micharazo09
Member
- Aug 29, 2015
- 62
- 8
wewe utakua wa kanda ya ziwa mtoa post
mkuu usitake kutulazimisha tukubaliane nawe sawa, weka hapa ushahidi wa kutosha kama kweli ni ukomo wa kuona wa binadamu, sio unatuletea hoja nyepesi nyepesi na zisizo na mashiko yoyote.
naomba nisaidie kitabu gan kwenye bible nikasomeMambo mengine kwa akili za kibinadamu ni vigumu kufahamu ila kwa wale wasomaji wa Biblia watakubaliana na mimi kuwa ile wanayo inona bluu kule juu ni maji.
🙄Wakuu,
Kama una uzoefu wa kusafiri kwa ndege, hivi ulishawahi kujiuliza kwa nini ndege ina uwezo wa kufikia mawingu meupe ya mvua lakini haina ubavu wa kufikia [COLOR=#000FF]anga/ mawingu ya bluu?[/COLOR] Why?
huo ndio ukweli,jicho linapofikia uwezo wake wa mwisho kuangalia anga huona rangi ya blue
wewe utakua wa kanda ya ziwa mtoa post
Taratibu naaza kukudharau mkuu
Shule niliyosoma hainiruhusu kujbu haya
Hakuna anga lionekalo kwa Rangi uliyosema ,,,,,, unachokiona sio anga ila mwisho wa uwezo wa macho yako kuona
Kwa nn shule za primary, wanawafundisha watoto kua the color of sky is blue...
Muulize mtoto yeyote wa primary atakujibu hivyo
huna haja ya kunipa pole. pamoja na kusoma kayumba nimeelimika. najua anga halina mwisho na kwa nini ndege ina ukomo wa kuruka. ile nguvu inayofanya chungwa lianguke chini badala ya kupaa juu ina kikomo chake. sasa mimi niliyesoma kayumba na aliyesoma mtakatifu K lakini hajui kani uvutano nani anastahili pole? Ila niko kwenye english course ili niweze kurahisisha mawasiliano na kupata maarifa zaidi yaliyoandikwa kingreza.pole sana mkuu tutafika tu
oh! asante mpendwa. Ila ungeniwekea na jinsi ya kutamka ungeni/tusaidia zaidi. Lakini usijali, nitaomba msaada kwa watoto wa kaka sahivi wako likizo.Gravitational force
Wakuu,
Kama una uzoefu wa kusafiri kwa ndege, hivi ulishawahi kujiuliza kwa nini ndege ina uwezo wa kufikia mawingu meupe ya mvua lakini haina ubavu wa kufikia anga/ mawingu ya bluu? Why?
Asante Eddygravitational force=kani ya uvutano
huna haja ya kunipa pole. pamoja na kusoma kayumba nimeelimika. najua anga halina mwisho na kwa nini ndege ina ukomo wa kuruka. ile nguvu inayofanya chungwa lianguke chini badala ya kupaa juu ina kikomo chake. sasa mimi niliyesoma kayumba na aliyesoma mtakatifu K lakini hajui kani uvutano nani anastahili pole? Ila niko kwenye english course ili niweze kurahisisha mawasiliano na kupata maarifa zaidi yaliyoandikwa kingreza.
Asante mkuuInaitwa gravitation force.
anga halifikiki, zaidi utaingia sayari nyingine. halafu kumbuka dunia ni spherical in shape, hivyo unaweza jikunja kuitoboa kumbe unaibukia pale ulipoanzia