Kwanini Mkoa Wa Mtwara hawalimi Vitunguu na Maharage?

Kwanini Mkoa Wa Mtwara hawalimi Vitunguu na Maharage?

Nilikuwa na mpango nitoboe maji kijijini kwetu wilaya ya newala ila watu wa kule wananiambia maji inawezekana yasipatikane au gharama nikashindwa... nilikuwa na nia nifanye kilimo cha bustani
Tumia wataalam sio maneno kujua kama maji yapo, ni very simple process
 
Uziii huu usindikizwe na pichaa ni muhimu SANAAAAAA tena sana sanaa sanaa

Sisi ambao HATUJAWAI kufika ntwaraa tufanyejee?

Tuone huo udongo wa Ntwaraaa..
Kwa sasa sipo Mtwara, nikipata picha za mashambani nitaziweka.

Au walio Mashambani wanaweza kutusaidia Picha.
 
Back
Top Bottom