Top Bottom