๐—ž๐˜„๐—ฎ๐—ป๐—ถ๐—ป๐—ถ ๐—ฆ๐—ฎ๐—บ๐˜€๐˜‚๐—ป๐—ด ๐—๐Ÿฒ ๐—ฏ๐—ฎ๐—ฑ๐—ผ ๐—ถ๐—ป๐—ฎ๐—ฝ๐—ฒ๐—ป๐—ฑ๐˜„๐—ฎ ๐—บ๐˜„๐—ฎ๐—ธ๐—ฎ ๐—ต๐˜‚๐˜‚ ๐Ÿฎ๐Ÿฌ๐Ÿฎ๐Ÿฒ

๐—ž๐˜„๐—ฎ๐—ป๐—ถ๐—ป๐—ถ ๐—ฆ๐—ฎ๐—บ๐˜€๐˜‚๐—ป๐—ด ๐—๐Ÿฒ ๐—ฏ๐—ฎ๐—ฑ๐—ผ ๐—ถ๐—ป๐—ฎ๐—ฝ๐—ฒ๐—ป๐—ฑ๐˜„๐—ฎ ๐—บ๐˜„๐—ฎ๐—ธ๐—ฎ ๐—ต๐˜‚๐˜‚ ๐Ÿฎ๐Ÿฌ๐Ÿฎ๐Ÿฒ

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,359
Reaction score
2,787
Samsung_Galaxy_J6+.jpg


Samsung Galaxy J6 ni simu iliyozinduliwa mwaka 2018, lakini bado inaweza kufanya kazi nyingi za kawaida mwaka 2026.

Hii ni simu ambayo imeshapita miaka 8 Toka Kuachiwa kwake lakini mpaka Leo bado simu nzuri sana ya kutumia bado inaweza kufanya kazi nyingi za kila siku hadi leo! ๐Ÿ”ฅ.

3_20261018_145304_0002.png
4_20261018_145304_0003.png


๐Ÿ˜ Skrini ya Super AMOLED yenye rangi nzuri
๐Ÿ“ธ Kamera ya 13MP kwa picha za kawaida
๐Ÿ’พ Ina nafasi ya kuongeza hifadhi kwa MicroSD
๐Ÿ“ฑ Inafaa kwa simu, ujumbe na matumizi mengine ya msingi.
๐Ÿค– Ilikuja na Android version 8.0 ikapokea na Mwisho wake ilikua Android 10.

6_20261018_145304_0005.png
7_20261018_145304_0006.png


Lakini kumbuka simu hii Galaxy J6 haipati tena masasisho mapya ya Android, hivyo ina mipaka kwenye usalama na programu za kisasa.

Ebu tuambie bado unatumia simu hii mpaka mwaka huu 2026 ๐Ÿ˜€ tuachie maoni yako โœ๏ธ.

Ebu tags mshikaji anayetumia Samsung ya kitambo mpaka Leo ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚
 
Back
Top Bottom