Kwanini mtu mwenye pesa anakuwa na dharau??

Kwanini mtu mwenye pesa anakuwa na dharau??

itoko jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2023
Posts
1,126
Reaction score
2,542
Wakuu habarini
I hope mko poa

Da! hivi ni kwanini pesa iko sambamba na dharau yaani mtu akiwa na pesa tu anajiona mwamba, dharau zinamjaa,, hasalimi watu anawaona kama kijambo wakati akifa watu aliokua anawadharau ndio na mchimbia kariburi lake na kumzika.

Mimi binafsi siezi kuwa na dharau eti kisa nina pesa.

Je, wewe unadhani nini hasa kinafanya mtu mwenye pesa kuwa na dharau ya hali ya juu?

NB. Pesa ni sabuni ya roho na pia ni shetani.
 
Sio pesa tu, mtu yoyote mwenye kitu ambacho kupatikana kwake ni kugumu au wachache ndo wanacho anaweza kua na dharau,
Pesa, mamlaka, uwezo wa jambo fulani, uzuri na vingine vinaweza kumpa mtu dharau. Kifupi mtu asie na hekima ndo anaweza kudharau wengine
 
Sio pesa tu, mtutu yoyote mwenye kitu ambacho kupatikana kwake ni kugumu au wachache ndo wanacho anaweza kua na dharau,
Pesa, mamlaka, uwezo wa jambo fulani, uzuri na vingine vinaweza kumpa mtu dharau. Kifupi mtu asie na hekima ndo anaweza kudharau wengine
Exactly [emoji817]
 
Back
Top Bottom