Kwanini Madrasa za Waislam zinafungwa?

Kwanini Madrasa za Waislam zinafungwa?

Status
Not open for further replies.
we firauni wewe toa uharo wako wako, tutawageuza kama wakenya, watu wenyewe waoga kama nini, mkimuona muislamu tu mnaanza kuharisha

Tunawaogopa kama UKIMWI kwasababu mna Upungufu Wa Elimu Kichwani. Mtu utajilipuaje? Utamezaje mabomu badala ya kumeza matonge ya ugali? Utauwaje watu wasio na hatia? Utawalazimishaje watu ww ndio uwachinjie chakula chao?

Ongezeni shule za sekondari na vyuo huenda mnaweza kuja kukombolewa na si kujaza madrasa za kujaza watoto wadogo wasio kuwa na uelewa wowote!!

Ni ushauri tu ndg.
 
mtoa mada unadhihirisha ulivo tabula lasa kumkichwa.
 
Madrasa hazifungwi ninaishi jirani na madrasa miaka 15 sijawahi ona niliyoona ya dodoma ni shwari watoto wanasoma na kurudi home waalimu wao ni wastaarab hawana noma na majirani.
 
Ndugu wanajamvi, nimekuwa nikifuatilia jinsi serikali yetu ya Tanzania inavyoanza kutengeneza na kuwaandaa waislam na wapinga dhulma kujiunga na ugaidi.

Kama mwezi mmoja uliopita nimekuwa nikiona msako mkali wa kuzifunga madrasa huko Arusha na Moshi, polisi na serikali kwa ujumla wakiziita madrasa eti ni vituo vya kufundisha ugaidi. Kwani hizi madrasa zimeanza Leo?

Na kwanini zimebadilishwa jina badala ya madrasa zinaitwa vituo kweli hii ni haki?

Je, BAKWATA wapo wapi? Masheikh wa mikoa wapo wapi? Je, wanajua kuwa ugaidi unajengwa kwa kuwa na mfumo kandamizi unao pendelea upande mmoja na hatimae upande mwingine kuona kama unaonewa nakuamua kujitoa muhanga kwa ajili ya wengine?

Leo tarehe 17.04.2015 nimeona taarifa ya habari ITV police pamoja na mkuu wa mkoa DODOMA wamefunga madrasa mbili eti wanaviita vituo haram vya mafunzo ya kigaidi. Je, kweli hii ni sawa? Waislam na wapenda amani hii kweli ni sawa tunavyoonewa na kunyanyaswa ndani ya nchi yetu sote ni sawa?

Na kwanini wanavyokamatwa hawahojiwi kila mtu akawasikia kwenye vyombo vya habari na kinachofanyika ni kamanda wa polisi kuwapa kesi na kuwaita anavyojua yeye kisha kuswekwa kwenye gari ili umma ujue ni wahalifu.Kweli hii ni sawa? Kwanini hawajawahi kuulizwa tukasikia majibu yao mbele ya kadamnasi?

Na kwanini wakristo wana vikundi vya scout makanisani mbona hawajawahi kukamatwa, kweli hii ni sawa? Hawajui kama roho zinauma na lolote linaweza tokea?

Kwanini nchi hii inakuwa na double standard?Mfano mashekh wengi wapo mahabusu na wamenyimwa dhamana na kuteswa eti wanaeneza chuki na kuhatarisha amani. Kweli hii ni haki?

Shekh Ponda alinusurika kuuawa kwa risasi pale Morogoro serikali walikaa kimya.

Leo hii mchungaji Gwajima amemtukana kiongozi mkubwa wa kanisa mbona hajafanyiwa kama alivofanyiwa Ponda? Mbona yeye hajanyimwa dhamana kwa kuhatarisha uvunjifu wa amani kwa kudhalilisha kanisa katoliki?

Kama angekuwa shekh yeyote kamkejeli Muft Simba ingekuwaje kama si kufanywa kama Shekh Ponda?

