Kwanini mtu mwenye pesa anakuwa na dharau??

Kwanini mtu mwenye pesa anakuwa na dharau??

Huyo alizipata Kwa Mbinu haramu .

Hawa Moja Kwa Moja wanakuaga na Roho mbaya maana Mungu hayupo Ndani yao .


Na ni wengi sana 80% ya matajiri Wana Roho mbaya, dharau sana
Full tinted mpaka kioo Cha mbele unajiuliza anaonaje barabara kwenye GIZA lile mule ndani ?
 
Sio kwamba hasalimii wengi ni waoga matajiri wengi hua tunaogopa watu ambao wana life la kawaida kujihami ni muhimu umebeba simu la million 4 unaendesha gari ya million 200 lazima uwe na tahadhari, usipokua makini unaweza ukafa mapema

R.I.P Lucky Dube
Uko sahihi kwa kiasi flani iv but ni muhimu ata kutoa salama... kwani salamu itapunguza nn kwenye utajiri wako
 
Huyo alizipata Kwa Mbinu haramu .

Hawa Moja Kwa Moja wanakuaga na Roho mbaya maana Mungu hayupo Ndani yao .


Na ni wengi sana 80% ya matajiri Wana Roho mbaya, dharau sana
Oh yeah.... au ndo tuseme ni pesa za mashartii
 
Pesa huambatana na shughuli nyingi zinazokufanya kuwa na mambo mengi kila wakati.....jamaa na marafiki wanakuhitaji lakini unashindwa kuonana nao kutokana na ratiba ngumu.....

Muda mchache unaopata nafasi ya kupumzika unautumia kulala na kupumzika na familia.......

Lakini hayo yanayotokea ni wewe pekee ndiye unaotambua washkaji na jamaa hawajui......na wao wanakuhukumu kwa utashi wao na sio kwa uhalisia wako....ndio baadae huzaliwa neno anajisikia na anaringa.....

Wachache waelewa mambo yanavyokwenda wanaendelea na mishe zao na kukuombea neema.......

Unapojaribu kujiiba ili kwenda kubalishana nao mawazo unajikuta kimawazo na fikra mnaishi duniani mbili tofauti...... maongezi Yao na fikra zako vinakufanya ujione mgeni eneo hilo.....

Wakati unajaribu kujichanganya na kutafakari mada na maongezi unapigiwa simu kuwa mzigo wako bandarini umeshafika.....mara unapigiwa simu kuwa gari lako na biashara limeparamia nyumba za watu......unajikuta unaondoka ili upate muda wa kupambana na mambo yako huku utasikia anajiona........
 
Kuna jamaa hapa mjini asee anazo pesa nikisema pesa ni pesa kwelii ila hana ushamba wa hivyo yeye analipia gharama .
Nimefanya nae biashara mpaka jengo lake la floor tano limeisha analipa kwa wakati na akichelewa kashapiga simu.
Hata ukimkuta sait kwake hana muda wa kubwekabweka..
Ila hawa wanao miliki Toyota raumu Rav4 na Toyota crown asee sijui kwann wanapanic haraka hivi🙌🙌🙌🙌🙌
 
Uko sahihi kwa kiasi flani iv but ni muhimu ata kutoa salama... kwani salamu itapunguza nn kwenye utajiri wako
Salamu inatolewa Ila pia sio kila mtu anataka salamu mkuu, mwingine unaweza ukampa salamu akaona unamdharau

Nikupe kisa

Kuna sehemu nilikaa akawa amepita jamaa hawa waokota makopo hawa katika pita zake nikaona si vibaya kumsalimia jamaa hakuitikia na ningekaa vibaya angenidhuru maana alinikazia jicho sio kawaida hadi nikashtuka kwani salamu ni dhambi? Kwa hio ndio maana mtu tajiri anaona Bora mara 100 a-mind business zake watu wana stress zao,
 
Pesa huambatana na shughuli nyingi zinazokufanya kuwa na mambo mengi kila wakati.....jamaa na marafiki wanakuhitaji lakini kuonana kutokana na ratiba ngumu.....

Muda mchache unaopata nafasi ya kupumzika unatumia kulala na kupumzika na familia.......

Lakini hayo yanayotokea ni wewe ndio unaotambua washkaji na jamaa hawajui......na wao wanakuhukumu kwa utashi wao na sio kwa uhalisia wako....ndio baadae huzaliwa neno anajisikia na anaringa.....

Wachache waelewa wanaendelea na mishe zao.......

