Apologise lady
JF-Expert Member
- Sep 16, 2013
- 5,980
- 3,115
Sasa mpendwa,wewe si umeniambia nitoe mfano....hivi kati ya mwanamke na mwanaume nani anayepatwa na hali yakuhitajika katika mahusiano tofauti sana??
Hahhahah yeye si hataki kutuelewa, basi na Sisi tumemgomea. Na hatuwezi kuzielewa arguments zakeHahahaaaa mpaka katishia kupichapa, nimecheka! mito hataki lawama bwana.
Nadhani hukuona maswali yangu yote ndio maana hilo swali lingine limekuja, siku hizi hata nyie mnatongozwa sana tu mbona!!
Mie mzima mamito, ulipotelea wapi? Nimekumiss.
Usichoke mama tutafanyaje sasa, na mwanamke ndio mkosaji.
Ni kwel sasa wanaume wanatongozwa,ila je rate ipoje?jibu ni wanawake au siyo ndio percent kubwa bado..
Mim nipo mamito, tumbo linanikipu bize, nimefunga ndoa na pesa sasa, yaani naitumikia barabara, binadamu siwawezi hao.
Hahahaaaaa! Eti umefunga ndoa na pesa, na pesa ndio mpenzi wa kweli ukiwa mwaminifu kwake naye awa mwaminifu kwako.
Ila mwisho wa siku bado we do need each other, ili hata hizo pesa tuzifaidi, ila sasa tukibugi ndio hata hizo pesa zawa chungu ila angalau zitakufuta machozi kuliko zisiwepo kabisa.
Mastess tu hayo mamito, raha ya mpenzi pesa, hakuumizi moyo, anakukeep bze muda wote ikifika ucku unalala unacheka, moyo mweupee.
Hawa watu tuheshimiane tu maisha ya ende,
Hahahaaaaa!! Na wana viburi hao siku hizi, tutafute pesa tu mama.
Sista atoto hao wanawake kwenye group lako wanaolialia khs ndoa zao, chanzo ni hapo kwa red. Fuatilia vizuri utaamini nachosema. Hata juzi wakati tunazungumzia ucha Mungu nimegusia khs wrong choices mnazofanya.
Kifupi msilaumu wanaume, laumuni maamuzi yenu mabovu mnayofanya wakati wa kuchagua mr right wako. I'm sorry to say this but wengi wenu mko blind sana wakati wa kufanya maamuzi nani akuoe. Hii ndo inayowakosti sana mkishaingia ndoani na mapenzi ya kuigiza kuisha. Waliofanya right decision wanaenjoy tu kwenye ndoa zao.
Mjue wanaume wote hatufanani kwa tabia, kuna magalasa kibao na kuna kete vile vile, hali kadhalika wanawake wote hamfanani kwa tabia, wapo wife material na wa kupotezia muda tu. So you have to play your role, usiende kichwa kichwa tu ukaambulia galasa, choose careful so you get the one you are compartible with. Maisha ya ndoani ni tofauti kabisa na maisha ya girlfriend na boyfriend ambayo kwa kiasi kikubwa yamejaa maigizo.
cc Heaven Sent
sio kiburi kuna jambo chini ya kapeti linalopelekea wajifanye wajeuri.
muda mwingine naona ni bora tu kuwa responsible na matendo yako na kuangalia kile kilicho sahihi zaidi.
pia kupunguza expectations yaani unakaa na kutamani angesema hivi angefanya hivi ..hivi vitu vinaongeza sana lawama katika mahusiano yaani unajikuta wewe unatamani tu ila mwenzio anakua hana hata habari kinachofuata hapo ni lawana tupu.
Nadhani ambacho wanawake wengi hatujui ni kwamba wanaume wanaishi kama wanavyoona ni sahihi na siyo kama anavyoona mwanamke.
Fanya uchunguzi ujue kwanini tuna kiburi.
Nitakupa fund ya utafiti wako.
Nipe kazi yakufanyia miamala,
Kiburi kaeni nacho tuone mwisho wenu.
Hornet sikatai kuwa tuko tofauti sana na wanaume in many aspects, lakini linapokuja suala la "kuoana" this is big than what you like or want, wakati mwingine utatakiwa kufanya jambo sio kwasababu unataka bali kwasababu unapaswa.muda mwingine naona ni bora tu kuwa responsible na matendo yako na kuangalia kile kilicho sahihi zaidi.
pia kupunguza expectations yaani unakaa na kutamani angesema hivi angefanya hivi ..hivi vitu vinaongeza sana lawama katika mahusiano yaani unajikuta wewe unatamani tu ila mwenzio anakua hana hata habari kinachofuata hapo ni lawana tupu.
Nadhani ambacho wanawake wengi hatujui ni kwamba wanaume wanaishi kama wanavyoona ni sahihi na siyo kama anavyoona mwanamke.