Kwanini ndege haiwezi kufikia anga ya bluu?

Kwanini ndege haiwezi kufikia anga ya bluu?

Unachokiona blue ni maji yaliyoko juu jinsi bible inavyoeleza,ndege haiweze kufika,wala vyombo vyote vya anga ni mbali sana,maji hayo yanatenga mbingu ya kwanza na ya pili

hizi sasa ndio fiksi zenyewe eti ni maji? kwani angani kuna DAWASCO?
 
Jibu ni rahisi sana, juu ya feet 30,000 pressure ni ndogo sana na pia hamna oxygen. Kwa elimu zaidi fuatilia vipindi vya mayday, aircrash investigation na seconds from disaster vya TV ya national geographic
 
sasa ukawa imeingiaje hapa,naona wewe ukawa wamekufanya vibaya kila ukiwaza unawaza ukawa tu. poor you!
A wise man changes his mind sometimes, but a fool never. To change your mind is the best evidence you have one.
 
Kwa sababu hakuna kitu kama anga ya bluu.. kadri unavyozidi kwenda juu unakutana na giza..
 
sasa ukawa imeingiaje hapa,naona wewe ukawa wamekufanya vibaya kila ukiwaza unawaza ukawa tu. poor you!
A wise man changes his mind sometimes, but a fool never. To change your mind is the best evidence you have one.

mkuu weka pointi na uache porojo
 
Unachokiona blue ni maji yaliyoko juu jinsi bible inavyoeleza,ndege haiweze kufika,wala vyombo vyote vya anga ni mbali sana,maji hayo yanatenga mbingu ya kwanza na ya pili

Mbingu ni nini?
 
mkuu giza tena? wakati watu wanasema uko juu kuna maji kibao

Nani kasema. Ni uongo. Huko hakuna maji yoyote yale. Hujo juu ni baridi, hakuna suti, na ni giza. Safairi na ndege za masafara marefu, zinapita anga za kimataifa siyo anga ya mtu uone.. ni giza. Hujui saa ngapi wala siku gani.
 
Hapa weee ndo zigo, toa jibu! Swali limetulia hili! Na umri wako, umewahi fundishwa au kupewa jibu kuhusu hili swali?

Wewe zigo kweli, usitegemee kupewa jibu la kitu kitu, basics unazopewa darasani zikusaidie kupambanua vitu unavyokabiliana navyo kwenye mazingira yako at the sametime ukiunganisha rejea toka kwa wenzio. Acha uzezeta
 
Nani kasema. Ni uongo. Huko hakuna maji yoyote yale. Huko juu ni baridi, hakuna sauti, na ni giza. Safiri na ndege za masafa marefu, zinapita anga za kimataifa siyo anga ya mtu uone.. ni giza. Hujui ni saa ngapi wala siku gani.
 
tatizo nyie mnaniforce nikubali hata point za uongo, mfano mtu anasema eti juu angani kuna bahari!


Unawezaje kukataa wakati hujui. Inategemea anaesema hivyo amejenga hoja yake katka nini. Angani kuna vitu vya hatari na kutisha kuliko hata bahari. Kimaandiko matakatifu bahari ipo pia kwa sababu kuna kitu kinaitwa great wall ambapo chombo chochote cha kisayansi hakiwezi kuona nje ya ukuta huo unawezaje kukataa kwamba hakuna bahari. Kuna njia moja tu ya kupiyia kujua kuna nino nje ya huu ulimwengu unaoonekana ila njia hiyo hairuhusu kitu chochote kupita hata kikiwa kidogo kabisa mathalanikipunje kimoja kinachounda mwanga kinanaswa. Hata ukimulika kwa mionzi inanaswa hamna kinachiruhusiwa kutoka wala kuingia njia hiyo inetrnfenezwa kwa nguvu ya black hole anbayo imetengeneza formular inayoitwa singularity huwezi kupita hapo ila njia ipo. Ndo muhimili wa ulimwengu.
 
Nani kasema. Ni uongo. Huko hakuna maji yoyote yale. Hujo juu ni baridi, hakuna suti, na ni giza. Safairi na ndege za masafara marefu, zinapita anga za kimataifa siyo anga ya mtu uone.. ni giza. Hujui saa ngapi wala siku gani.

sasa mk8 tufuate lipi kati ya uwepo wa giza au maji?
 
Unawezaje kukataa wakati hujui. Inategemea anaesema hivyo amejenga hoja yake katka nini. Angani kuna vitu vya hatari na kutisha kuliko hata bahari. Kimaandiko matakatifu bahari ipo pia kwa sababu kuna kitu kinaitwa great wall ambapo chombo chochote cha kisayansi hakiwezi kuona nje ya ukuta huo unawezaje kukataa kwamba hakuna bahari. Kuna njia moja tu ya kupiyia kujua kuna nino nje ya huu ulimwengu unaoonekana ila njia hiyo hairuhusu kitu chochote kupita hata kikiwa kidogo kabisa mathalanikipunje kimoja kinachounda mwanga kinanaswa. Hata ukimulika kwa mionzi inanaswa hamna kinachiruhusiwa kutoka wala kuingia njia hiyo inetrnfenezwa kwa nguvu ya black hole anbayo imetengeneza formular inayoitwa singularity huwezi kupita hapo ila njia ipo. Ndo muhimili wa ulimwengu.

loading....
 
Maji huko juu yatoke wapi... maji yapo hapa hapa duniani... hiyo blue ni tabaka la juu lina akiis mwanga kutoka baharini na kutengeneza blue kama kioo. Huko juu ni giza kama huamini safiri ujione mwenyewe.
 
Maji huko juu yatoke wapi... maji yapo hapa hapa duniani... hiyo blue ni tabaka la juu lina akiis mwanga kutoka baharini na kutengeneza blue kama kioo. Huko juu ni giza kama huamini safiri ujione mwenyewe.

leo tutasikia mengi hapa mara kuna maji,mara giza, sijui miale ya jua,mara tabaka la juu
 
Back
Top Bottom