Hivi mnajua kinachoendelea Kenya kilianza kama hivi? Kwanini nchi yetu inakuwa hivi?

Naomba nisaidiwe ni sheria gani inasema ukitaka kuanzisha madrasa lazima isajiliwe? Eti wameanza kusaka vituo vya watoto Yatima vilivoanzishwa bila kufuata utaratibu kumbe wanasaka madrasa, hii haikubaliki tumewastukia na mabomu mnayaandaa mwenyewe siku yakilipuka mtamtafuta mchawi kumbe mchawi ni serikali ya kidhalimu.

Naomba kuwasilisha.

Aliyeuwawa Morogoro mlikuwa ni member wa madrasa kujifunza karate / kung fun e.t.c walivokamatwa kumpiga askari na jambia wanajifunza kanisani?
Fuatilia Hapo Dodoma msikiti barabara ya Tisa na kumi ujue yule kijana Mbereselo aliyekutwa Garisa alikuwa anafundisha karate msikiti upi then use na huu uharo wako hapa..... Msitufanye hatujui mnayoyafanya humo madrasa au misikitini mpaka waislam wenzenu wanawaogopa mnayoyasema juu ya makafri...
Nakuomba unijibu hayo maswali Tafadhali usikimbie thread yako
 
Sasa unamlaumu nan?Tena naona selikali imewapendelea sana ilibidi ifunge na misikiti, ila kwasababu serikali yote yenu ndomaana imeamua kufunga madrasa pekeake, na kwamaoni yako wewe ulitaka iweje? Mwakani hata hizo nguo zenu za kininja hamtazivaa tena


Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

Kwani hata upuuzi ni lazima uandikwe humu?
 
Ndugu wanajamvi, nimekuwa nikifuatilia jinsi serikali yetu ya Tanzania inavyoanza kutengeneza na kuwaandaa waislam na wapinga dhulma kujiunga na ugaidi.

Kama mwezi mmoja uliopita nimekuwa nikiona msako mkali wa kuzifunga madrasa huko Arusha na Moshi, polisi na serikali kwa ujumla wakiziita madrasa eti ni vituo vya kufundisha ugaidi. Kwani hizi madrasa zimeanza Leo?

Na kwanini zimebadilishwa jina badala ya madrasa zinaitwa vituo kweli hii ni haki?

Je, BAKWATA wapo wapi? Masheikh wa mikoa wapo wapi? Je, wanajua kuwa ugaidi unajengwa kwa kuwa na mfumo kandamizi unao pendelea upande mmoja na hatimae upande mwingine kuona kama unaonewa nakuamua kujitoa muhanga kwa ajili ya wengine?

Leo tarehe 17.04.2015 nimeona taarifa ya habari ITV police pamoja na mkuu wa mkoa DODOMA wamefunga madrasa mbili eti wanaviita vituo haram vya mafunzo ya kigaidi. Je, kweli hii ni sawa? Waislam na wapenda amani hii kweli ni sawa tunavyoonewa na kunyanyaswa ndani ya nchi yetu sote ni sawa?

Na kwanini wanavyokamatwa hawahojiwi kila mtu akawasikia kwenye vyombo vya habari na kinachofanyika ni kamanda wa polisi kuwapa kesi na kuwaita anavyojua yeye kisha kuswekwa kwenye gari ili umma ujue ni wahalifu.Kweli hii ni sawa? Kwanini hawajawahi kuulizwa tukasikia majibu yao mbele ya kadamnasi?

Na kwanini wakristo wana vikundi vya scout makanisani mbona hawajawahi kukamatwa, kweli hii ni sawa? Hawajui kama roho zinauma na lolote linaweza tokea?

Kwanini nchi hii inakuwa na double standard?Mfano mashekh wengi wapo mahabusu na wamenyimwa dhamana na kuteswa eti wanaeneza chuki na kuhatarisha amani. Kweli hii ni haki?

Shekh Ponda alinusurika kuuawa kwa risasi pale Morogoro serikali walikaa kimya.

