Kwanini ndege haiwezi kufikia anga ya bluu?

Kwanini ndege haiwezi kufikia anga ya bluu?

leo tutasikia mengi hapa mara kuna maji,mara giza, sijui miale ya jua,mara tabaka la juu

Kukata mzizi wa fitina. Safiri safari ndefu kwa ndege utajionea mwenyewe. Achana na mambo ya kukariri kwenye vitabu. Ndege kadri itakavyozidi kwenda juu utona mwanga unapungua na giza kutawala. Itafika point hujui ni lini wala muda gani.
 
Kukata mzizi wa fitina. Safiri safari ndefu kwa ndege utajionea mwenyewe. Achana na mambo ya kukariri kwenye vitabu. Ndege kadri itakavyozidi kwenda juu utona mwanga unapungua na giza kutawala. Itafika point hujui ni lini wala muda gani.

sawa mkuu nitaenda mwenyewe sawa
 
mkuu acha fiksi bana unamaanisha yale ya blue ni maji? duh hii kali bana,kwa hiyo siku yakimwagika wote tuna RIP kwa mafuriko,ngoja kwanza niwatonye DAWASCO

Tafadhari bhana!! Hebu Namba Uzionee Huruma Mbavu Zangu.
 
Mi nakuuliza ww alafu unanambia nikasome biblia..usichanganye imani na sayansi utafeli

wewe si unataka kujua maana ya mbingu? kasema biblia kitabu cha mwanzo sawa
 
Wakuu,

Kama una uzoefu wa kusafiri kwa ndege, hivi ulishawahi kujiuliza kwa nini ndege ina uwezo wa kufikia mawingu meupe ya mvua lakini haina ubavu wa kufikia anga/ mawingu ya bluu? Why?

Kuna mawingu ya blue?
 
Mambo mengine kwa akili za kibinadamu ni vigumu kufahamu ila kwa wale wasomaji wa Biblia watakubaliana na mimi kuwa ile wanayo inona bluu kule juu ni maji.

Pole sana kwa akili yako ya biblia
 
Back
Top Bottom