Kwanini kwenye sherehe za harusi na send off wanawake hupenda kuacha vifua wazi?

Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2017
Messages
2,050
Points
2,000
Hivi punde

Hivi punde

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2017
2,050 2,000
Tanzania bado sana.

Ukitaka kuona wanawake 'wameboost' shiriki tu kwenye harusi au send off. Wengi hupenda kuachia maziwa wazi ama kuyabana vizuri ili yafyatuke wanaume wayaone vyema.Si mke wa mtu, si mjane, si mdada mhangaikaji!

Nini hii?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,381
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,381 2,000
Na ishu iko simple sana, wewe mwanaume ukakutana na huyo aliyejikwatua hivyo na uko karibu naye na una kila nyenzo ( ili utende haki), usimwache akupite pasipo kumsemesha. Kwasababu kati ya sababu zilizomfanya ajikwatue hivyo ni ili wewe umuone na uoneshe kwamba "Yes", nimekuchora, na namna ya kumchora ni kumuita karibu yako. Tusiwaache waende zao ama sivyo watatulaumu sana kwamba hatuko attentive kwao.
 
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2015
Messages
4,219
Points
2,000
kanali mstaafu

kanali mstaafu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2015
4,219 2,000
Mangi hafichi bidhaa ya duka
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,465
Points
2,000
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,465 2,000
Waziri wa Elimu, Prof Joyce Ndalichako amewataka vijana kuacha tabia ya kuikosoa na kuishambulia Serikali badala yake walipende Taifa ili kuleta maendeleo, kwani sasa Taifa linapitia wakati mgumu unaosababishwa na ukosefu wa maadili na uzalendo kwa vijana.


#KwanzaHabari
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,980
Points
2,000
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,980 2,000
Uzi haunogi kuchangiwa kwa kuwa hauna picha hata moja
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
7,632
Points
2,000
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
7,632 2,000
na kujikandika make up zisizoendana na uhalisia wa ngozi zao,hususan bi harusi
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,891
Points
2,000
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,891 2,000
Sasa hapo Tz inahusika nini?
Wee Sema tu unatamani nyonyo za watu
 
TOHATO

TOHATO

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2016
Messages
777
Points
1,000
TOHATO

TOHATO

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2016
777 1,000
Ngoja nikazie
"HI HABARI BILA HATA KA PICHA KAMOJA NI BURE KABISA"
 
C

Camp 05

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2013
Messages
1,076
Points
1,500
C

Camp 05

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2013
1,076 1,500
Tanzania bado sana.

Ukitaka kuona wanawake 'wameboost' shiriki tu kwenye harusi au send off. Wengi hupenda kuachia maziwa wazi ama kuyabana vizuri ili yafyatuke wanaume wayaone vyema.Si mke wa mtu, si mjane, si mdada mhangaikaji!

Nini hii?
In those days we used to say,you are asking an anus while......in fact ile ni biashara mkuu,kwenye hizo sherehe huwa kuna mhemko wa ngono(horny) more from both gender.that is it.
 
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,570
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,570 2,000
sio huko tu ila siku hizi ndo fashion yao..si unajua wananyonyesha WATU WAZIMA..kila mdada unae muona ujue ANANYONYESHA HUYO soo vitu vishakua malapa a.k.a ndala so ili na wao waonekane wamo Lazima watumie JEKI.(braa)
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
2,721
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
2,721 2,000
Tanzania bado sana.

Ukitaka kuona wanawake 'wameboost' shiriki tu kwenye harusi au send off. Wengi hupenda kuachia maziwa wazi ama kuyabana vizuri ili yafyatuke wanaume wayaone vyema.Si mke wa mtu, si mjane, si mdada mhangaikaji!

Nini hii?

Shida ni kwako mkuu, unapenda kukodolea vifuani mwao, je utakosa kuona mamboi hayo??!!,

🍒Mwanamke kifuani mkuu🍒🤣🤣
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
17,375
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
17,375 2,000
Samahani Sana Kama Nitakukwaza Hujaweka Picture Ili Michango Ya Members Isiegemee Upande Mmoja
 

Forum statistics

Threads 1,326,747
Members 509,585
Posts 32,233,444
Top