Leo hii mchungaji Gwajima amemtukana kiongozi mkubwa wa kanisa mbona hajafanyiwa kama alivofanyiwa Ponda? Mbona yeye hajanyimwa dhamana kwa kuhatarisha uvunjifu wa amani kwa kudhalilisha kanisa katoliki?

Kama angekuwa shekh yeyote kamkejeli Muft Simba ingekuwaje kama si kufanywa kama Shekh Ponda?

Hivi mnajua kinachoendelea Kenya kilianza kama hivi? Kwanini nchi yetu inakuwa hivi?

Naomba nisaidiwe ni sheria gani inasema ukitaka kuanzisha madrasa lazima isajiliwe? Eti wameanza kusaka vituo vya watoto Yatima vilivoanzishwa bila kufuata utaratibu kumbe wanasaka madrasa, hii haikubaliki tumewastukia na mabomu mnayaandaa mwenyewe siku yakilipuka mtamtafuta mchawi kumbe mchawi ni serikali ya kidhalimu.

Naomba kuwasilisha.

Unajifanya hamnazo, apologist mkubwa wa magaidi.
 
hizi issue sio za kushabikia,,, mawazo huru huhitajika sana hapa,,, kwa nini hizi madrassa zifungwe, kunasababu za kueleweka na ushahidi wa kutosha??? waislamu wenyewe wanahusishwa kwenye hili??? haya mambo sio yakufanyia mzaha hata kidogo, masuala ya imani yanahitaji utulivu sana na serikali yetu iache kukurupuka, kwa nini serikali isikae na waislamu na kikaundwa chombo chenye kukubalika na waislamu baadala ya bakwata na kikasimamia haya mambo????

Kweli mkuu,waislamu wanaamini wote ni ndugu hasa kunapotokea tatizo kama hili.hivyo isije sababisha walioko nje ya nchi wakaona wenzao wanaonewa na kuamua kuja kusaidia. May God forbid.
 
Ndugu wanajamvi, nimekuwa nikifuatilia jinsi serikali yetu ya Tanzania inavyoanza kutengeneza na kuwaandaa waislam na wapinga dhulma kujiunga na ugaidi.

Kama mwezi mmoja uliopita nimekuwa nikiona msako mkali wa kuzifunga madrasa huko Arusha na Moshi, polisi na serikali kwa ujumla wakiziita madrasa eti ni vituo vya kufundisha ugaidi. Kwani hizi madrasa zimeanza Leo?

Na kwanini zimebadilishwa jina badala ya madrasa zinaitwa vituo kweli hii ni haki?

Je, BAKWATA wapo wapi? Masheikh wa mikoa wapo wapi? Je, wanajua kuwa ugaidi unajengwa kwa kuwa na mfumo kandamizi unao pendelea upande mmoja na hatimae upande mwingine kuona kama unaonewa nakuamua kujitoa muhanga kwa ajili ya wengine?

Leo tarehe 17.04.2015 nimeona taarifa ya habari ITV police pamoja na mkuu wa mkoa DODOMA wamefunga madrasa mbili eti wanaviita vituo haram vya mafunzo ya kigaidi. Je, kweli hii ni sawa? Waislam na wapenda amani hii kweli ni sawa tunavyoonewa na kunyanyaswa ndani ya nchi yetu sote ni sawa?

Na kwanini wanavyokamatwa hawahojiwi kila mtu akawasikia kwenye vyombo vya habari na kinachofanyika ni kamanda wa polisi kuwapa kesi na kuwaita anavyojua yeye kisha kuswekwa kwenye gari ili umma ujue ni wahalifu.Kweli hii ni sawa? Kwanini hawajawahi kuulizwa tukasikia majibu yao mbele ya kadamnasi?

Na kwanini wakristo wana vikundi vya scout makanisani mbona hawajawahi kukamatwa, kweli hii ni sawa? Hawajui kama roho zinauma na lolote linaweza tokea?

