GE2025 Kwanini maandamano ya 29 October yatafeli vibaya sana

GE2025 Kwanini maandamano ya 29 October yatafeli vibaya sana

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Japo umeandika mambo meeengi, siku maandamano yatatokea TZ sijui ni nani atakayezuia.

Naona wengi ni wageni.

Genz wa Kenya kiongozi wao alikuwa nani?

Nachojua mimi kuna mahali hiyo serikali yenu dhalimu itajichanganya tu!! na hamtaamini kabisa kitakachowakuta ninyi machawa pro max

Mkuu utajionea.
Kenya Tanzania mifumo yao ya kushughulikia mambo ni tofauti kabisa.

Mpaka sasa huoni nguvu na jitihada kubwa inayofanywa kudhibiti maandamano na wanapiga maeneo nyeti ambayo ndio msingi mkuu wa maandamano kufanikiwa.
 
Binafsi naona kama yana asilimia kubwa ya kufeli. Sababu ni kuwa yamepangwa. Maandamano yenye matokeo hulipuka kama volcano na kuikumba mamlaka kwa ghafla. Hayapangwi na kuratibiwa na kuundiwa kamati. Lakini lolote linaweza kuwa.

Ni kweli kwenye muujiza lolote huweza kutokea ila kisayansi haiwi hivyo
 
Hakuna anayefurahishwa na mambo yanayotokea hasa kwa sisi wapenda haki
Lakini pamoja na kukabiliana na dhuluma tunatakiwa uone namna gani tunatoboa
Hakuna njia nyingine ya kutoboa NJE ya NGUVU ya UMMA.

Wengime tunafanya kazi na huommfumo tunajua kilichopo.

Sasa hivi hakuna mtu mwenye nguvu ya kuchagua kwa kura hata mwenyekiti wa kitongoji.

Na kutekwa mtaokotwa sana kama KUKU BROLIER, maana kwasasa mfumo.wa haki wa polisi, mahakama na bunge haufanyi kazi.

Mtaokotwa sanaaa.
 
Pessimists hawa, wanakufanya utie jihudi kwa unachofanya maana wao wapo negative kila mara.

Mpaka hapa tumefika pazuri, badala ya wao kufanya kampeni na kueneza sera, wapo busy kukanya watu wasiandamane na kwenda kupiga kura.

So, in a way wameupata ujumbe.
Exactly 💯
 
Mimi sitopiga kura au nitalazimishwa kwa mitutu?
Katiba yetu haisemi hivyo.
 
Tanzania ndio nchi pekee maandamano yamebandikwa na kutafsiriwa ni fujo.

Ajabu sana pia ni kundi fulani tu la mafisadi na majizi ndio linaogopa maandamo ilhali linasema linakubalika kwa uongozi mzuri.
 
Mkuu utajionea.
Kenya Tanzania mifumo yao ya kushughulikia mambo ni tofauti kabisa.

Mpaka sasa huoni nguvu na jitihada kubwa inayofanywa kudhibiti maandamano na wanapiga maeneo nyeti ambayo ndio msingi mkuu wa maandamano kufanikiwa.
Bado sana, uwe na uhakika unaweza kushangazwa sana mara hii
 
2022-08-14T112708Z_1317644455_RC2BWV9D8J12_RTRMADP_3_KENYA-ELECTION.jpg

Mwamba wa siasa Afrika ya Mashariki umelala.R.I.P Raila Amolo Odinga.
 
Kuna kundi fulani la vijana, niliwasikia wakisema watatoka hiyo tarehe.
Hawa watawala hawajajua bado itakuwaje
WaTZ bado hatuna utamaduni wa kuandamana.

Ila ikotokea wakatoka hata watu laki 2, kwa serikali ya CCM ilivyo sasa haina uwezo wa kudhiniti.

Imechoka chakarii, hata uwezo wa kutatua kitatizo kidogo haina.
 
WaTZ bado hatuna utamaduni wa kuandamana.

Ila ikotokea wakatoka hata watu laki 2, kwa serikali ya CCM ilivyo sasa haina uwezo wa kudhiniti.

Imechoka chakarii, hata uwezo wa kutatua kitatizo kidogo haina.
Endelea kujidanganya eti utamaduni

Narudia tena ogopa "nyakati"
Huwa zinaamua na hazizuiliki...
 
MO29 HII imeahatabiriwa maandamano lazima yawepo kwasababu polisi wata trigger wao wenyewew wakianza kutumia nguvu tu basi cha msingi wawapotezee wandamanaji
 
Mange atawatukana balaa. Wajiandae kisaikolojia kupokea matusi ya nguoni wasipoandamana. Kiongozi wa maandamano ni kichaa.
 
Back
Top Bottom