Unapojaribu kujiiba ili kubalishana nao mawazo unajikuta kimawazo na fikra mnaishi duniani mbili tofauti......

Wakati unajaribu kujichanganya na maongezi unapigiwa simu kuwa mzigo wako bandarini umeshafika.....mara unapigiwa simu kuwa gari lako na biashara limeparamia nyumba za watu......unajikuta unaondoka ili muda wa kupambana na mambo yako huku utasikia anajiona........
Umemaliza mkuu uzi ufungwe

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 
Wakuu habarini
I hope mko poa

Da! hivi ni kwanini pesa iko sambamba na dharau yaani mtu akiwa na pesa tu anajiona mwamba, dharau zinamjaa,, hasalimi watu anawaona kama kijambo wakati akifa watu aliokua anawadharau ndio na mchimbia kariburi lake na kumzika.

Mimi binafsi siezi kuwa na dharau eti kisa nina pesa.

Je, wewe unadhani nini hasa kinafanya mtu mwenye pesa kuwa na dharau ya hali ya juu?

NB. Pesa ni sabuni ya roho na pia ni shetani.
Sema ukiwa huna hela unawaona wenye hela wanaringa
 
Kuna jamaa hapa mjini asee anazo pesa nikisema pesa ni pesa kwelii ila hana ushamba wa hivyo yeye analipia gharama .
Nimefanya nae biashara mpaka jengo lake la floor tano limeisha analipa kwa wakati na akichelewa kashapiga simu.
Hata ukimkuta sait kwake hana muda wa kubwekabweka..
Ila hawa wanao miliki Toyota raumu Rav4 na Toyota crown asee sijui kwann wanapanic haraka hivi[emoji119][emoji119][emoji119][emoji119][emoji119]
Wee mtu anavimba utafikiri anataka kupasuka asee
 
BIBLIA INASEMA PESA NI JAWABU LA MAMBO YOTE

Jibu Langu Hili Hapa, Pesa Ipo Karibu Na Dharau Kwa Sababu Wengi Hawana Pesa Na Ni Ngum Sana Kuipata Ndio Mana Hatuwezi Fanana Viwango Vya Pesa Ndio Mana Unamkuta Mtu Anapesa Kidogo Anadharau Balaa.

Na Pili Hamna Mtu Ambaye Hana Dharau NI YESU TU NDIO ALIKUWA HANA DHARAU Kila Mtu Anadharau Sema Tunatofautiana Namna Ya Kuidhibiti Hata Wewe Ulie ANDIKA UZI HUU UNA DHARAU Ukisema Huna Utakuwa Mnafiki.

Sent from my A37fw using JamiiForums mobile app
 
Pesa huambatana na shughuli nyingi zinazokufanya kuwa na mambo mengi kila wakati.....jamaa na marafiki wanakuhitaji lakini kuonana kutokana na ratiba ngumu.....

Muda mchache unaopata nafasi ya kupumzika unatumia kulala na kupumzika na familia.......

Lakini hayo yanayotokea ni wewe ndio unaotambua washkaji na jamaa hawajui......na wao wanakuhukumu kwa utashi wao na sio kwa uhalisia wako....ndio baadae huzaliwa neno anajisikia na anaringa.....

Wachache waelewa wanaendelea na mishe zao.......

Unapojaribu kujiiba ili kubalishana nao mawazo unajikuta kimawazo na fikra mnaishi duniani mbili tofauti......

Wakati unajaribu kujichanganya na maongezi unapigiwa simu kuwa mzigo wako bandarini umeshafika.....mara unapigiwa simu kuwa gari lako na biashara limeparamia nyumba za watu......unajikuta unaondoka ili muda wa kupambana na mambo yako huku utasikia anajiona........
Mpe somo kijana huyu

itoko jr pitia hapa
 
Salamu inatolewa Ila pia sio kila mtu anataka salamu mkuu, mwingine unaweza ukampa salamu akaona unamdharau

Nikupe kisa

Kuna sehemu nilikaa akawa amepita jamaa hawa waokota makopo hawa katika pita zake nikaona si vibaya kumsalimia jamaa hakuitikia na ningekaa vibaya angenidhuru maana alinikazia jicho sio kawaida hadi nikashtuka kwani salamu ni dhambi? Kwa hio ndio maana mtu tajiri anaona Bora mara 100 a-mind business zake watu wana stress zao,
Hahaha [emoji23] nimecheka sanaaaa
 
Back
Top Bottom