Kwanini nchi hii inakuwa na double standard?Mfano mashekh wengi wapo mahabusu na wamenyimwa dhamana na kuteswa eti wanaeneza chuki na kuhatarisha amani. Kweli hii ni haki?

Shekh Ponda alinusurika kuuawa kwa risasi pale Morogoro serikali walikaa kimya.

Leo hii mchungaji Gwajima amemtukana kiongozi mkubwa wa kanisa mbona hajafanyiwa kama alivofanyiwa Ponda? Mbona yeye hajanyimwa dhamana kwa kuhatarisha uvunjifu wa amani kwa kudhalilisha kanisa katoliki?

Kama angekuwa shekh yeyote kamkejeli Muft Simba ingekuwaje kama si kufanywa kama Shekh Ponda?

Hivi mnajua kinachoendelea Kenya kilianza kama hivi? Kwanini nchi yetu inakuwa hivi?

Naomba nisaidiwe ni sheria gani inasema ukitaka kuanzisha madrasa lazima isajiliwe? Eti wameanza kusaka vituo vya watoto Yatima vilivoanzishwa bila kufuata utaratibu kumbe wanasaka madrasa, hii haikubaliki tumewastukia na mabomu mnayaandaa mwenyewe siku yakilipuka mtamtafuta mchawi kumbe mchawi ni serikali ya kidhalimu.

Naomba kuwasilisha.

Serikali sio wajinga wasake tu watu wlau wafunge shule...

Unaweza kujifunza kwa kuperuzi habari za gwajima na karinye lake, shule za binafsi kufungwa, hospital I, nk

Kama kuna negative issues, basi ujie serikali haitakaa kuacha watu wanapotea

Jiulize why now and not then? Au Yale makombora yaliyokutwa msikitini we unaona sasa?

Kama kweli uislam ni dini ya amani basi muwafukuze hao wanaotumia misikiti Kama sehemu za kupangia udhalimu
 
Luka 6:35 "basi wapendeni adui zenu,tendeni mema na mkikopesha msitumaini kupata malipo na THAWABU YENU ITAKUA NYINGI nanyi mtakua wana wa aliye juu, kwa kuwa yeye ni mwema..."

Warumi 12:14 "wabarikini wanaowaudhi,barikini msilaani.."

Wakolisai 3:12 "basi kwa kuwa mmekuwa wateule wa mungu watakatifu wapendwa,jivikeni moyo wa rehema,utuwema,unyenyekevu,upole na uvumilivu"
 
hawa wakristo mbona wanachuki sana na waislam?waislam ni lazima tufanye kila linalowezekana kufa au kupona lkn haki ya upande wetu ipatikane..

Mkuu hapa tatizo si wakristo. Wakristo na waislam wamekuwa wakiishi pamoja na kushirikiana kwa kila kitu. Tatizo kubwa kwa waislam ni waislam wenyewe. Kuna unafiki wa hali ya juu mno kwa hawa viongozi njaa wa kiislam. sinemda zote hizi unazozisikia washiriki wakubwa ni waislam wenyewe wanatumika kirahisi mno au kwa kutojitambua au kwa kendekezd njaa
 
Nipo Johannesburg,South Africa hapa mitaa ya Jeep street tumejifungia ndani toka saa 10 jioni wenye nchi yao wanapiga wageni,kuwaua na kuwachoma moto kama kuku.Wanapita mtaa kwa mtaa wakikuona mgeni hakuna kuuliza ni kipondo bila huruma.

Wanachoma matahiri barabarani na kuyachoma moto magari ya wageni wote kwenye nchi yao cha ajabu sasa wanaowapiga ni watu weusi wenzao na sio wazungu,wachina au waarabu mpaka unajiuliza hawa hawataki wageni au hawawataki wageni weusi.

Kesho natakiwa kurudi kwangu Cape Town maana nilikata ticket ya go & return hapa najiuliza nitaenda vipi uwanja wa ndege na kurudi kwangu Cape Town maana kule hakuna fujo za kijinga na kipuuzi kama hivi
Hawa ni wa dini gani wanaouwa wageni?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom