Kwanini kwenye sherehe za harusi na send off wanawake hupenda kuacha vifua wazi?

Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
2,050
Points
2,000
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
2,050 2,000
Tanzania bado sana.

Ukitaka kuona wanawake 'wameboost' shiriki tu kwenye harusi au send off. Wengi hupenda kuachia maziwa wazi ama kuyabana vizuri ili yafyatuke wanaume wayaone vyema.Si mke wa mtu, si mjane, si mdada mhangaikaji!

Nini hii?
 
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
1,861
Points
2,000
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
1,861 2,000
Tanzania bado sana.

Ukitaka kuona wanawake 'wameboost' shiriki tu kwenye harusi au send off. Wengi hupenda kuachia maziwa wazi ama kuyabana vizuri ili yafyatuke wanaume wayaone vyema.Si mke wa mtu, si mjane, si mdada mhangaikaji!

Nini hii?
Tupia japo kapicha mchwara mkuu
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
17,371
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
17,371 2,000
Jambo Muhimu Sana Kujua Kwenye Hii Thread Yako Uje Na Supporting Documents Nyingi Sana Ili Wajumbe Waunge Mkono Hoja Bila Kuwahoji
1. Picture Ziwe Nyingi Zikionyesha Eneo Unalosema Hasa Sherehe Huku Vifua Wazi
2. Weka Pia Videos Ikionyesha Jambo
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
3,035
Points
2,000
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
3,035 2,000
Tanzania bado sana.

Ukitaka kuona wanawake 'wameboost' shiriki tu kwenye harusi au send off. Wengi hupenda kuachia maziwa wazi ama kuyabana vizuri ili yafyatuke wanaume wayaone vyema.Si mke wa mtu, si mjane, si mdada mhangaikaji!

Nini hii?
Hebu picha
 
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2014
Messages
2,374
Points
2,000
sayoo

sayoo

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2014
2,374 2,000
Tanzania bado sana.

Ukitaka kuona wanawake 'wameboost' shiriki tu kwenye harusi au send off. Wengi hupenda kuachia maziwa wazi ama kuyabana vizuri ili yafyatuke wanaume wayaone vyema.Si mke wa mtu, si mjane, si mdada mhangaikaji!

Nini hii?
Hii habar bila kapicha hainogi, tupia kapicha mkuu
 
B

Bizoo1

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2018
Messages
433
Points
500
B

Bizoo1

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2018
433 500
Mkuu ndio mtindo mpya wa nguo zao jaribu kuuzoea tu
 
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
6,879
Points
2,000
Madam Mwajuma

Madam Mwajuma

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
6,879 2,000
Hili swali muulize mke wa alikiba
 
O

OVERSEE

New Member
Joined
Nov 19, 2017
Messages
3
Points
20
O

OVERSEE

New Member
Joined Nov 19, 2017
3 20
Tanzania bado sana.

Ukitaka kuona wanawake 'wameboost' shiriki tu kwenye harusi au send off. Wengi hupenda kuachia maziwa wazi ama kuyabana vizuri ili yafyatuke wanaume wayaone vyema.Si mke wa mtu, si mjane, si mdada mhangaikaji!

Nini hii?
picha tafadhali
 
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
11,714
Points
2,000
marxlups

marxlups

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
11,714 2,000
Tanzania bado sana.

Ukitaka kuona wanawake 'wameboost' shiriki tu kwenye harusi au send off. Wengi hupenda kuachia maziwa wazi ama kuyabana vizuri ili yafyatuke wanaume wayaone vyema.Si mke wa mtu, si mjane, si mdada mhangaikaji!

Nini hii?
Mazingira yale hayana tofauti na yale ya mkutano ya chama cha siasa
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,381
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,381 2,000
Siku zote mwanamke anatafuta attention ya mwanaume. Huo ndo ukweli, wanabana matako, vifua, wanapamba macho, midomo n.k hii yote sisi wanaume tuwaone na tumalize mapema
 
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,721
Points
2,000
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,721 2,000
Biashara ni matangazo na matangazo nikujieleza....umesahau kumtaja na bi.harusi maana hao nao mpaka migongo huwa wazi
 

Forum statistics

Threads 1,326,730
Members 509,582
Posts 32,232,652
Top