Kwanini Madrasa za Waislam zinafungwa?

Kwanini Madrasa za Waislam zinafungwa?

Status
Not open for further replies.
hawa wakristo mbona wanachuki sana na waislam?waislam ni lazima tufanye kila linalowezekana kufa au kupona lkn haki ya upande wetu ipatikane..

Talkn cheaper than action embu thubutu basi uone kama hujasahaulika na kizazi chako
 
Hakika Mungu ana akiri sana mathalani nchi kama Marekani,German,Japan,China,Ufaransa Zingekuwa za kiislimu kama Pakistani ama Iran hakika hii Dunia isingekuwa sehemu salama ya kuishi Manake wote tungelazimishwa tuwe waislamu. Tatizo kubwa la Imani ya kiislamu nashindwa kuielewa kabisa kwa nini mnahubiri chuki kama unamuita mwenzako kafili wakati si tunahubili Upendo kwa watu wote katka maisha yangu sitaki kumkwaza mtu na ndio maana naishi sehemu yenye waislamu wa kuhesabu manake kila siku wapishana na viti moto vyagu Barabarani kuna mmoja alinifuata nikamwambia nenda Zanzibar huku hapakufai.
 
Na ngoja 2016-2025 Tunaweka Rais wetu Tuwanyooshe Vizuri
 
We ----- hapo hujaelewa nn nime kupa mfano kama muislam yeyote ange mkashf mufti simba wa bakwata ndugu yenu huyo mwislma angekiona chamoto kwakuwa bakwata ni ccm b

Kibaya zaidi nashangaa kwa nini wanasheria wachadema ndo wanasheria wa gwajima sjui kuna siri gani pale.

Na mnapo zungumza rais ni mwislam hivi uki ambiwa ulete waislam nae unaweza kumleta?
 
zimefungwa madrasa mbili kwakisingizio cha mafunzo ya ugaidi.ipo siku tutaheshimiana tu

Wamekutwa Wanafundishwa Jinsi Ya Kupambana Na Maadui Hivyo Usikurupuke Tu Kusema Maneno Ya Kuvuruga Amani
 
Kama hujaelwa na kama hufatilii mambo ka kimya cz nahis kama upo empty set
 
Wengi walitoa tahadhari kwa waisl hapa nchi. Tahdhari ulitokana na uzoefu wa nchi zingine. Wadau walionya kwamba hawa magaidi ni wahuni ila wajanja sana. Wajanja katika kuwateka waislam wenzao kama kina Kishokola. Wadau waliwapa ushairi mardhawa waislam. Hawa magaido ili waungwe mkono, watakuja na kufanya kambi/ofisi kwenye misikiti. Wana usalama watakapotaka kuwakamata hao magaidi yaani kuvamia misikiti, magaidi watasema "umeona muislam tunavyooneewa". Kataeni misikiti isitumiwe kufanywa base zao.
 
Acha mihemko mkuu ni kweli wanafundishwa chuki huko watoto dhidi ya dini nyingine kuna mdogo wa shemeji yangu amepigwa marufuku kwenda madrasa(mwanza) huko alianza mabadiliko sana yanayoashiria hali ya uasi
 
Madrasa zitabaki daima na vituo vya mafunzo yeyote yanayolenga kuleta vurugu na uvunjifu wa amani nchini vitafungiwa mara moja. OVA.
 
hawa wakristo mbona wanachuki sana na waislam?waislam ni lazima tufanye kila linalowezekana kufa au kupona lkn haki ya upande wetu ipatikane..

Yan hamjui kitu kimachoitwa aman nyinyi mnachojua kumwaga damu2, Ni mungu gan hyo anayepiganiwa kwan hana uwezo wa kujitetea? Kwa uelewa Wang mung huwapigania watu wake Na anapenda aman
 
Mimi ni muislamu kama ww unaelalama

Mbona haya yako wazi?? Umesikia wenzetu ni magaidi?? Sisi wenyewe tunalea ujinga tubadilke

Umeongea point bro hebu waambie wenzio waonyeshe Jamii kuwa hawasapot hao magaid wanaotumia misikit yao Na madrasa waone kama hawatapewa sapot Na serikl, nimekukubal bro waislamu wote wangekuwa kama we ingekuwa aman sana
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom